ओहियो राज्य प्लेऑफमधून बाहेर पडला, रोजचे बाउल – डेटन डेली न्यूजकडे नेत
December 2, 2018
जिम मेकेलवेनला पुढच्या मुख्य प्रशिक्षक म्हणून – एमजीई.व्ही
December 2, 2018

कॅप्स बनाम डक्स प्रीगॅमः जाण्यासाठी (उत्कृष्ट) आठ – रशियन मशीन नेव्हर ब्रेक्सआज वॉशिंग्टन कॅपिटल एक लहान होमस्टँड समाप्त करतील आणि अॅनाहाइम डक्सच्या विरूद्ध मॅटिनी गेमसह डिसेंबरच्या अतिव्यापी महिन्यापासून प्रारंभ करेल, ज्याचे गोलंदाज जॉन गिब्सन एकट्याने पॅसिफिक डिव्हिजनच्या उर्वरित भागांसारखेच संघाला समान दुःख सहन करीत ठेवत आहेत. कॅप्स ‘ए’ च्या बाहेर त्यांच्या आठव्या विजयाची नोंद करण्याचा प्रयत्न करतील.

पकड 3 वाजता सोडेल. आपला सेट एनबीसीएसडब्लूए वर लक्ष द्या किंवा येथे या दुव्याचा वापर करुन प्रवाहित करा . रीलीप सेवा एलिसद्वारे सादर केली जाईल.

प्रोजेक्टेड लाइन्स

प्रारंभिक गेम आहे, म्हणून आज सकाळी स्केट नाही. विल्सन निलंबित केले गेले नाही म्हणून, मी फक्त एनजेडी विरुद्ध समान ओळी समजू इच्छितो, ज्याने असे काहीतरी पाहिले:

ओवेककिन – बॅकस्ट्रॉम – विल्सन
वृाना – कुननेट्सव्ह – कॉनॉली
बुराकोव्स्की – इलर – डीएसपी
स्टीफनसन – डॉउड – जास्किन

केम्प्नी – कार्लसन
ऑर्लोव्ह – निस्कानेन
डेजोस – बोवी

होल्टाबी

मीटबॉल सल्ला?

मी 30 वर्षांचा आहे आणि मी खूप शिजवतो, परंतु मी कधीही मांसपेशियां केली नाही. आज 30-वर्षीय-जुने भाग वगळता सर्व बदल, जे बर्याचदा समान असतील. मी आयलोनला पाश्चात्य पास्ता, घरगुती रेड सॉस आणि काही मांसबॉल्ससह एक पास्ता डिनर बनवणार आहे. मला काही सल्ला मिळाला?

मी रेसिपी बर्यापैकी सोप्या ठेवण्याचा प्रयत्न करू: उच्च चरबीयुक्त सामग्रीसह काही ग्राउंड मीट्स, काही चिरलेला लसूण, पंको, अंडी, पिकोरिनो चीज. मी त्यांना सॉस पॅनमध्ये तपकिरी करीन आणि सॉस बनविण्यासाठी प्रेमाचा वापर करीन, जे अधिक लसूण, कांदे आणि गाजर आणि सान मार्झानो टोमॅटो असतील. मी तपकिरी बॉल सॉसमध्ये टाकू आणि कमीतकमी एका तासासाठी मिसळु.

परंतु ही माझी पहिली वेळ आहे, म्हणून मी नवीन कल्पनांसाठी खुले आहे. कृपया आणि धन्यवाद.

स्टोरीलाइन्स

कॅप आज: ब्रॅडन होल्टबीने डक्सच्या विरूद्ध सुरू होण्याची अपेक्षा केली आहे, आणि त्याने आठ वाचकांची नोंद केली पाहिजे, तर तो फ्रँचाईझ इतिहासातील 10,000 खेळाडू वाचण्यासाठी दुसरे खेळाडू बनेल. Https://t.co/HecIC0ECg1 pic.twitter.com/UTEyVfNnM1 वर त्याच्या आणि कॅप्सवरील अधिक माहिती

– CapitalsPR (@ कॅपिटल्सपीआर) डिसेंबर 2, 2018

2018 चा पीटरचा आवडता संगीत

वर्षाच्या शेवटच्या महिन्यात स्वागत आहे. RMNB pregamers अनेकदा वर्षी त्यांच्या faves शेअर करण्यासाठी हा जागेचा वापर, आणि मी आम्हाला माझ्या आवडत्या अल्बम, सॉकर झळ च्या स्वच्छ सह प्रारंभ करू. नॅव्हिविलेचे मूळ सोफी अॅਲੀਸनचे चोप्स हे गीतकार म्हणून स्पष्ट होते, “अद्याप स्वच्छ.” ऍलनसन एकदम विक्षिप्त आणि चतुरपणे प्रामाणिक आहे, जनी मिशेल तिच्या सर्वोत्तम होत्या . परंतु व्यवस्था देखील विचारशील आणि शक्तिशाली आहेत, खासकरून “वृश्चिक उदय”, अल्बम केंद्रपटामध्ये जे केवळ सर्वोत्तम संगीत असू शकते अशा प्रकारे हतबल करीत आहे.

कॅप्स बनाम डक्सचे संपूर्ण आरएमएनबी कव्हरेज

मुख्य फोटोः एलिझाबेथ कॉंग

Comments are closed.