अॅडोनिस स्टीव्हन्सन इन क्रिटिकल कंडिशन खालील ग्वॉझ्डीक नॉकआउट लॉस – BoxingInsider.com
December 2, 2018
आयोवा मूळ डेव्हॉन मूर आयोवा स्टेट फुटबॉल संघ – डेस मोइन्स नोंदणी
December 2, 2018

स्त्रोत: के-स्टेटचे बिल स्निडर रविवारपासून निवृत्त होण्याची घोषणा – मॅनहॅटन बुध

खेळांच्या इतिहासातील सर्वात मोठा बदल घडवून आणणारा माणूस त्याच्या हेडसेटवर लटकत आहे.

स्टेट स्नेडरने जवळजवळ मृत्यूपासून सन्मानित, सातत्याने विजेतेपद मिळविण्यापर्यंत कान्सास राज्य फुटबॉलला उचलून घेतले आहे. रविवारी दोन तासांनंतर स्थिती निवृत्त झाल्यानंतर स्नेडरने तसे केले असे बुधवारी सांगितले.

“कोच स्नेडरचा आमच्या फुटबॉल प्रोग्राम, कॅन्सस स्टेट युनिव्हर्सिटी, मॅनहॅटन समुदाय आणि कॅन्ससचा संपूर्ण राज्य यावर असंख्य प्रभाव पडला आहे आणि गेल्या दोन वर्षांपासून त्याला माहित आणि काम करणे हा एक सन्मान आणि विशेषाधिकार आहे.” के-स्टेट अॅथलेटिक्सचे संचालक जीन टेलर यांनी प्रसिद्धीस दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे. “विद्यार्थी आणि ऍथलीट्स, प्रशिक्षक, कर्मचारी आणि चाहत्यांकडून त्याने आणि त्याच्या कुटुंबाने बर्याच लोकांचे आयुष्य स्पर्श केले आहे आणि कॉलेज फुटबॉलच्या इतिहासातील तो महान प्रशिक्षक आणि नेत्यांपैकी एक आहे.

“महाविद्यालयीन फुटबॉलवरील त्याचा प्रभाव बेमिसाल आहे आणि वारसा म्हणजे आयुष्यभर टिकेल.”

के-स्टेटच्या 2018 च्या अंतिम फेरीनंतर आठ दिवसांनी ही बातमी आली आहे, ज्यामुळे टीम 17-पॉइंट चौथ्या तिमाहीत आघाडी घेण्यास असमर्थ ठरली आणि अखेरीस 25 आयोवा राज्यापर्यंतच्या रस्त्यावर 42-38 पडले.

मुख्य प्रशिक्षक म्हणून स्नेडरच्या अंतिम सामन्यात झालेल्या हारने वाइल्ड कॅट्सचा विक्रम 5-7 असा एकूण आणि बिग 12 मध्ये 3-6 असा पराभव केला.

200 9 नंतर पहिल्यांदाच हा नंबर बनला आहे – स्नेडरचा के-स्टेटचा मुख्य प्रशिक्षक म्हणून त्याच्या दुसर्या हंगामाचा पहिला हंगाम – वाइल्डकॅट पोस्टस्सॉनमध्ये खेळणार नाही.

वाइल्डकॅट्ससाठी ही एक अपरिचित भावना आहे. 1 9 8 9 मध्ये त्याने घेतलेल्या कार्यक्रमातील एक वेगळे फरक, के-स्टेटमध्ये स्निडर, वाडगा खेळ आणि विजय सामान्य झाले. हे 27-गेम गमावलेल्या ओळीत होते.

स्निडरने 1 9 8 9 पासून 2005 पर्यंत पहिल्यांदा आणि या घटनेनंतर 200 9 पासून दुसऱ्यांदा त्याच्या कार्यकाळात दोन्ही भागांमध्ये वाइल्डकॅट्सची उंची वाढविली.

“हे विद्यापीठ, हा समुदाय आणि हा राज्य कोच बिल स्नेडरकडे गंभीरपणे ऋणी आहे.” के-स्टेट अध्यक्ष रिचर्ड मायर्स यांनी सांगितले. “1 9 8 9 साली कॅम्पसमध्ये आगमन झाल्यापासून कोचने आपल्या सर्व आश्वासनांवर आणि इतर बर्याच गोष्टींवर विश्वास ठेवला आहे. त्याने कान्सास स्टेट युनिव्हर्सिटी फुटबॉलला राष्ट्रीय स्तरावर आणले आणि एकनिष्ठा, सन्मान आणि त्याच्या यशस्वी 16 गोलांच्या यशस्वी कार्यक्रमावर एक कार्यक्रम तयार केला.

