वॉरियर्सच्या सनसनावर विजय मिळवण्याचे पाच निरीक्षण – द अॅथलेटिक
January 1, 2019
पॅट्रिक मॅकॉव्हने गोल्डन स्टेट वॉरियर्स सोडले का ते 'कठीण आहे … – द ऍथलेटिक
January 1, 2019

आज महाविद्यालयीन फुटबॉल बोल्ट गेम्स: अंदाजपत्रक, निवडी, शक्यता, रेषा, नवीन वर्षाच्या दिवसासाठी शेड्यूल – सीबीएस स्पोर्ट्स

2018-19 महाविद्यालयीन फुटबॉलचा हंगाम सीझन हा अंतिम निष्कर्षापर्यंत पोहोचला आहे आणि हा स्लेटवरील गेमचा दुसरा सर्वोत्तम दिवस आहे: न्यू इयर्स डे. शेवटच्या तीन नवीन वर्षाच्या सहा खेळांसह दिवस संपल्याबरोबर दोन एसईसी संघ लवकर कार्यरत आहेत. देशाच्या सर्वोत्तम संघ भारतीयांच्या लोडेड स्लेटवर जात आहेत, शेवटचा महाविद्यालय फुटबॉल आम्ही कॉलेज फुटबॉल प्लेऑफ नॅशनल चॅम्पियनशिपपर्यंत एक आठवड्यासाठी पाहू.

आमच्या सीबीएस स्पोर्ट्स कॉलेज फुटबॉलच्या तज्ञांनी स्पधेय विरुद्ध आणि सरळ मंगलवारच्या स्लेटवर प्रत्येक गेम उचलला आहे. खाली त्यांची निवड पहा आणि स्लेटवरील प्रत्येक उर्वरित गेमवरील तज्ञ निवडी, विश्लेषण आणि आकडेवारीसाठी आमच्या अल्टीमेट कॉलेज फुटबॉल बाऊल मार्गदर्शकाकडे जा .


पूर्वी सर्व वेळा

आउटबॅक बाउल – क्र. 18 मिसिसिपी राज्य (-7) बनाम आयोवा – ईएसपीएन 2 वर दुपार: दोन्ही संघांच्या संरक्षणात्मक स्वभावाचे तसेच त्यांच्या आक्षेपार्ह प्रोफाइलना दिलेल्या, मला आशा नाही की या गेममधील स्कोअर चालू असेल स्पेक्ट्रम च्या shootout शेवटी. प्रिमियमच्या पॉईंट्ससह, आयोवा संघाकडे जाणे कठीण आहे जे विचित्र निर्मात्यांकडून जवळजवळ छेडछाड होत आहे, म्हणून मी मिसिसिपी राज्यला जिंकण्याची अपेक्षा करत असले तरी मी आयोवाला संरक्षित करण्यासाठी घेतो. निवडा: आयोवा +7 – टॉम फोर्नेली

सायट्रस बाउल – क्र. 12 पेन स्टेट (-6) वि. सं. 14 केंटकी – एबीसीवर 1 वाजता: पेन राज्य आपल्या मागील दोन चेंडूंमध्ये किती वर्षांचे खेळ खेळत आहे, नवीन वर्षाच्या सहा गेममध्ये आणि आश्चर्यकारक निटॅनी लायन्सच्या गुन्हेगारी आणि केंटकीच्या कट्टर बचावात्मक मोर्च्याच्या दरम्यान विलक्षण लढाईत ट्रेस मॅक्स्र्ले फरक निर्माण करणार आहेत. बार्क्ली आता पीएसयूबरोबर नाही तर सँडर्स जोरदार गेममध्ये प्रभावी आहे, आणि मला वाटते की पेन गेम हा खेळ जिंकण्यासाठी आवश्यक असलेल्या काही टचडाउनसाठी चांगल्या फील्ड क्षेत्राच्या संधीवर भांडवल बनवू शकेल आणि प्रसार वाढवेल. पेन स्टेटच्या बचावाविरुद्ध 20 पेक्षा अधिक गुण मिळविणारा केंटकीचा विचार करणे कठिण आहे. निवडा: पेन स्टेट -6 – चिप पॅटरसन

