ल्यूक वॉल्टन म्हणतात की लेकर्स लेबॉन जेम्सशिवाय बरीच पास होण्याची गरज आहे आणि टीम योग्य मार्गावर आहे – सिल्वर स्क्रीन आणि रोल
January 1, 2019
आज महाविद्यालयीन फुटबॉल बोल्ट गेम्स: अंदाजपत्रक, निवडी, शक्यता, रेषा, नवीन वर्षाच्या दिवसासाठी शेड्यूल – सीबीएस स्पोर्ट्स
January 1, 2019

वॉरियर्सच्या सनसनावर विजय मिळवण्याचे पाच निरीक्षण – द अॅथलेटिक

फिनिक्स – सोमवारी रात्री फिनिक्समधील सनसवर वॉरियर्सच्या 132-10 9 च्या विजयावरुन पाच निरीक्षणे आहेत.

1. फायरआउट आवश्यक

वॉरियर्सने 23 गुणांनी सूर गमावले, विशेषतः परिणामस्वरूप परिणाम झाला कारण वॉरियर्ससाठी हा हंगाम किती दुर्मिळ आहे. शेवटच्या हंगामातील 17 सामन्यांत आणि सातव्या सामन्यात ही 20 किंवा त्याहून अधिक गुणांची ही त्यांची दुसरी विजय होती.

चौथी तिमाही दरम्यान स्टेप करी नियमितपणे बॅन्चवर आराम करत असे. त्या रात्री आता खूप कमी आहेत. वॉरियर्सचा बिंदू फरक (+4.6) आणि नेट रेटिंग (3.8) लीगमध्ये सातव्या क्रमांकावर आहे. जरी ते जिंकले तरीसुद्धा गेम बर्याचदा वायरकडे जाते.

“आम्ही चांगले खेळत नाही कारण,” करी म्हणाले. “अद्याप मला असे वाटत नाही की आम्ही एका बिंदूवर पोहोचलो आहोत जिथे आम्ही उच्च ऑक्टोंन 48 मिनिटे एकत्र केले आहे. त्या प्रकारचे परिणाम तयार करण्यासाठी आपल्याला चांगले खेळणे आवश्यक आहे. फक्त ते नाही …

Comments are closed.