कॉल स्पुर्सने अखेर अॅड्रिज आणि व्हाइट शो – रॉक पाउंडिंग जिंकली
कॉल स्पुर्सने अखेर अॅड्रिज आणि व्हाइट शो – रॉक पाउंडिंग जिंकली
January 2, 2019
01/01/19 कंडेन्स्ड गेम: फ्लायर्स @ प्रेडेटर्स – एनएचएल
01/01/19 कंडेन्स्ड गेम: फ्लायर्स @ प्रेडेटर्स – एनएचएल
January 2, 2019

जिमी बटलर, एव्हरी ब्रॅडलीने सिक्सर्स-क्लिपरर्स गेम – ईएसपीएन मधील सामना संपवून काढला

जिमी बटलर, एव्हरी ब्रॅडलीने सिक्सर्स-क्लिपरर्स गेम – ईएसपीएन मधील सामना संपवून काढला

<सेक्शन डेटा-वर्तन = "लेखक_overlay लेख_हेडर_न्यूज_फेड_टॅम_मेटा सोशल_टॉल्स कमेंट" आयडी = "आर्टिकल-फीड"> <आर्टिकल डेटा-वर्तन = "स्टोरी_स्क्रॉल स्टोरी_प्रोगेस" डेटा-आयडी = "25665145" डेटा-src = "http: //www.espn. कॉम / एनबीए / स्टोरी / _ / आयडी / 25665145 / जिमी-बटलर-एवरी-ब्रॅडली-एक्जेक्टेड-चलिंग-मैच-सिक्सर्स-क्लिपर-गेम ">

<हेडर> <आकृती डेटा-सेरेब्रो-आयडी = "5c2c5560be6ab3726130f4d7" डेटा-स्रोत = "espn" डेटा-व्हिडिओ = "मूळ, 640,360,25665133, श्वेतसूची-यूएस | एएस | जीयू | एमपी | पीआर | सहा | यूएम | एएल | एएम | एओ | एक्यू | एआर | एडब्ल्यू | एझेड | बीए | बीएफ | बीजी | बीआय | बीजे | बीओ | बीआर | बीवी | बीई | बीजेड | सीए | सीडी | सीएफ | सीजी | सीआय | सीएल | सीएम | सीओ | सीआर | सीयू | सीव्ही | सीवाय | सीझेड | डीजे | डी | डीझेड | ईसी | ईई | ईएच | ईआर | ईटी | जीए | जीई | जीएफ | जीएच | जीएल | जीएम | जीएन | जीपी | जीक्यू | जीटी | जीडब्ल्यू | एचएन | एचआर | एचटी | एचयू | आयएल | आईएस | केई | केजी | केएम | केझेड | एलआर | एलटी | एलवी | एलवाय | एमए | एमडी | एमई | एमके | एमएल | एमएन | एमक्यू | एमआर | एमयू | एमएक्स | एनई | एनजी | एनआय | पीए | पीई | पीएल | पीएम | पीएम | पीवाय | आरई | आरओ | आरएस | आरयू | आरडब्ल्यू | एससी | एसडी | एसआय | एसजे | एसके | एसएल | एसएन | एसओ | एसआर | एसटी | एसव्ही | टीडी | टीएफ | टीजी | टीजे | टीएम | टीएन | टीआर | टीझेड | UA | यूजी | यूवाय | यूझेड | व्ही | युटी | यूयू | एजी | एआय | बीबी | बीएम | बीक्यू | बीएस | जीडी | जीवाय | जेएम | केएन | केवाय | एलसी | एमएफ | एमएस | एसएक्स | टीसी | टीटी | व्हीसी | व्हीजी | पीडब्ल्यू | एफजे | एयू | एफएम | एनझेड | एमएच | ">

<चित्र> <स्त्रोत मीडिया =" (मिनि-रुंदीः 376 पीएक्स) "> <स्त्रोत मीडिया =" (कमाल रूंदीः 375 पीएक्स) "> प्ले करा
< span> बेव्हरली इम्बीडच्या त्वचेखाली उतरण्याचा प्रयत्न करतात (0:59)

