ड्रॅयरः मारिनर्सला एलएचपी युयुसी किकुची मिळाली, तर मग तो कसा फिट होतो? – मायनेर्थवेस्ट
January 1, 2019
राज्यसभेत विरोधी पक्ष एकत्रित: ट्रिपल तालक मसुदा कायद्याला विधायी तपासणी आवश्यक आहे
January 1, 2019

होल्गोरसेनची जागा घेण्यासाठी डब्ल्युव्हीयूची छोटी यादी कोण आहे? हे पाच गटांचे मुख्य प्रशिक्षक – वेस्ट व्हर्जिनिया मेट्रो न्यूज

समालोचन

मॉर्गनटाउन, डब्ल्यू. व्ही. – डाना होल्गोरसन हा ह्यूस्टन येथे मुख्य प्रशिक्षक बनण्यापासून केवळ एक स्वाक्षर्या आहे, जे पश्चिम व्हर्जिनिया एथलेटिक्सचे संचालक शेन लियोन यांना त्याच्या कार्यकाळातील पहिल्या मोठ्या भाड्याने घ्यायचे होते.

ग्रुप ऑफ फाइव्ह प्रोग्रॅममधून सध्याच्या मुख्य प्रशिक्षकांना शोध सुरू करण्याची अपेक्षा करा. दरवर्षी सुमारे 4 मिलियन अमेरिकन डॉलर्सची स्थिती कायम राहिल्यास लियॉन इतर पॉवर फाइव्ह कोचचे शिकार करणार नाही. अद्याप तो एक सिद्ध नेता शोधत आहे जो कर्मचारी व्यवस्थापन पूर्ण व्याप्ती समजतो, दात्यांना आकर्षित करतो आणि प्रशासकांसह खुले संप्रेषक असल्याचे समजतो. हे नेहमीच होल्गोरसेनचे सशक्त गुण नव्हते, जे कोणत्याही मुख्य कोचिंग अनुभवाशिवाय वेस्ट व्हर्जिनियाला आले होते.

“आपण जर त्या लहानशा शाळेत त्या मुख्य प्रशिक्षकांच्या खुर्चीवर असाल तर प्रक्रिया प्रक्रियेतून काही गोष्टी शिकल्या आहेत,” असे उद्योगातील एका सूत्राने WVMetroNews ला सोमवारी सांगितले.

होल्गर्सनने मंगळवारपर्यंत ह्यूस्टनचे अधिकृत पदाधिकारी होण्याची अपेक्षा केली होती, तेव्हा वेस्ट व्हर्जिनियामध्ये मागे राहिलेल्या रिक्त स्थानासाठी शीर्ष सहा उमेदवारांना स्पॉटलाइट द्या (ज्यात संरक्षणात्मक पार्श्वभूमी असलेले दोन आहेत):

डेव्हिड कोहल-यूएसए आज खेळ

सिनसिनाटी बियरकॅट्सचे मुख्य प्रशिक्षक ल्यूक फिकेल मॉर्गनटाऊनमधील डाना होल्गोरसेन यांची जागा घेण्यास पात्र आहेत.

ल्यूक फिकेल, सिनसिनाटी

45 व्या वर्षी, फिकेलने बेअर कॅट्सच्या मुख्य प्रशिक्षक म्हणून दुसऱ्यांदा आपले काम पूर्ण केले. सोमवारी मिलिटरी बाऊलमध्ये व्हर्जिनिया टेकवर 35-31 अशी बरोबरी साधली. सिनसिनाटीच्या इतिहासातील हा दुसरा 11-विजय सीझन होता.

ओहायो राज्यात माजी नाक रक्षक, फिक्सेलने 11 हंगामांमध्ये जिम ट्रेसेल आणि शहरी मेयर यांच्याखाली बकीसचे सह-बचावात्मक समन्वयक म्हणून काम केले आणि ट्रेसेलच्या एनसीएएच्या गोंधळाच्या दरम्यान एक अंतरिम डोके प्रशिक्षक म्हणून एक वर्षाचा कालावधी घेतला. ओहियो राज्यचे अध्यक्ष त्या उग्र वेळेस श्रीमान बॉटी स्वतः होते, गॉर्डन जी, जे फिकेलचा आदर करतात.

ओहियो हायस्कूल डब्यांसह फिकेलचे संबंध वारंवार भरले जाणारे राज्य व्हीव्हीयू भरले जातील.

