टाइमर ऑफ इंडिया – लेखक-अभिनेता कादर खान निघून गेला
January 2, 2019
जिमी बटलर, एव्हरी ब्रॅडलीने सिक्सर्स-क्लिपरर्स गेम – ईएसपीएन मधील सामना संपवून काढला
जिमी बटलर, एव्हरी ब्रॅडलीने सिक्सर्स-क्लिपरर्स गेम – ईएसपीएन मधील सामना संपवून काढला
January 2, 2019

कॉल स्पुर्सने अखेर अॅड्रिज आणि व्हाइट शो – रॉक पाउंडिंग जिंकली

कॉल स्पुर्सने अखेर अॅड्रिज आणि व्हाइट शो – रॉक पाउंडिंग जिंकली

नवीन वर्षाच्या शुभेच्छा, पाउंडर्स!

मी PTR मित्रांना परिचय तेव्हा, ते अनेकदा नाव काय अर्थ आणि मी काय अधूनमधून स्मरण प्रदान आनंद विचारू stonecutter च्या धर्मतत्वे म्हणजे

“जेव्हा काहीच मदत होत नाही, तेव्हा मी जाईन आणि त्याच्या खडकावर एक दगड काढणारा शंकराचार्य पाहिल्याशिवाय तो शंभर वेळा पाहू शकणार नाही. तरीसुद्धा शंभर आणि पहिला झटका ते दोनमध्ये विभागला जाईल, आणि मला माहित आहे की हे ते घडले नाही परंतु ते सर्व पूर्वी गेले होते. “

येथे दोन स्पुर्सचे एक उदाहरण आहे जे सेल्टिक्सच्या विरूद्ध सोमवारी रात्री गोष्टी फिरविण्यात मदत करते. आपल्याला काय सापडेल ते म्हणजे त्यांच्या संबंधित पद्धतींद्वारे शेवटच्या पद्धतीने सबमिशनमध्ये आणणे: लामारस (32 गुण, 9 रीबॉन्ड्स, +15) बोस्टनच्या बिडर्स कॅडर ऑफ बिग्स (हॉरफोर्ड, थाईस आणि यबसेले ) यांना ते थांबविण्यासाठी असहाय्य आहेत, आणि डेरिक (8-9 वरून 22 गुण) हादरिंग सेल्टिक्सच्या परिमिती रक्षकाकडे मागेपुढे पाहताना पेंटरमध्ये पेंटिंगसाठी पेंटमध्ये गेले.

लामार्कस एल्ड्रिज

जेव्हा सेल्टिक्सच्या डॅनियल थीसने पोस्टवर एलएमएचे संरक्षण करण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा लामर्कसने अपरिहार्यपणे त्याला पाय-अप आणि काही तीन-बिंदू नाटकांसाठी मागे टाकले. LMA spurs खाली 22-33 एक पोवाडा अप रूपांतरित तेव्हा Theis , दुसर्या सहकारी मध्ये बॉल फेकणे. खेळ नंतर देऊन LMA spurs ठेवणे तीन बिंदू नाटक रूपांतरित 12 तेव्हा त्याच्या छातीत घट्ट धरून कुबडी आहे थाई रेफरीमध्ये (व्यर्थ) पाहण्याद्वारे प्रतिसाद दिला. एक शेवटची रूपांतरण मध्ये 99-88 करण्यासाठी spurs मिळविण्यासाठी, Aldridge ‘तीन-बिंदू नाटक त्याचे हात संताप मध्ये throwing Theis परिणाम.

लहान गर्सचॉन याबूसले किंवा लहान हॉरफोर्डने त्यांचे रक्षण केले तेव्हा त्याच्या उजव्या खांद्यावर अनेक वेळा वळले आणि डाव्या बाजूने यशस्वीपणे जंपरला हलविले किंवा रुपांतर करण्यासाठी मध्यभागी आणले – एक शॉट जो सहजपणे ‘ वर्षभरापूर्वी त्याच्यासाठी घसरण नाही.

डेरिक व्हाइट

गेल्या 10 सामन्यांत ( प्रति एरिक सालिनास ), प्रत्येक 100 गुणांसह 117 गुण मिळवून संघ व्हाइट खेळताना 22.7 नेट रेटिंगसह आहे. व्हाईटच्या नुकत्याच झालेल्या योगदानामुळे होणारे काही सकारात्मक कल दिसून येऊ शकतात: व्हाइटच्या प्रवेशाद्वारे आणि तेथून निघून जाण्याद्वारे एलएमएच्या गुन्हामध्ये जास्त सहभाग, डेमर डेरोजन आणि रुडी गे यांच्याकडून बोझ बोझच्या आवश्यक सोयीचा आणि परत बॅटीला परत येताना मार्कोबरोबर खेळा

केव्हिन जॉन्सन (एक फीनिक्स सनस ‘पॉयरचा पॉइंट गार्ड) मला आठवण करून देताना डेरिकने लेनमध्ये कायमस्वरुपी काम केले. व्हाइटच्या मिनीने दुसऱ्या तिमाहीत 5-0 अशी मात केली (लेप आणि डाव्या बाजूने तीन पॉईंटरने) सेल्टेक्सची आघाडी 12 ते 7 पर्यंत वाढविली. दुसऱ्या सहामाहीत, डेरिकने गाडीच्या खाली व खालच्या बाजूने स्पॅर्सला 48- 54 आणि नंतर बर्टन्सला उजव्याने अपयश डीएचओने 65 व्या गेममध्ये खेळण्यासाठी निफ्टी डाव्या हाताच्या लेपमध्ये नेले.

सेल्टिक्स डिफेन्सने अखेर त्याच्या ड्राईव्हवर जोरदार हल्ला चढविला तेव्हा व्हाइटने 67 व्या गेममध्ये पुन्हा जोडण्यासाठी लेअर-इनमध्ये एलएनएच्या हातांमध्ये सुंदर पीएनआरवर बॉल दिली. त्यानंतर डेरिकने सेल्टिक्सच्या अनेक डिफेंडरवर लेन मध्ये प्रवेश केला आणि त्याला बाहेर काढले सेल्टिक्सच्या तिसर्या फेरीत स्पुर्स 11 ठेवण्यासाठी जंपशॉटसाठी एलएमएकडे.


डेरिक व्हाइटवर एलएमएः “तो चांगला झाला आहे. तो महत्वाचा आहे. त्याला प्रत्येक खेळावर अधिक आत्मविश्वास मिळत आहे. तो येथे आहे का ते दर्शवित आहे. तो दर्शवितो की त्याच्यावर विश्वास का आहे. मी प्रत्येक गेममध्ये त्याच्या कानात आहे आणि त्याला प्रत्येक संधीचा फायदा घेण्याचे सांगतो कारण मी 1 दिवसापासून त्याच्यावर विश्वास ठेवला आहे. ”

मला ‘विश्वास’ शब्दावर जोर देण्याची इच्छा होती कारण आता काही पुरावे दिसत आहेत – नवीन वर्षामध्ये पुढे जाणे – आम्हाला विश्वास आहे की स्पर्स शेवटी कायदेशीर प्लेऑफ वादविवादाकडे कोपर्याकडे वळत आहेत.

Comments are closed.