पुन्हा पाहिलेलेः अफवा कपूर मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला एक डिनर डेट – एनडीटीव्ही न्यूज
पुन्हा पाहिलेलेः अफवा कपूर मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला एक डिनर डेट – एनडीटीव्ही न्यूज
December 6, 2018
जन्मकुंडली आज, 6 डिसेंबर 2018: मेष, मकर, वृषभ, वृश्चिक, धनुष्य, मिथुन, कर्करोग – ज्योतिष अंदाज – भारतीय एक्सप्रेस
जन्मकुंडली आज, 6 डिसेंबर 2018: मेष, मकर, वृषभ, वृश्चिक, धनुष्य, मिथुन, कर्करोग – ज्योतिष अंदाज – भारतीय एक्सप्रेस
December 6, 2018

अनिल कपूर जेव्हा श्रीदेवींचे पाय भेटतात तेव्हा त्यांना स्पर्श करतील, असे बहुतेक अभिनेते – हिंदुस्तान टाइम्स यांचे म्हणणे आहे

अनिल कपूर जेव्हा श्रीदेवींचे पाय भेटतात तेव्हा त्यांना स्पर्श करतील, असे बहुतेक अभिनेते – हिंदुस्तान टाइम्स यांचे म्हणणे आहे

श्रीदेवीच्या धक्कादायक मृत्यूमुळे संपूर्ण राष्ट्र निघून गेला आणि लाखो चाहत्यांनी जगाला वाचविले. उशीरा अभिनेत्याचा प्रत्येक संदर्भ, भावनांची एक श्रेणी पाहतो. मागील एक वर्षांत, तिचे कौटुंबिक सदस्य – कन्या जनवी कपूर , पती बोनी कपूर आणि सावत्र मुलगा अर्जुन कपूर – त्यांच्याबद्दल सर्वच बोलले गेले आहेत. आता, बर्याच हिट चित्रपटांमध्ये तिचा दामाद आणि सह-कलाकार अनिल कपूर यांनी नंतरच्या अभिनेत्याबद्दल बोललो आहे.

अनिलने नुकत्याच स्टार प्लस डान्स प्लस 4 वर श्रीदेवी श्रुब्रिक नावाच्या एका भागासाठी शॉट केला आहे. श्रीदेवींबद्दल बोलतांना, अनिलने जेव्हा तिला भेटले की प्रत्येक वेळी कसे बोलावे, तो नेहमीच आपल्या पायांना स्पर्श करेल. ती जागा आणि प्रसंगी विचार न करता कलाकार म्हणून त्याच्या इतका आदराने वागला, एक विचित्र अभिनेता बेशुद्धपणे शर्मिंदा झाला आणि त्याला अस्वस्थ वाटले आणि नेहमी असे न करण्याची विनंती केली.

स्पॉटबॉयमधील एका लेखात अनिल यांनी उद्धृत केले की, ते कसे बसतील आणि त्यांनी प्रत्येक सीनला सुंदरपणे काम करणार्या केवळ दृश्यास्पद परिस्थितीत नसतानाही एक देखावा करावा, असे सांगितले.

24 फेब्रुवारी 2018 रोजी श्रीदेवीचा दुबई येथे निधन झाला. (विरल भायणी)

श्रीदेवीची आठवण करून देताना अनिल म्हणाल्या: “कलाकार म्हणून मी श्रीदेवी जीबरोबर काम केल्यामुळे मला खूप आनंद झाला आणि माझ्या कारकीर्दीत त्यांना खूप योगदान मिळाले. ती अतुलनीय प्रतिभा असलेली अभिनेता होती जी तिचे जादूने स्क्रीन भरू शकते. आपण तिला दुःखाने विसरू नये आणि प्रेमाची, प्रेमाची आणि आनंदाने प्रेक्षक म्हणून तिचे प्रतिभा साजरा करू नये. ”

