अनिल कपूर जेव्हा श्रीदेवींचे पाय भेटतात तेव्हा त्यांना स्पर्श करतील, असे बहुतेक अभिनेते – हिंदुस्तान टाइम्स यांचे म्हणणे आहे
अनिल कपूर जेव्हा श्रीदेवींचे पाय भेटतात तेव्हा त्यांना स्पर्श करतील, असे बहुतेक अभिनेते – हिंदुस्तान टाइम्स यांचे म्हणणे आहे
December 6, 2018
या स्लेड डॉग्स कोण डूड्स – डेडस्पिन कोणालाही माहित नाही
या स्लेड डॉग्स कोण डूड्स – डेडस्पिन कोणालाही माहित नाही
December 7, 2018

जन्मकुंडली आज, 6 डिसेंबर 2018: मेष, मकर, वृषभ, वृश्चिक, धनुष्य, मिथुन, कर्करोग – ज्योतिष अंदाज – भारतीय एक्सप्रेस

जन्मकुंडली आज, 6 डिसेंबर 2018: मेष, मकर, वृषभ, वृश्चिक, धनुष्य, मिथुन, कर्करोग – ज्योतिष अंदाज – भारतीय एक्सप्रेस
जन्मकुंडली आज 6 डिसेंबर 2018: मेष, वृषभ, वृश्चिक, धनुष्य, मिथुन, कर्करोग - ज्योतिषशास्त्र अंदाज तपासा
कुंडली आज, 6 डिसेंबर 2018: मेष, वृषभ, मिथुन, कर्करोग, लियो, कन्या, तुला, वृश्चिक, धनुष्य, मकर, कुंभ, मीन

आज दिवस

लांब-श्रेणीतील एक्वेरियन पद्धती मला प्राचीन परंपरेची आठवण करून देतात की जेव्हा या ग्रहामध्ये सर्व ग्रह एकत्र होतात, तेव्हा तेथे मोठ्या प्रमाणावर पूर येईल. हे शेवटचे वेळी फेब्रुवारी 3101 ईसा पूर्व पाच हजार वर्षांपूर्वी होते. कदाचित आज थोडे पाऊस पडेल. परंतु, अर्थात, आपण कुठे आहात यावर सर्व अवलंबून आहे!

तमिळ मध्ये कुंडली | बंगाली मध्ये कुंडली | हिंदी मध्ये कुंडली

अॅरीस (21 मार्च – एप्रिल 20)

शांतता सर्व ठीक आहे, परंतु आपले रक्षण करा. जीवनाचे काही भाग उचलले जात असल्यासारखे दिसत असले तरीसुद्धा, बर्याच गोष्टी चुकीच्या होऊ शकतात. हे अतिरेकांचे एक वेळ आहे आणि संयोजनासाठी थोडे जागा आहे. मध्यस्थी शोधण्यासाठी आणि प्रत्येकास तडजोड करण्यास उद्युक्त करणे आपल्यावर अवलंबून असू शकते.

तुरुस (एप्रिल 21 – मे 21)

आजचे चंद्र संरेखन आपल्या दुःखग्रस्त कोंबडीला शांत करते किंवा वास्तविकतेबद्दल आपले मत अस्पष्ट करतात की नाही हे सांगणे जवळजवळ अशक्य आहे. कठीण लोकांना हाताळण्यासाठी आपल्या कौशल्यावर किती अवलंबून आहे. आपण कदाचित आपल्या यशस्वीतेसह एखाद्या उष्णकटिबंधीय सहकार्याने सोयीस्करपणे प्रभावित होणार आहात.

गेमिनी (22 मे – 21 जून)

या प्रकरणाची सत्यता, मग व्यावसायिक असो किंवा वैयक्तिक, पुढील आठवड्यात स्पष्ट होईल, म्हणून थोडासा वेळ धरून ठेवा. दरम्यान, कठोर परिश्रमांपासून कदाचित काही राहत नाही. जरी स्वत: ला थोपवू नका. आपण आपल्या पाठीवर कंटाळवाणे आहात आणि फ्लॅट असल्यास आपण कोणासही वापरणार नाही.

कॅन्सर (जून 22 – जुलै 23)

शुक्र, बुध आणि प्लूटोच्या आव्हानात्मक आणि बदल-प्रेरित घटकामुळे भावनात्मक अडचणी उद्भवल्या आहेत, हे संतांच्या सहनशीलतेचा प्रयत्न करण्यासाठी नक्कीच पुरेसे आहे. परंतु आपण यापुढे सोडण्यायोग्य नसलेल्या जबाबदार्यांपासून दूर राहणे आणि त्यातून दूर जाऊ नये याचं कोणतेही कारण नाही.

