गतीने वाढ, जीएसटी कलेक्शनच्या खाली, सरकारसाठी आर्थिक तूट नवीन डोकेदुखी – News18
गतीने वाढ, जीएसटी कलेक्शनच्या खाली, सरकारसाठी आर्थिक तूट नवीन डोकेदुखी – News18
December 3, 2018
Quora सुरक्षा भंग करून दाबा 100 दशलक्ष वापरकर्ते म्हणतात, सर्व वापरकर्त्यांना लॉग आउट – द इंडियन एक्सप्रेस
Quora सुरक्षा भंग करून दाबा 100 दशलक्ष वापरकर्ते म्हणतात, सर्व वापरकर्त्यांना लॉग आउट – द इंडियन एक्सप्रेस
December 4, 2018

10 डिसेंबरपासून सुरू होणार्या निसान किक्सची बुकिंग – कारवाळे – कारवाळे

10 डिसेंबरपासून सुरू होणार्या निसान किक्सची बुकिंग – कारवाळे – कारवाळे

किकचा 10 डिसेंबर पासून उघडण्यासाठी बुकिंग

– ड्युअल टोन फ्लोटिंग छताच्या स्वरूपात स्पॉर्टी डिझाईन हायलाइट्स, सिग्नेचर व्ही मोशन ग्रिल, दरवाजे माउंट केलेल्या संकेतकांसह ओआरव्हीएम, शार्क फिन एंटीना आणि डीआरएलसह एलईडी प्रोजेक्टर हेडलंप

– मिळविण्यासाठी पासून 1.5 लिटर पेट्रोल आणि डिझेल इंजिन पर्याय कदाचित रेनॉल्ट धुरळा झटकण्याचे फडके आणि Captur .

जानेवारी 2019 मध्ये अधिकृत लॉन्च करण्याआधी, आगामी निसान किक्स एसयूव्हीला अलीकडेच पहिल्यांदाच जाहीर करण्यात आले. सध्याच्या आयसीसी ट्रॉफी टूरचा भाग म्हणून नवीन निसान एसयूव्ही प्रदर्शित करण्यात आले. आम्हाला माहित आहे की देशातील निसान डीलरशिप 10 डिसेंबरपासून गाडीसाठी बुकिंग स्वीकारण्यास प्रारंभ करतील तर वितरण 201 9च्या शेवटी दिशेने सुरू होईल. तथापि बुकिंगची रक्कम आता जाहीर न राहताही, आम्हाला विश्वास आहे की हे जवळपास 50,000 रुपये असू शकते. .

निसानने आता केवळ बाह्य बहिर्गाचे प्रदर्शन केले आहे आणि भविष्यातील आतील तपशील कळतील. बाहय ठळक वैशिष्ट्यांमध्ये ड्युअल टोन फ्लोटिंग छप्पर, सिग्नेचर व्ही मोशन ग्रिल, दरवाजा माउंट ओडीव्हीएम, शार्क फिन एंटीना आणि डीआरएलसह एलईडी प्रोजेक्टर हेडलंप समाविष्ट आहेत. एसयूव्ही आर 17 पाच-स्पीच मशीनी मिश्र धातुच्या चाकांवर बसते.

हूड अंतर्गत, आगामी निसान किक्स रेनॉल्ट डस्टर आणि कॅप्टरमधील विद्यमान 1.5-लिटर पेट्रोल आणि डिझेल इंजिन पर्यायांसह ऑफर केली जाणार आहेत. नवीन एमओ प्लॅटफॉर्मवर आधारित, नवीन मॉडेल आंतरराष्ट्रीय स्पेस मॉडेलपेक्षा मोठा आणि मोठा आहे. एसयूव्ही बद्दल अधिक माहिती भविष्यात माहित होईल.

Comments are closed.