बंद

आयटॉवा स्टेटचा संपूर्ण हंगाम पाहता मॅट कॅम्पबेल म्हणतो की फक्त ड्रॅक गेम रँडी पीटरसन नाही, rpeterson@dmreg.com

एएमईएस, आयएएस – आयोवा राज्यात मॅथ कॅम्पबेलची प्रथम अधिकृत वचनबद्धता टीम सोडली आहे.

आयोवा राज्य प्रवक्ते माइक ग्रीन यांनी रविवारी सांगितले की क्वार्टरबॅक डेव्हन मूरने टीम सोडली आहे.

2015 मध्ये वायुमंडळाच्या नवीन प्रशिक्षक म्हणून कॅम्पबेलची ओळख झाल्यानंतर वॉटरलूकडून एक चतुर्थांश प्रवास करणारा मूर हा आयोवा राज्य तासांपर्यंत वचनबद्ध होता. परंतु आयोवा राज्यात मूरसाठी गोष्टी कधीही संपल्या नाहीत.

आयोवाने त्याच्या ताज्या हंगामादरम्यान त्याच्या एसीएलला जन्म दिला आणि या हंगामात आयोवा स्टेटच्या गहन चार्टवर कमीतकमी तीन अन्य क्वार्टरबॅकच्या मागे दफन केले – वास्तविक ताज्या ब्रॉक पर्डी, सहाव्या वर्षाचे वरिष्ठ केइल कempt आणि री-अल मिशेलमध्ये आणखी एक खरे फ्रेशमॅन.

जेब नोलँडमध्ये सामील होताना मूर हा हंगाम सोडण्याचा एकमात्र क्वार्टरबॅक नाही. नोलँडने सीमेटची बॅकअप म्हणून सीझन सुरू केली आणि कम्प्ट दुखापतग्रस्त झाल्यानंतर थोड्याच वेळातच सुरुवातीस जागा घेतली. नोलंदने संघर्ष केला आणि नंतर पुर्डी नोकरी गमावली.

मूर हा हायस्कूलमधून तीन-तारा घेण्यात आला आणि स्काउटद्वारे एकूण 57 व्या तिमाहीचा क्रमांक लागला. वॉटरलू वेस्ट हायस्कूलमध्ये तो तारा होता. त्याने 62.6 टक्के पास (147-साठी-235) पूर्ण केले आणि 2016 मध्ये 2,331 यार्ड पूर्ण केले. मूर देखील 10 9 वाजता आणि पाच टचडाउनसाठी धावला.