आरबीआयने पेटीएम बँकला खाते उघडण्याचा पुन्हा सुरू करण्याची परवानगी दिली – इकॉनॉमिक टाइम्स
January 1, 2019
ल्यूक वॉल्टन म्हणतात की लेकर्स लेबॉन जेम्सशिवाय बरीच पास होण्याची गरज आहे आणि टीम योग्य मार्गावर आहे – सिल्वर स्क्रीन आणि रोल
January 1, 2019

ह्यूस्टन रॉकेट्सचा जेम्स हाॉर्डन चौथ्या सरळ गेममध्ये ईएसपीएनमध्ये 40 किंवा त्याहून अधिक गुण मिळविते

1:50 एएम ET

  • टिम मॅकमोहन ईएसपीएन कर्मचारी लेखक

    बंद

    • सप्टेंबर 200 9 मध्ये ईएसपीएनडीएला डॉट कॉम मध्ये सामील झाले
    • डॅलस काउबॉय आणि डल्लास मॅव्हरिक्स समाविष्ट करते
    • ईएसपीएन डॅलस 103.3 एफएम वर नियमितपणे दिसते

हौस्टन – एमव्हीपी जेम्स हार्देन यांच्या नेतृत्वाखालील ऐतिहासिक धावसंख्येमुळे ह्यूस्टन रॉकेट्सने वेस्टर्न कॉन्फरन्स स्टँडिंग्जमध्ये उडी घेतली आणि त्याच्या प्रशिक्षकांना आणि सहकार्यांना जागे केले.

हॅमस्टनने सोमवारी 43-गुणांच्या ट्रिपल-डबलसह रोख्सने 113-101 विजय मिळवून मेम्फिस ग्रिझलीजवर विजय मिळविला. ह्यूस्टनने (21-15) तीन आठवड्यांपेक्षा कमी कालावधीत चौथ्या स्थानासाठी चौथे स्थान पटकावले. कॉन्फरन्समध्ये ते 14 व्या होते.

मागील 10 गेममध्ये हाॉर्डनकडे 408 गुण आहेत. एलियास स्पोर्ट्स ब्युरोच्या संशोधनानुसार, हर्डन 10-गेम कालावधीत कमीतकमी 400 गुण मिळविण्याकरिता मायकेल जॉर्डन आणि कोबे ब्रायंट यांना मागील तीन दशकातील एकमात्र खेळाडू म्हणून सामील झाले. दोन सीझनपूर्वी ओक्लाहोमा सिटीच्या रसेल वेस्टब्रूकपासून ते सर्वप्रथम खेळाडू आहेत जे रॉकेट इतिहासामध्ये कधीही केले गेलेले नव्हते.

“ते काय करत आहेत ते अविश्वसनीय आहे,” रॉकेट्स गार्ड ऑस्टिन रिव्हर्सने ईएसपीएनला सांगितले. “तो काय करत आहे ते कोब आहे.” तो माणूस म्हणजे काय ते चालत आहे, तो इतका सहजपणे करत आहे. “ही गोष्ट अशी आहे की तो त्यासाठी दबाव आणत आहे किंवा तो प्रत्येक वेळी बॉल नेमत आहे असे मला वाटत नाही. तो फक्त वेगळा माणूस आहे.

“खरं तर, तुम्ही त्याला थांबवू शकत नाही. [बॅक-टू-बॅक] [एमव्हीपी]. हे जिंकण्यासाठी ते परत जात आहेत — परत परत. लीगमध्ये कोणीही नाही तो सध्या काय करत आहे ते करू शकतो. एमव्हीपी-टू-बॅक. हे अविश्वसनीय आहे. ”

रॉकेट्सच्या 10-1 च्या धावसंख्येत हार्डनचा सरासरी 3 9 .7 अंक, 6.3 रिबॉन्ड्स, 8.5 सहाय्य आणि 2.1 स्टील्स सरासरी आहेत. हॉल ऑफ फेम गार्ड ऑस्कर रॉबर्टसन यांनी रेकॉर्ड सेट तोडल्यामुळे त्याने किमान 35 गुण आणि सहा सहाय्य मिळविलेल्या आठ गेम खेळले आहेत. ह्यूस्टनच्या हॉट स्ट्रीक दरम्यान आणि हाॉर्डन या सीझनमध्ये त्याच्या तीन पैकी तीन ट्रिपल-डबल्स आहेत.

