Oppo R17 प्रो vs OnePlus 6T vs Samsung Galaxy A9 (2018) vs Poco F1: येथे तुलना आहे – इंडियन एक्सप्रेस
Oppo R17 प्रो vs OnePlus 6T vs Samsung Galaxy A9 (2018) vs Poco F1: येथे तुलना आहे – इंडियन एक्सप्रेस
December 6, 2018
रिव्हिझिटिंग बॅटफिल्ड व्ही रे ट्रेसिंग परफॉरमन्स – टेकस्पॉट
रिव्हिझिटिंग बॅटफिल्ड व्ही रे ट्रेसिंग परफॉरमन्स – टेकस्पॉट
December 6, 2018

इंडिया टुडे – ऍपल आपल्या जुन्या आयफोन बॅटरीला 2,000 रुपयांनी 31 डिसेंबरपर्यंत बदलेल

इंडिया टुडे – ऍपल आपल्या जुन्या आयफोन बॅटरीला 2,000 रुपयांनी 31 डिसेंबरपर्यंत बदलेल

गेल्या डिसेंबर महिन्यात ऍपलने जुन्या आयफोनच्या थ्रॉटलिंग कामगिरीबद्दल दिलगीर आहोत. आयफोन 6 ची बॅटरी आणि नंतरचे मॉडेल 2 9. डॉलर्स बदलण्याची ऑफर दिली गेली. ही ऑफर लवकरच समाप्त होईल

ठळक मुद्दे

  • ऍपलने ऑफ-वॉरंटी बॅटरी प्रतिस्थापनाची किंमत $ 7 9 ते 2 9 डॉलरत कमी केली
  • हा ऑफर आयफोन 6 किंवा नंतरच्या मॉडेलसह कोणासाठीही वैध आहे
  • ऑफरमध्ये नवीनतम आयफोन एक्सएस आणि एक्सआर मॉडेल समाविष्ट नाहीत

गेल्या डिसेंबरमध्ये ऍपलला आयफोन मॉडेलची कामगिरी कमी करण्यात आल्याची कबूली झाल्यानंतर वादळाने पकडले होते. वयस्कर बॅटरीवर ताण पडण्यामुळे यादृच्छिक शटडाउन टाळण्यासाठी अॅपल जुने आयफोनचे प्रदर्शन झटके देत होते. ऍपलने या कारणासाठी केवळ माफी मागितली नाही तर बॅटरी बदलीसाठी नाट्यमय किंमत कमी करण्याची घोषणा केली . ही ऑफर 31 डिसेंबर 2018 पर्यंत कायम राहिली. याचा अर्थ ऍपल आयफोन बॅटरीची जागा पुन्हा एकदा घेण्याआधीच काही दिवस बाकी आहेत.

मागील वर्षी डिसेंबरमध्ये ऍपलने जाहीर केलेल्या बॅटरी रीप्लेसमेंट प्रोग्रामची आउट-ऑफ-वॅरंटी बॅटरीची किंमत 7 9 डॉलरवरून 2 9 डॉलर (सुमारे 1800 रुपये) इतकी कमी करण्यात आली. आयफोन एसई, आयफोन 6 प्लस, आयफोन 6 एस, आयफोन 6 एस प्लस, आयफोन 7, आयफोन 7 प्लस, आयफोन 8, आयफोन 8 प्लस आणि आयफोन एक्स यासह आयफोन एक्स आणि आयएसएससारख्या नवीन आयफोन मॉडेलसह ही ऑफर मान्य आहे. सध्या कोणत्याही मोठ्या बॅटरी-संबंधित समस्येची शक्यता नाही.

आयफोन बॅटरी रिस्पॉलेशन प्रोग्राम जगभरात जगभरात वैध आहे. या वर्षाच्या सुरूवातीला, ऍपलने आयओएस 11 वर अद्ययावत केले ज्याने बॅटरी हेल्थ सुविधा त्यांच्या आयफोनच्या बॅटरीच्या आरोग्याविषयी अधिक पारदर्शकता प्रदान करण्यासाठी ऑफर केली. आयफोन 11.3 किंवा त्यानंतरचे आवृत्ती असलेले आयफोन वापरकर्ते त्यांच्या बॅटरीचे सेटिंग> बॅटरीमध्ये पाहण्यास सक्षम असतील. आपल्या बॅटरी क्षमतेची टक्केवारी कमी झाल्यास, आपल्याला 31 डिसेंबर 2018 पूर्वी बॅटरी कमी किंमतीत बदलण्याची इच्छा असू शकते.

31 डिसेंबरनंतर अॅपलने आयफोन बॅरेट्सच्या बदल्यात सामान्य किंमत बदलली आहे. ऑफर समाप्त झाल्यानंतर, आयफोन 6 किंवा त्यानंतरचे मॉडेलच्या बॅटरीची जागा बदलल्यास 4 9 4 डॉलर (साधारणपणे 3,500 रुपये) खर्च होतील. आयफोन एक्स साठी, ऍपल बॅटरीची जागा घेण्यासाठी $ 6 चा आकार घेईल. अॅप्पल किरकोळ स्टोअर किंवा ऍपल अधिकृत सेवा प्रदात्यांकडे ग्राहक त्यांच्या जुन्या आयफोनसाठी बॅटरी बदलू शकतात.

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा

Comments are closed.