करिअर रेकॉर्ड: 20-17 (1-1 चेंडूत)

2018 वेतनः $ 2 दशलक्ष

————————————

क्रिस्टोफर हॅनविन्कल-यूएसए टुडे स्पोर्ट्स

ट्रॉय प्रशिक्षक नील ब्राउन लुईव्हिल आणि कॅन्सस राज्यात नोकरीसाठी धावपटू होते.

नील ब्राउन, ट्रॉय

31-8-तीन वर्षांच्या विस्तारामुळे ट्रॉयचा मुख्य प्रशिक्षक लुईव्हिल आणि कँसस राज्य येथे अलीकडील रिक्तियोंसाठी उमेदवार बनला. ब्राउनच्या 2017 संघाने एलएसयूवर विजय मिळविला आणि क्लेम्सन येथे 2016 च्या संघाचा 30-24 पराभवाने पराभव केला.

या वर्षाच्या 10-3 गुणांच्या मार्गावर, ट्रॉय नेब्रास्का येथे विजयी झाला आणि अखेरीस डॉलर जनरल बाऊलमध्ये बफेलोला 42-30 असे पराभूत केले.

हॅन्ड मुममे, ब्राउनच्या केंटकी येथील स्लॉट रिसीव्हर म्हणून प्लेइंग करियर सुरू करणार्या एअर रायड शिष्याने मोठ्या संख्येने गुन्हे दाखल केले. (2012 मध्ये टेक्सास टेक टीमची दखल घेण्यात आली होती- नं. 5 वेस्ट व्हर्जिनिया 4 9 -14? ब्राउन नाटके म्हणत होता.) या हंगामात त्याने ट्रायने 56 टक्क्याने 56 टक्के धावा केल्या.

38 वर्षांच्या वयातील ब्राऊन खेळाडू आणि बूस्टरसह कार्य करतात.

करिअर रेकॉर्डः 35-16 (3-0 गोलंदाजीत)

2018 वेतनः $ 810,000

————————————

जस्टिन फोर्ड-यूएसए आज खेळ

माईक नॉरवेल 37 वर्षांचा असून मेम्फिस येथे मुख्य प्रशिक्षक म्हणून त्याच्या कार्यकाळात तीन वर्षांचा आहे.

माईक नॉरवेल, मेम्फिस

जस्टिन फुएनने सुरू केलेल्या वेगाने पुढे चालू ठेवून नॉर्वेलने मेम्फिस येथे त्याच्या प्रत्येक तीन हंगामांमध्ये किमान आठ गेम जिंकले आहेत. एपी टॉप 25 मध्ये क्रमवारीत येणाऱ्या वर्षाच्या अखेरीस 2017 चा संघ हा कार्यक्रम इतिहासातील केवळ दोनपैकी एक आहे.

नील ब्राउन प्रमाणे, तो एफबीएसच्या मुख्य प्रशिक्षक (वय 37) साठी तरुण आहे आणि तुलसा आणि अॅरिझोना राज्यात विस्फोटक गुन्हेगारीसाठी नाटक म्हणतो. 2011 मध्ये वेस्ट व्हर्जिनियाविरुद्ध त्याने पिटच्या आक्रमक समन्वयक म्हणून काम केले.

करिअर रेकॉर्डः 26-14 (बोटमध्ये 0-3)

2018 पगारः $ 2.6 दशलक्ष

————————————

जेसेन विनलोव्ह-यूएसए टुडे स्पोर्ट्स

टॉलेडोचा मुख्य प्रशिक्षक जेसन कैंडल पुढील मॅट कॅम्पबेल असू शकेल काय?

जेसन मोम्ले, टोलेडो

मॉल कॅम्पबेल आयोवा राज्य सोडून 2016 मध्ये मुख्य प्रशिक्षकपदावर चढण्यापूर्वी तो टोलेडो येथे सात हंगामांचा अपमानजनक सहाय्यक म्हणून घालवला गेला. आता 3 9-वर्षीय मेणबत्त्याने सिद्ध केले आहे की तो मॅकेचा सर्वात सुसंगत असा एक कार्यक्रम व्यवस्थापित करू शकतो जो रॉकेट्सने सन 2017 मध्ये लीग खिताब जिंकला होता.