रॉकेट्सचे प्रशिक्षक माइक डी’एन्टनी यांनी सांगितले की, तो काय खेळत आहे त्यापेक्षा आपण किती चांगले आहात हे मला माहिती नाही. “Defensively देखील, तो steals सह अप येतो, तिहेरी-दुहेरी काहीही नाही म्हणून म्हणून, होय, तो एक वेगळ्या पातळीवर खेळत आहे.”

हॅडर्नने 43 अंक, 10 रिबंड्स आणि 13 सहाय्य साजरे करण्याऐवजी नऊ टर्नओव्हर्सवर हॅटिंग केल्याने ग्रॅझलीजवर रॉकेट्सच्या विजयाचे वर्णन केले. तो मजल्यावरील 8-1 9 वर्षांचा होता, 3-पॉइंटच्या 6-12 व लाइनच्या 21-27-गटात फेकला गेला.

“मी फक्त आक्रमक माणूस आहे,” हर्डन म्हणाले, की त्याने “शक्यतो” त्याच्या आयुष्यातील सर्वोत्कृष्ट बास्केटबॉल खेळले आहे. “मी फक्त अॅडॅक मोडमध्ये आहे. त्यांनी आज रात्री काही गोष्टी हलवण्याचा प्रयत्न केला आणि मला एक दुहेरी कार्यसंघ चालवायचा प्रयत्न केला. मी एक गरीब काम केले. मी बास्केटबॉल नियंत्रित करण्याच्या बाबतीत वाईट काम केले, मूलतः त्यांना संक्रमण दिले टर्नओव्हर्सच्या मुद्यावर मला बॉलची काळजी घ्यावी लागते पण माझ्या संघासाठी नाटक सुरू ठेवा. ”

हर्डनचा डाव त्याच्या डाव्या हातात ढकलून आणि आश्चर्याने हसताना पहिल्या हाफमध्ये कामगिरी करीत होता. त्याने अर्धशतकांपर्यंत 50 गुण मिळविले, 7 पैकी 10 च्या शूटिंगवर 28 धावा केल्या आणि आठ सहाय्यकांना गमावले, 3 पॉइंटर्ससाठी 6 आणि क्लिंट कॅपेला जोडीने सोपे बास्केट्ससाठी एक जोडी खेळली , मेम्फिसने त्याच्या चेंडूला बळ देण्यासाठी प्रयत्न केले. हात

“इतर संघांना फक्त त्याला पकडणे आवश्यक आहे, कारण एक-ऑन-वन, आपण त्याला रोखू शकत नाही,” कॅपेला म्हणाल्या, 1 9 गुण आणि 13 रिबांड्स जिंकल्या. “आपण ते करू शकत नाही. आता ते 10 व्या गेमसाठी ते करीत आहेत. सध्या, तो खेळाडू म्हणून लीगमधील सर्वोत्तम स्तरावर खेळत आहे. जर तो त्या मार्गाने पुढे जात असेल तर तो नक्कीच एमव्हीपी असेल ”

ईएसपीएन आकडेवारी आणि माहिती संशोधनानुसार, हार्डनने गोल्डन स्टेटच्या स्टीफन करीमध्ये सात थेट गेममध्ये कमीतकमी पाच 3-पॉइंटर्स मिळवण्याचा एकमात्र खेळाडू म्हणून समावेश केला आहे, त्यामध्ये खोलवर एक जोडी ड्रिल करून विस्मयकारक गुण आपल्या भव्य पहिल्या अर्ध्यावर ठेवा. रॉकेट्सच्या शेवटच्या दोन मालमत्तेवर-ड्रिबबल 3 एस. त्याने 32.3 सेकंदाने 32 फूट उंचावले आणि हेलफाईम बझरला 28-फूट स्टेप बॅकसह पराभूत केले ज्यामुळे रॉकेट्सने 61-38 आघाडी घेतली.

“हे वेडा, माणूस आहे” जखमी रॉकेट्स गार्ड ख्रिस पॉल हल्टटाइम वेळी म्हणाले. “गेम पाहणे आणि ते पाहणे यासाठी पागल आहे. … तो काय करत आहे ते अवास्तविक आहे.”

Comments are closed.