पॅट्रिक मॅकॉव्हने गोल्डन स्टेट वॉरियर्स सोडले का ते 'कठीण आहे … – द ऍथलेटिक
January 1, 2019
होल्गोरसेनची जागा घेण्यासाठी डब्ल्युव्हीयूची छोटी यादी कोण आहे? हे पाच गटांचे मुख्य प्रशिक्षक – वेस्ट व्हर्जिनिया मेट्रो न्यूज
January 1, 2019

ड्रॅयरः मारिनर्सला एलएचपी युयुसी किकुची मिळाली, तर मग तो कसा फिट होतो? – मायनेर्थवेस्ट

मरिनर्स जनरल मॅनेजर जेरी दीपोतो. (एपी)

बर्याच वर्षांनंतर, गेल्या दोन महिन्यांत अनेक पावले उचलली गेली आहेत, तर पुढच्या टप्प्यात नवीन वर्षाची सुरूवात करण्यासाठी मार्इनर्स सज्ज आहेत. संघाने अद्याप पुष्टी केली नाही परंतु जॉन हेमॅनने सांगितले की, जपानच्या युयुसी किकुची या जपानमधील 27 वर्षीय बायींशी मैरीनर्सचा खरोखरच संबंध आहे.

अहवालः एम, जपानी एलएचपी युयुसी किकुची सौदावर सहमत आहे

4 डिसेंबर रोजी सेबु लायन्स द्वारा पोस्ट करण्यात आलेला किचकू आणि एमएलबी क्लबसह साइन इन करण्यासाठी 2 जानेवारीची मुदत आहे. हेमॅनच्या म्हणण्यानुसार, चार वर्षांच्या गॅरंटीड कराराने सहमती दर्शविली आहे.

किकुचीने बर्याच फ्रंट ऑफिस सदस्यांसह मारिनर्सचा स्वारस्य कायम ठेवला आहे. जपानच्या निप्पॉन प्रो बेसबॉलमध्ये किकुचीच्या पिचिंगची कामगिरी आणि यशाच्या व्यतिरिक्त, सरव्यवस्थापक जेरी दीपोतो त्यांना मारिनर्सच्या सध्याच्या पुन्हा-कल्पना योजनेत योग्य फिट असल्याचे मानतात. 2020-2021 हंगामात खिडकी उघडण्यासाठी खिडकी ठेवण्याच्या हेतूने, किकुचीने त्याचे प्राधान्य असले पाहिजे. जोडलेले बोनस? 201 9 मध्ये संघासाठी एक स्टेप-बॅक वर्षासह, क्युकुचीला त्याच्या एमएलबी पदार्पण मोसमात सॉफ्ट लँडिंग देण्यात येईल.

हेमॅनने दिलेला करार हा एक तीन वर्षांचा गॅरंटीड आणि चौथा वर्षाचा खेळाडू पर्याय आहे. चौथ्या वर्षाला अतिरिक्त चार वर्षांच्या गॅरंटीसह बदलण्याचा पर्याय असणार्यांना मारिनर्सकडे पर्याय असेल. एजंट स्कॉट बोराससह कदाचित एक क्रिएटिव्ह दृष्टीकोन सात वर्षांच्या 140 दशलक्ष डॉलरच्या रकमेची वाट पाहत आहे.

किकुचीचा असामान्य करार आहे. प्रारंभिक 4 वर्षाची गॅरंटी (3 वर्षे व 2022 प्लेअर पर्याय) परंतु चौथी वर्षाचा खेळाडू पर्याय अतिरिक्त 4 वर्षांच्या गॅरंटीने 7 वर्षासाठी अतिरिक्त # वर्षांच्या गॅरंटीने बदलू शकता.

– जॉन हेमॅन (@ जोनहेमन) 1 जानेवारी 201 9

किकुची एक रोटेशनमध्ये सामील होईल ज्यात वेड लीबॅंक, जो 2015 मध्ये सेबूसाठी खेळला होता, एक माजी टीममेट समाविष्ट करेल. मार्को गोन्झालेस, फेलिक्स हर्नॅन्डेझ आणि माइक लीक यांनी ही रोटेशन पूर्ण केली पाहिजे, जरी मारिनर्सने लीकच्या व्यवसायात रस दर्शविला आहे, ज्यात दोन वर्षे आणि $ 36 आहे त्याच्या करारावर उर्वरित दशलक्ष. नवीन अधिग्रहण जस्टस शेफील्ड आणि एरिक स्वॅनसन मोठ्या लीगमध्ये हंगामास सुरू होण्याची अपेक्षा करत नाहीत परंतु मिड-सीझन जोडण्यासारखे आहे. त्या वेळी मार्इनर्सना त्यांच्या भविष्यातील रोटेशनच्या पाच जागी चार स्थान असू शकतात.

नेल्सन क्रूझला मिनेसोटा येथे नेऊन, त्याच्या सर्वोत्तम मारिनर्स क्षणांवर एक नजर टाका

Comments are closed.