कदाचित वेस्ट व्हर्जिनिया पुढील 12 व्या प्रोग्रामवर आहे जो टोलेडोकडे कॅम्पबेलच्या भाड्याच्या यशाची पुनरावृत्ती करण्यासाठी पाहतो? वेस्ट व्हर्जिनियाने कोच मार्केल्स ब्लॅकवेलचा पाठलाग करून दोन मोसमासाठी मेणबत्त्या केली.

मेणबत्त्यांमध्ये गतिशील लहान-शाळेचे मूळ आहे: त्याने डिव्हिजन तृतीय माउंट युनियनमध्ये दोन राष्ट्रीय चॅम्पियनशिप संघांवर रिसीव्हर खेळला आणि तेथे चार अधिक चॅम्पियनशिप संघांवर प्रशिक्षण घेतले.

करिअर रेकॉर्डः 28-13 (कपाटात 1-3)

2018 वेतनः $ 1.1 दशलक्ष

————————————

चक कुक- यूएसए आज खेळ

उत्तर टेक्सास अर्थ ग्रीन हेड सेच सेठ लिटरेले चार पॉवर कॉन्फरन्समध्ये सहाय्यक आहेत.

सेथ लिटरेले, उत्तर टेक्सास

ओक्लाहोमाच्या 2000 राष्ट्रीय चॅम्पियनशिप संघाचे माजी फुलबॅक व टीम कर्णधार लिटरेल 40 वर्षांच्या वयात पाच प्रमुख प्रशिक्षकांचे गट आहेत.

लॅरी फेडोराच्या कार्यक्रमास नकार दिल्यानंतर त्यांच्या खेळाच्या कॉलिंगने उत्तर कॅरोलिनाला 2015 मध्ये 11 विजय मिळवून दिली. 2005-2008 पासून लिट्टेल यांनी टेक्सास टेक येथे होल्गोरसनबरोबरही प्रशिक्षित केले.

बिग टेन (इंडियाना) आणि पीएसी -12 (अॅरिझोना) मध्ये प्रशिक्षित झाल्यानंतर लिटरेलने कोठेही भरती करण्याची क्षमता दर्शविली आहे.

करिअर रेकॉर्डः 23-17 (बोटमध्ये 0-3)

2018 वेतनः $ 1.4 दशलक्ष

————————————

किम क्लेमेंट-यूएसए टुडे स्पोर्ट्स

यूएबी ब्लेझर्सचे मुख्य प्रशिक्षक बिल क्लार्क यांनी एक कार्यक्रम पुन्हा सुरू केला जो तात्पुरते दोन हंगामात खेळ सोडून गेला.

बिल क्लार्क, यूएबी

या हंगामात क्लार्क फुटबॉल स्पर्धेत क्लार्क हा वर्षाच्या चांगल्या गोष्टी म्हणून उभ्या होत्या, यूएबी आघाडीच्या अमेरिकेच्या उपांत्यपूर्व फेरीत आणि 11-3 च्या रेकॉर्डने आघाडी घेतली. 2015 आणि 2016 मध्ये विद्यापीठाच्या व्यवस्थेनंतर खेळ न घेणार्या कार्यक्रमासाठी छान प्रभावशाली उंचावरील कार्यक्रम.

अलाबामाच्या एका उच्चस्तरीय हायस्कूल प्रशिक्षण कारकीर्दीनंतर क्लार्कने दक्षिण अलाबामाच्या कार्यक्रमास संरक्षणात्मक समन्वयक म्हणून मदत करण्यास मदत केली आणि एक वर्ष जॅक्सनव्हिले राज्यचे मुख्य प्रशिक्षक म्हणून 11-4 गटात भाग घेतला आणि एफसीएस क्वार्टर फाइनलपर्यंत पोहोचला.

50 वर्षांच्या वयात, त्यांच्याकडे फक्त 9 वर्षांचा ऑन-द-फिल्ड कॉलेजिएट प्रशिक्षक अनुभव असतो, परंतु क्लार्कच्या यूएबीवरील अत्यंत प्रतिकूल परिस्थितीत जिंकण्याची क्षमता त्याला उपयुक्त ठरवते.

करिअर रेकॉर्ड: 36-18 (1-1 चेंडूत)

2018 वेतनः $ 900,00 (पुढच्या हंगामात 1.4 दशलक्ष डॉलर्सपर्यंत पोहोचते)

Comments are closed.