लीओ (जुलै 24 – ऑगस्ट 23)

आपण अद्याप अलीकडील घोषणेंद्वारे आश्चर्यचकित झाला आहात आणि आपण पुढाकार पुन्हा प्राप्त केला असेल तर आपल्याला आपल्या पायांवर उपवास करणे आवश्यक आहे. आजच्या सौम्य गोंधळात टाकणार्या चंद्राच्या संरेखनांतर्गत आर्थिक बाबींवर अधिक लक्ष द्या. परंतु आपण शंभर आणि एक टक्के खात्री नसल्यास अंतिम निर्णय घेऊ नका.

विरगो (ऑगस्ट 24 – सप्टेंबर 23)

आपले विचार चांगले आहेत, परंतु आपल्या निराकरणासाठी कठोर परिश्रम घेण्याकरिता आणि एखाद्या विशिष्ट कारवाईसाठी आपण स्वत: ला प्रतिबद्ध करू शकता. सूर्य कदाचित माहिती येणे कठीण करू शकेल. परंतु, कदाचित, खरोखरच तेथे शोधण्यासाठी काहीच नाही!

लिब्रा (सप्टेंबर 24 – ऑक्टो 23)

आपल्या कुंडलीच्या निर्णयाची कार्ये आणि आत्म-बलिदानाच्या क्षेत्रावरील चंद्रमाचा प्रभाव दर्शवितो की आपल्या जबाबदार्या मागे टाकण्याची किंवा बांधिलकीवर ताबा मिळविण्याची ही वेळ नाही. आपल्या गहन संकुचित ग्रहांच्या नमुन्यांमुळे आपल्याला आपल्या गनांवर टिकून राहण्याची सल्ला दिली जाते.

स्क्रॉपीओ (ऑक्टो 24 – नोव्हें 22)

मला जुन्या गोष्टींबद्दल घृणा वाटत नाही, परंतु तरीही आपण भावनात्मक मायनेफील्डमधून जात आहात जे जवळजवळ कोणत्याही क्षेत्रात, वैयक्तिक किंवा व्यावसायिक क्षेत्रात आतिशबाजी टाळू शकते. वृश्चिक वृत्तीमुळे, आपण जीवनाच्या छोट्या गूढ गोष्टींचा सामना करण्यासाठी चांगले सज्ज आहात.

नागरीस (नोव्हेंबर 23 – डिसें 22)

भागीदार आणि सहयोगींना ऑलिव्ह शाखा अर्पण करताना आपल्यासाठी हे चांगले असेल. सात वेळा सात वेळा क्षमा करणारी आणि इतर गाल क्षमा करणारी ज्ञानी म्हणी लक्षात ठेवा: इतरांबद्दल आपली चिंता स्व-हितसंबंधाने जिंकली पाहिजे. तसेच, एक तरुण संबंध चांगला सल्ला देऊ शकतो.

कॅप्लिकॉन (डिसें 23 – जानेवारी 20)

शुक्र आणि बृहस्पति आपल्याला जवळच्या भागीदारांद्वारे उदार मदत देत आहेत, परंतु आपल्याला प्रथम विचारावे लागेल. हे तात्कालिकतेसाठी वेळ नाही, म्हणून स्वत: ला कतारच्या पुढील भागावर धक्का द्या. जो मकर जो उगवतो, तो किंवा ती, सामान्य रिझर्व सोडून देतो आणि थोडीशी गळती गाल दर्शवितो.

अकवारी (जानेवारी 21 – फेब्रुवारी 1 9)

जरी काही लोक तुमच्या चेहऱ्यावर खुप आनंददायी असतात, तरी तुम्हाला माहिती आहे की तुम्हाला संपूर्ण, अनावश्यक सत्य सांगितले गेले नसते. दुसरीकडे, कामाच्या नातेसंबंध खरोखरच फायदेशीर असतात आणि आपण आर्थिकदृष्ट्या आर्थिकदृष्ट्या अधिक कमाई करू शकता.

(फेब्रुवारी 20 – 20 मार्च)

इतरांनी आपल्याला एखाद्या विशिष्ट परिस्थितीत प्रयत्न करण्यासाठी आणि जबरदस्तीने करण्यासाठी भावनात्मक संबंध वापरले असतील. तथापि, चंद्र संरेखन सूचित करतात की आपणास फायदा आहे आणि त्यास सागरी ज्ञान, सूक्ष्मता आणि संवेदनशीलता जिंकली जाईल. आणि ती सर्वात चांगली बातमी बनली पाहिजे.

Comments are closed.