यावर्षी 24 फेब्रुवारी रोजी श्रीदेवीच्या अपघाती मृत्यूमुळे दुबई हॉटेलमध्ये जगाला धक्का बसला. बॉनीच्या भगिनी अभिनेता मोहित मारवा यांच्या लग्नात उपस्थित होण्यासाठी उशीरा अभिनेता दुबईला गेला होता. बाकीचे कुटुंब मुंबईला परत गेले होते, परंतु श्रीदेवी काही खरेदीसाठी मागे राहिल्या. दुर्दैवी दिवशी तिचे पती बोनी भारतातून आले आणि त्याच रात्री त्यांना रात्रीच्या जेवणासाठी जावे लागले. ती दुबईच्या जुमेराह अमीरात टावर्स हॉटेलमध्ये राहत होती. डिनरसाठी तयार होण्यासाठी ती वॉशरुममध्ये गेली होती पण 15 मिनिटे गेली आणि ती बाहेर आली नाही. तिची तपासणी करण्यासाठी बोनीने दरवाजा दाबला. जेव्हा त्याला काही प्रतिसाद मिळाला नाही, तेव्हा त्याने पौराणिक अभिनेताला पाणी भरलेल्या बाथटबमध्ये निश्चिंतपणे झोपायला लावण्याचा दरवाजा उघडला.

आपल्या कुटुंबावर झालेल्या त्रासदंडाच्या शेवटी , जनवींनी तिच्या आईवर एक हृदयस्पर्शी पोस्ट लिहिला होता, “माझ्या छातीत जळजळ आहे, मला माहित आहे की मला जगणे शिकायचे आहे”.

नोव्हेंबरमध्ये भारताच्या आंतरराष्ट्रीय चित्रपट महोत्सवात बोलताना बोलताना जनवी म्हणाले की 2018 मध्ये त्यांच्या आयुष्यातील सर्वात वाईट आणि सर्वोत्तम अनुभव कसे आहेत. “काहीही बोलणे कठीण आहे … जेव्हा मी ‘वाढ’ म्हणतो, म्हणजे वैयक्तिक वाढ, मला कलात्मक बद्दल माहित नाही. या वर्षी मला माझ्या आयुष्यातील सर्वात वाईट आणि सर्वोत्कृष्ट अनुभव आला. हे थोडे विचित्र आहे … आमचे कुटुंब आता एकत्र आहे, म्हणून माझ्यासाठी ही खूप मोठी गोष्ट आहे. ”

पण जे काही झाले ते खूपच मोठे (त्रासदायक) होते. आम्ही अजूनही धडपडत आहोत, म्हणून आम्ही त्यावर योग्यरित्या प्रक्रिया करण्यास सक्षम नाही. आम्हाला मिळालेल्या सर्व प्रेमाबद्दल मी खरोखर आभारी आहे आणि मला काम करण्याची संधी मिळाली आहे, माझ्यासाठी ही एक मोठी गोष्ट आहे. मला माझ्या आईवडिलांना अभिमानाची संधी मिळाली, जी माझ्यासाठी सर्वात महत्वाची आहे. ”

अभिनेताच्या मृत्यूनंतर जीवनाबद्दल बोलत असतांना बोनी म्हणाल्या, “आज हा निर्वात आहे, ही शून्यता बदलली जाऊ शकत नाही परंतु तिच्या शुभेच्छा आणि तिच्या मागे राहिल्या गेलेल्या सद्भावनामुळे आपण जगू शकतो … ती माझ्याबरोबर आहे माझ्या आठवणी … माझ्या मुलांबरोबर. माझ्या आयुष्यातील प्रत्येक सेकंदाला मी गमावत आहे, फक्त माझ्या मुलांनीच नाही. हे असे काहीतरी आहे जे आपल्याला जगणे आवश्यक आहे. दुर्दैवाने, तिला अपेक्षितापेक्षा लवकर आमच्यापासून दूर नेले गेले. ”

अधिकसाठी @htshowbiz अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: डिसें 06, 2018 12:58 IST

Comments are closed.