अॅडोनिस स्टीव्हसनसन क्रिटिकल स्टेटस मध्ये ग्वॉझ्डीक नॉकआउट लॉस

12/02/2018 ला पोस्ट केले

जेक डोनोवन यांनी

अॅडोनिस स्टीव्हनसनच्या चॅम्पियनशिपच्या शासनाची सर्वात वाईट रात्र आता अंगठीच्या पलीकडे गेली आहे.

क्लेबेक सिटीतील स्टीव्हनसनला त्यांच्या हलके हेवीवेट स्क्रॅपच्या 11 व्या फेरीत ओलेक्संडर गोव्हझ्डकेच्या रॅलीने केवळ ओलांडताच नाही, तर लढत संपलेल्या क्रमाने एक्झीटिंग चॅम्पला जवळच्या हॉस्पिटलमध्ये दाखल करण्यास भाग पाडले, जिथे तो वैद्यकीय लक्ष्याखाली आहे.

“अॅडोनिस सध्या हॉस्पिटलमध्ये गहन काळजी घेण्याच्या गंभीर स्थितीत आहे,” असे स्टीव्हनसनचे प्रमोटर यव्हॉन मिशेल यांनी सोशल मीडियाद्वारे सांगितले.

स्टीव्हनसन (2 9-2-1, 21 केओएस) रात्रीचा खेळ खेळला होता. हा खेळाचा सर्वात मोठा आणि सर्वात जुने चॅम्पियन होता. 41-वर्षीय हेतेन-कॅनेडियनने जून 1313 मध्ये चाड डॉनसनच्या पहिल्या फेरीत नॉकआउटमध्ये मुकुट जिंकला आणि 9 1/2 वर्षांनंतर नऊ यशस्वी बचावात्मक स्प्रे रंगविले. शनिवारी एका क्रॅशिंग स्ट्राइकवर जेव्हा ग्विझ्डिकने स्टीव्हनसनला एक क्रूर शस्त्रे सादर करण्यास प्रवृत्त केले तेव्हा विद्यमान चॅम्पियन कोपर्यात अडकले.

रेफरी मायकेल ग्रिफिनने रस्सीच्या दोन्ही बाजूंच्या कामकाजाच्या अन्य दुःखदायक रात्रीवर एक दुर्मिळ चमकणारा क्षण लढवला. स्टीव्हन्सन उजव्या हाताने पडले तेव्हा ग्विझ्डिकसाठी तिसर्या फेरीचा गॉकफिन चुकला आणि त्यानंतर 10 व्या वेळेस – चिंतेच्या स्पष्ट शॉटनंतर बचावात्मक विजेतेपदाच्या वेळी विजयी चॅलेंजरला धक्का बसला. .

ग्वॉझीडॅकचा लढा-शेवटचा क्रम आवश्यक असल्याचे सिद्ध झाले कारण तो तीनपैकी दोन गोलंदाजांवर मागे आहे. स्टॉपपेजच्या वेळी तो 9 6-9 4 आणि 9 8-9 2 च्या खाली होता, परंतु कॅनडाला नवीन लाइट हेवीवेट चॅम्पियन म्हणून पराभूत करण्यासाठी भयंकर खेळी करत होता.

दुर्दैवाने स्टीव्हनसनसाठी तो स्वत: च्या क्षेत्रासही सोडू शकला नाही.

मिशेल म्हणाले, “आत्ताच आम्ही सर्वजण चांगल्यासाठी आशा बाळगतो परंतु त्याच्या परिस्थितीवर बोलण्याची स्थिती नाही.” “त्यांचे कुटुंब त्यांच्या गोपनीयतेबद्दल आदराने (सार्वजनिक) समजून घेण्याची विनंती करतात.”

अधिक मथळे