फिएस्टा बाउल – क्रमांक 11 एलएसयू (-7) बनाम क्रमांक 8 यूसीएफ – ईएसपीएन वर 1 वाजताः यूसीएफचा स्वप्न नवीन वर्षाच्या दिवशी एलएसयूच्या विरूद्ध क्रॅश होणार आहे, जेव्हा टायगर्सचे संरक्षण डॅरेल मॅक जूनियर बंद होईल आणि उच्च-ऑक्टेन नाइट्समधील मोठ्या नाटकांना मर्यादित करते. टायगर्सची गती आणि भौतिकता यासारखे काही नाही, जोश हेपेलच्या कार्यकर्त्यांनी यावर्षी पाहिले आहे आणि कचरापेटीच्या लढाईत लढाई ही बॉल सीझनची सर्वात एकेरी जुळणी असेल. ज्यो बरो प्ले-एक्शन वेल्फे बंद करेल, बॉल त्याच्या रिसीव्हर्सच्या भोवती पसरवेल आणि नाइट्सला शक्य तितक्या दमदार आणि वेदनादायक म्हणून दोन वर्षांमध्ये प्रथम तोटा करा. निवडा: एलएसयू -7 – बॅरेट सॅली

गुलाब बाउल – क्र. 6 ओहायो राज्य (-6.5) विरुद्ध क्रमांक 9 वॉशिंग्टन – ईएसपीएन वर 5 वाजता: ओहायो राज्य देशातील सर्वात विस्फोटक गुन्हेगारांपैकी एक आहे आणि आम्ही या हंगामाच्या आधी मिशिगन विरुद्ध पाहिले होते, हे सिद्ध आहे की कोणत्याही संरक्षणाविरूद्ध ते गुण मिळवू शकतात, हे किती चांगले आहे. आणि वॉशिंग्टन हुस्कीमध्ये आणखी एक चांगला सामना करावा लागेल. तरीही, मला वाटते की हे वॉशिंग्टन गुन्हे – विशेषत: मायल्स गस्किन – ओहियो राज्य बचावाविरूद्ध बॉल हलविण्यात सक्षम होतील जे संपूर्ण हंगामात मोठ्या नाटकांना परवानगी देण्यासारखे आहे. म्हणून हा एक मजेदार, बॅक-एंड-प्रकरण असू शकतो. बरीयेस शहरी मेयरच्या अंतिम सामन्यात विजयी होणार नाही असा विचार करणे मला कठीण वाटते, परंतु ख्रिस पीटर्सन संघाने वाडग्यात खेळण्याचा प्रसार करणार नाही असे मला वाटते. निवडा: वॉशिंग्टन +6.5 – टॉम फोर्नेली

साखर बाउल – क्र. 5 जॉर्जिया (-12.5) बनाम क्रमांक 15 टेक्सास – ईएसपीएन वर 8:45 वाजताः पूर्वीप्रमाणेच, टॉम हर्मन हा अंडरडोग म्हणून जवळजवळ एक निश्चित गोष्ट आहे, ज्यामध्ये पसरलेला 12 ह्यूस्टनच्या प्रशिक्षकपदाच्या काळातील 15 वेळा त्याने वेळ काढला. टेक्सास गोष्टी बंद करू इच्छित आहे, तसेच दोन मोठ्या गुन्हेगारी गुन्हेगारांसह, त्यामध्ये शारीरिक, स्मॅशमाऊथ गेमची सर्व वैशिष्ट्ये असणे आवश्यक आहे जे जुन्या-शाळेतील फुटबॉल प्रेमींना प्रभावित करते. निवडा: टेक्सास +12.5 – बेन केरव्हल

Comments are closed.