कॅटरीना कैफ: विवाह माझ्या मनात होता पण ते आजही काम करत नाही – इंडिया टुडे
कॅटरीना कैफ: विवाह माझ्या मनात होता पण ते आजही काम करत नाही – इंडिया टुडे
December 6, 2018
पुन्हा पाहिलेलेः अफवा कपूर मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला एक डिनर डेट – एनडीटीव्ही न्यूज
पुन्हा पाहिलेलेः अफवा कपूर मलाईका अरोरा आणि अर्जुन कपूरला एक डिनर डेट – एनडीटीव्ही न्यूज
December 6, 2018

सिम्म्बाचा पहिला गाणे: आंख मरे, सारा अली खान अनुभवी रणवीर सिंग यांच्याशी विश्वास ठेवतो. पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

सिम्म्बाचा पहिला गाणे: आंख मरे, सारा अली खान अनुभवी रणवीर सिंग यांच्याशी विश्वास ठेवतो. पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

रणवीरसिंह यांच्या आगामी सिनेमा सिमंबाचा पहिला गाणे बाहेर आहे. ‘टेरे मेर सपने’ चित्रपटातील ‘9 0 च्या हिट नंबर’ अंक मरे ‘ची रीमिक्स आवृत्ती, या गाण्यावर सर्वत्र एक हिट लिहिले आहे. हे आकर्षक आहे, रणवीर सिंग आणि सारा अली खान त्यांच्या नृत्य कौशल्यांना प्रभावित करतात आणि रोहित शेट्टीची प्रेझेंटेशनची स्वाक्षरी शैली आहे.

व्हिडिओ सामायिक करताना करण जौहर यांनी लिहिले: “पार्टी हंगामाचा पार्टीचा गाणे! येथे आहे! # आंखेमेरी”

3-मिनिटांपेक्षा अधिक गाणे सर्कससारख्या वातावरणात सेट केले आहे – मोटर सायकलस्वार त्यांच्या बाइकिंग कौशल्या, आतिशबाजी आणि टॉर्चची चमक दर्शवित आहेत जे मुख्य जोडीने प्रवेश करतात म्हणून जॅझी अॅरे लाईट्ससह. एक मजेदार रोमँटिक नृत्य नंबर सार्या जुळणार्या पायर्यांसह अनुभवी रणवीरसह प्रो. तिला जन्मलेल्या मनोरा दिसतात … कॅमेरासमोर आत्मविश्वास बाळगणे. रणवीर नक्कीच भूमिकेची भूमिका बजावतात.

आंख मरेच्या गाण्यातील करण जौहर अजूनही आहे.

या गाण्याने सिमंबा निर्मात्या करण जौहर आणि अर्धद वारसी यांच्याही भूमिका केल्या आहेत, त्यातील मूळ गाणे पुरुष पुरुष आहेत. त्यातदेखील रोहितच्या गोलमाल गोटासह श्रेयस तलपडे, तुषार कपूर, कुणाल केंबू, अर्धद वगैरे आहेत. अजय देवगण हा एकमेव गहाळ आहे. आम्हाला असेही सांगितले जाते की कुमार सानूने मूळ गुण गाले.

Simmba तेलगू superhit अधिकृत रिमेक आहे फोडणी जूनियर एनटीआर आणि काजल अग्रवाल तारांकित आणि एक अपहरण घटना नंतर एक परिवर्तनाच्या अनुभव आहे स्वभाव समस्या एक भ्रष्ट पकडणे बद्दल आहे. सिमंबाचा ट्रेलर अलीकडेच उघडला गेला आणि त्याने रणवीरला एक भ्रष्ट पोलिसांचा दाखला दिला, जो बलात्कारच्या क्रूर घटनेनंतर बदलतो.

सिमंबा 28 डिसेंबरला स्क्रीनवर धडकते.

अधिकसाठी @htshowbiz अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: डिसें 06, 2018 11:48 IST

Comments are closed.