सिम्म्बाचा पहिला गाणे: आंख मरे, सारा अली खान अनुभवी रणवीर सिंग यांच्याशी विश्वास ठेवतो. पहा – हिंदुस्तान टाइम्स
सिम्म्बाचा पहिला गाणे: आंख मरे, सारा अली खान अनुभवी रणवीर सिंग यांच्याशी विश्वास ठेवतो. पहा – हिंदुस्तान टाइम्स
December 6, 2018
अनिल कपूर जेव्हा श्रीदेवींचे पाय भेटतात तेव्हा त्यांना स्पर्श करतील, असे बहुतेक अभिनेते – हिंदुस्तान टाइम्स यांचे म्हणणे आहे
अनिल कपूर जेव्हा श्रीदेवींचे पाय भेटतात तेव्हा त्यांना स्पर्श करतील, असे बहुतेक अभिनेते – हिंदुस्तान टाइम्स यांचे म्हणणे आहे
December 6, 2018

पुन्हा पाहिलेलेः अफवा कपूर मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला एक डिनर डेट – एनडीटीव्ही न्यूज

पुन्हा पाहिलेलेः अफवा कपूर मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला एक डिनर डेट – एनडीटीव्ही न्यूज
नवी दिल्ली:

मुंबईतील एका भोजनालयात बुधवारी रात्रीच्या मेजवानीवर रमणीय जोडपे मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांचे दर्शन झाले. तथापि, त्यांनी एकत्रितपणे फोटोग्राफ केल्यापासून टाळले. अपूर्व कपडे घालून अर्जुनने मलाईकासमोर एक रेस्टॉरंट सोडला होता, ज्याला काळी टी, चामड्यांची पँट आणि जाकीट दिसली. तिच्या कारमध्ये आसन घेण्यापूर्वी तिने पापाराजीसाठी स्मितहास्य केले. अखेरच्या काळात अर्जुन कपूर आणि मलायिका अरोरा यांना मुंबई आणि मुंबईमध्ये अनेकदा एकत्रित केले गेले. अलीकडेच, अफवांनी दंपिका पादुकोण आणि रणवीरसिंह यांच्या लग्नाची मेजवानी दिली होती, पण त्यांनी वेगळ्या लाल कालीन वर पाहिले.

प्रथम, मलायिका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांच्या नुकत्याच झालेल्या चित्रांकडील चित्रांवर एक नजर टाका.

एनबी 4hnha
08j9572o
पॉवर 6

दीपिका आणि रणवीर यांच्या रिसेप्शनचे त्यांचे चित्र येथे आहेत.

ओ 9 व्हीएच 2
q0fk7ilg

नेहा धुपिया यांच्या ‘टॉक शो’ नो फिलिटर नेहाबद्दल अर्जुनच्या काका अनिल कपूरला अर्जुन कपूर-मालिका अरोरा अफवाबद्दल विचारले होते. अनिल कपूरने याची पुष्टी केली नाही किंवा नकार दिला तरी तो म्हणाला, “मला अर्जुन फार चांगले आहे आणि त्याला जे काही चांगले वाटते ते मला आनंदी करते.”

काही आठवड्यांपूर्वी कॉफी विद करन 6 वर अर्जुन कपूर यांनी खरंच तो कोणाशी लग्न करत असल्याची पुष्टी केली. “गेल्या काही महिन्यांत माझ्यासोबत आणि माझ्यासोबतही कुटुंबात जे काही घडले आहे, त्याने या प्रश्नाचे उत्तर मला दिले आहे. मला असे वाटते की मला स्वत: ची आणि कुटुंबाची भावना आहे.”

दरम्यान, अफवा अरुरा (माल्यािकाची बहीण) आणि इतर मित्रांसोबत अफवा-विवाहित जोडप्यांनाही पार्टनरिंग करण्यात आले आहे.

मलाईका अरोरा यापूर्वी विनोदी अभिनेता अरबाज खानशी विवाह झाला होता . ते अरहान नावाच्या मुलाचे पालक आहेत, 16.

कामाच्या मोर्च्यावर अर्जुन कपूर संदीप आणि पिंकी फारार आणि पाइपलाइनमध्ये भारतातील सर्वाधिक पसंतीचे असून सध्या ते पानिपत चित्रपटाचे काम करीत आहेत.

मध्य प्रदेश, राजस्थान, मिझोरम, छत्तीसगढ, तेलंगानामधील प्रत्येक विधानसभा मतदारसंघातून निवडणूक निकालांवर नवीनतम बातम्या आणि थेट अद्यतनांसाठी आम्हाला फेसबुकवर आवडतं किंवा अद्यतनांसाठी ट्विटर वर आमचे अनुसरण करा.

Comments are closed.