“तो येथे आला आणि लोकांमुळे येथे राहिला. त्याने आम्हाला एक कुटुंब बनविले – एक अभिमानपूर्ण जांभळा कुटुंब जो त्याला विक्रम संख्येने प्रवास करतो आणि त्याला विकेट, बोल्ट आणि रँकिंग यापूर्वी कधीही मिळविलेले वाइल्ड कॅट नेतृत्व करत नाही. कोच स्नेडरने नेहमीच वेळ आणि काळजी घेतली आहे की त्याने आपल्या खेळाडूंना महाविद्यालयीन पदवीधर, समाजसेवक, यशस्वी उद्योजक आणि मजबूत कुटुंबांच्या नेत्यांकडे वळवावे. ”

पहिल्या चार हंगामांमध्ये 18-26 अशी बरोबरी साधल्यानंतर, स्नेडरने 1 99 3 साली वाइल्ड कॅट्सला 9-2-1 अशी आघाडी मिळवून दिली, त्यात 11 वर्षांत पहिला गोलंदाजीचा समावेश होता, तर का-स्टेट रॉयंग वायोमिंग 52-17 कॉपरमध्ये होता. बाउल

तिथून, वाइल्ड कॅट्सने पुढच्या सात हंगामांमध्ये नऊ किंवा अधिक गेम जिंकले. 1 99 7 ते 2000 पर्यंत, वाइल्डकॅट्सने 1 99 8 च्या हंगामात स्कुल इतिहासातील पहिल्या क्रमांक 1 क्रमांकासह प्रत्येक वर्षी 11 गेम जिंकले. 2003 मध्ये स्निडरने आपला पहिला बिग 12 खिताब जिंकला आणि कॉन्फरन्स चॅम्पियनशिप गेममध्ये टॉप-ऑर्डर ऑक्लाहोमा 35-7 अशी आघाडी घेतली.

परंतु पुढील दोन हंगाम खाली उतरले व वाइल्ड कॅट क्रमशः 4-7 आणि 5-6 जात असे. त्यानंतर 2005 च्या मोहिमेनंतर स्निडर निवृत्त झाले.

तो लांब, तथापि लांब नाही.

200 9 च्या हंगामापूर्वी त्याच्या उत्तराधिकारी रॉन प्रिन्स, स्नेडर यांनी के-स्टेटच्या मुख्य कोचिंग भूमिकेत परतल्यानंतर तीन मिडिंग सीझन केले.

पहिल्या हंगामात 6-6 अशी नोंद नोंदविल्यानंतरही वाइल्डकॅट्सने वाडग्यावर गोलंदाजी केली नाही. तरीही, के-स्टेटने वरच्या दिशेने पुढे चालू ठेवले. 2011 मध्ये, वाइल्डकॅट्सने 10-3 अशी बरोबरी साधली आणि अंतिम बीसीएस स्टँडिंगमध्ये क्रमांक 8 पूर्ण केला आणि कॉटन बाऊल बोली मिळविली. पुढील हंगामात स्निडरच्या दुसऱ्या कार्यकाळात शिल्लक राहिल्याची ही एक चिन्हे होती.

हीझमॅन ट्रॉफीच्या अंतिम फेरीत क्वार्टरबॅक कॉलिन क्लेन आणि एक स्कूल रेकॉर्ड 20 वाइल्डकॅट्स ऑल-बिग 12 सन्मान लँडिंग, के-स्टेटने 10-0 चा प्रारंभ केला आणि स्नेडरच्या कारकीर्दीखाली आपला दुसरा कॉन्फरन्स शीर्षक जिंकला. वाइल्डकॅटने परिषदेत नियमितपणे 11-1 आणि 8-1 ने नियमित कामगिरी केली. स्नेडरने बॉबी डोड्ड कोच ऑफ द इयर पुरस्कार जिंकला आणि के-स्टेट फिएस्टा बाऊलमध्ये खेळला, जिथे ते ओरेगॉन 35-17 वर आले.

के-स्टेटने 2014 आणि 2016 दोन्हीपैकी नऊ गेम जिंकले, परंतु 2012 मध्ये त्याने पुन्हा कधीही उंचावलेली नाही.

स्निडरने 215-117-1 (लीग प्लेमध्ये 128-89 -1) चा एकमात्र रेकॉर्ड नोंदविला आणि इतिहासातील केवळ सहा प्रशिक्षकांपैकी एक बनून 200-प्लस खेळ जिंकला. त्याने वाइल्डकॅट्सच्या पहिल्या टप्प्यात 136-68-1 अशी आघाडी घेतली आणि दुसऱ्यांदा 7 9-4 9 धावा केल्या.

स्किल्डर 1 9 -10 मधील विकेट्समधील 9 -10 विक्रमाची मालकी असलेल्या वाइल्डकॅट्सच्या 21 वाडगा प्रदर्शनांपैकी 1 9 जबाबदार आहे. के-स्टेट येथे त्यांचे शेवटचे पदक विजेतेपद 2017 मध्ये आले आणि त्यांनी कॅक्टस बाऊलमध्ये युसीएलए 35-17 चा पराभव केला.

2015 मध्ये तो महाविद्यालयाच्या फुटबॉल हॉल ऑफ फेमसाठी निवडलेला चौथा प्रशिक्षक बनला होता.

“बिल स्किडर एक पौराणिक कथा आहे आणि त्याचे वारस म्हणजे पी-पिढ्यांकरिता के-स्टॅटर्सचे मूल्य आणि कौतुक होईल,” मायर्स म्हणाले.

ही कथा अद्ययावत केली जाईल.

Comments are closed.