कॅप्स बनाम डक्स प्रीगॅमः जाण्यासाठी (उत्कृष्ट) आठ – रशियन मशीन नेव्हर ब्रेक्स
December 2, 2018
अॅडोनिस स्टीव्हन्सन इन क्रिटिकल कंडिशन खालील ग्वॉझ्डीक नॉकआउट लॉस – BoxingInsider.com
December 2, 2018

जिम मेकेलवेनला पुढच्या मुख्य प्रशिक्षक म्हणून – एमजीई.व्ही

रुंबिंग्सने गुरुवारी रात्री मध्य मिशिगन येथे संभाव्य भाड्याने सुरुवात केली.

आता हे पूर्ण झाले आहे.

मिशिगन येथे डोके कोचिंग जॉब घेण्यासाठी मिशिगन येथील वाइड रिसिव्हर्स प्रशिक्षक म्हणून जिम मॅक्लेवेन यांनी नोकरी सोडली आहे. सुखद

भाड्याने सीएमयूचे विद्यार्थी वृत्तपत्र सेंट्रल मिशिगन लाइफने प्रथम अहवाल दिला . एका सीएमयू प्रवक्त्याने रविवारच्या अहवालावर टिप्पणी करण्यास नकार दिला, परंतु सोमवारी शाळेच्या पुढील मुख्य प्रशिक्षकांना सादर करण्यासाठी एक वृत्त परिषदेचे नियोजन केले गेले.

सेंट्रल मिशिगन हे जिम मॅक्लेवेन यांना पुढील मुख्य प्रशिक्षक म्हणून नेमले आहेत. सीएम लाइफचे @ एवनपेट्झोल्ड हे प्रथम होते. सोमवारी एमटी मध्ये नियोजित पत्रकार परिषद सुखद

– अॅरॉन मॅकमन (@ अॅरॉनएमसीएमॅन) 2 डिसेंबर 2018

2017 च्या हंगामात फ्लोरिडाचे मुख्य प्रशिक्षक मिडवे म्हणून फेकून दिल्यानंतर 56 वर्षीय मॅक्लेवेन यांनी 2018 च्या हंगामात मिशिगन येथे कर्मचारी म्हणून काम केले. फ्लोरिडा येथे तीन हंगामाच्या काही भागांमध्ये तो 22-12 होता, जेथे त्याने गेटर्सला 1 9 विजय आणि दोन गोलंदाजांसह पहिल्या दोन सामन्यात मार्गदर्शन केले.

फ्लोरिडाच्या आधी, मॅक्लेवेनने कोलोराडो राज्यात विजेता आणि मजबूत भर्ती करणारा म्हणून प्रतिष्ठा मिळविली, जिथे रॅमने 10-विजय संघ आणि माउंटन वेस्ट कॉन्फरन्समध्ये द्वितीय स्थान समाप्त केले.

2008-11 पासून अलाबामाचा अपमानास्पद समन्वयक आणि क्वार्टरबॅक प्रशिक्षक होता, त्या कालावधीत क्रिमसन टायडने एसईसी चॅम्पियनशिप आणि दोन बीसीएस राष्ट्रीय चॅम्पियनशिप जिंकली. मॅक्लेवेनने फ्रेस्नो स्टेट (2007) येथे आक्रमक संयोजक आणि क्वार्टरबॅक प्रशिक्षक म्हणून वेळ घालवला आणि एनएफएलच्या ओकलँड रायडर (2006) च्या क्वार्टरबॅक प्रशिक्षकांचा देखील वेळ घालवला.

मेकेलवेनने मिशिगनसोबत फेब्रुवारीच्या 11 महिन्यांच्या करारावर स्वाक्षरी केली आणि संघाचे तरुण आणि आगामी वाइड रिसीव्हर्स यांना प्रशिक्षित केले ज्याने त्याला 300,000 डॉलरची मूल वेतन दिली. 2018 मध्ये, वॉल्व्हरिनसने निको कोलिन्स (33 कॅच, 552 यार्ड, 6 टीडी) आणि डोनोवन पीपल्स-जोन्स (3 9 कॅच, 541 यार्ड, 7 टीडी) मधील सुधारित खेळ खेळला आणि नवीन खेळाडू रोनी बेल्स आणि ओलिव्हर मार्टिन यांच्या उदयास आले. लाल शर्ट.

1-11 हंगामातील सर्वात खराब कार्यक्रमानंतर, सीएमयूने त्याच्या मागील मुख्य प्रशिक्षक जॉन बोनमेगोला फायर केले. माउंट मधील चार हंगामांमध्ये बोनामेगो 22-29 असा होता. सुखद, मध्य-अमेरिकन परिषदेत आणि तीन बाउल प्रदर्शनांमध्ये 15-17 रेकॉर्डचा समावेश होता.

मिशिगन संघाच्या प्रवक्त्याने त्वरित टिप्पणीसाठी विनंतीस प्रतिसाद दिला नाही.

Comments are closed.