पॅट्रिक बेव्हर्लेने जोएल इम्बिडवर पेंटमध्ये कठोर परिश्रम केले आणि इम्बिडच्या कठोर शस्त्रांपासून त्याला बॉल मुक्त करण्यासाठी प्रयत्न करण्याचा प्रयत्न केला. (0:59)

<कालावधी डेटा-वर्तन = "तारीख_ वेळ" डेटा-तारीख = "201 9-01-02 टी 07 : 3 9: 30Z "> <कालावधी डेटा-डेटफॉर्मेट =" टाइम 1 "डेटा-शोटाइझोन =" सत्य "> 2:39 एएम आणि

  • केविन अरनोविट्ज ईएसपीएन कर्मचारी लेखक

    बंद करा

    • 2008 पासून ESPN.com साठी एनबीए लेखक
    • एनपीआरमधील माजी योगदानकर्ता आणि संपादक

लॉस एंजल्स – एलए क्लिपरर्स गार्ड एव्हरी ब्रॅडली आणि फिलाडेल्फिया 76र्स चौथ्या तिमाहीत विव्हळणार्या सामन्यात सामील झाल्यानंतर विंग जिमी बटलर निष्कासित करण्यात आले. स्टॅपल सेंटर येथे मंगळवारी रात्रीच्या गेमची.

हा गेम 7:01 आणि उर्वरित 110-9 5 आघाडीचा सिक्स सामना झाला. ब्रॅडली आणि बटलर रिबॉन्ड स्थितीसाठी लढत होते आणि 76 व्या मोठ्या माणसाने माइक मस्कला 3-पॉइंट शॉट काढून टाकला. ब्रॅडलीने बटलरला बडबड केले, आणि बटलरने सहकार्य केले. खेळाडू आणि रेफरी खेळाडूंमध्ये वेगाने पाऊल टाकून वेगवान होते.

बटलर आणि ब्रॅडली या दोघांनी तांत्रिक फसवणूकीचे मूल्यांकन केले आणि निष्कासित केले.

“बर्याच संपर्कात,” बटलर म्हणाला. “गेम अगदी चिप्पीसारखा होता, मग ते घडले. ते इतके वेगवान झाले की खरोखर काय घडले हे मला माहित नाही. आम्हाला थोडीशी अडचण आली आणि आपण हे जाणून घेतण्यापूर्वी, काही तंत्रज्ञान आणि मग आम्ही दोन्ही बाहेर आहोत तेथे.

“मला वाटत नाही की कोणीतरी बाहेर काढले पाहिजे, कदाचित काही तंत्रज्ञान. परंतु आता आम्ही त्यावर पुन्हा शोधत आहोत. “

गेमनंतर मीडियावर ब्रॅडली उपलब्ध नव्हती.

पूर्वीचे क्षण, क्लिपर गार्ड पैट्रिक बेव्हरली आणि सिक्सर्स सेंटर जॉएल इम्बिड पोस्टरच्या कॅचवर इम्बिडला फडफडण्यासाठी बेव्हर्लीला गळफास झाल्यानंतर गरम पाण्यात गुंतले होते. बेव्हर्लेने ओम्ब्रीज घेतला कारण इम्बीडने त्याचे हात वाढविले आणि त्याने प्रयत्न केले बास्केटबॉलने इम्बिडच्या पकडांपासून विचलित करा.

“दोन उत्साही लोक, भावनिक लोक बॉलसाठी खेळत आहेत.”

दोन खेळाडू एकमेकांना सामोरे जात आहेत, परंतु अधिकारी आणि इमबिद आणि बेव्हरलेने तांत्रिक फसवणूक करण्याचा निर्णय घेतला होता.

“मला त्या व्यक्तीवर प्रेम आहे,” इबिबिड बेव्हरलीबद्दल म्हणाला. “तो वेस्टब्रुकसारखा आहे – कठोर खेळतो. हा खेळ कसा खेळायचा हेच आहे.

“मला लढणाऱ्या लोकांशी खेळणे आवडते. तुम्हाला माहित आहे की ते आक्रमक होणार आहेत, तुम्हाला माहित आहे की ते शारीरिक होणार आहेत. हे माझ्यासाठी मजेदार आहे. “

सिक्सर्सने 11 9 -113 विजय मिळविला.

ईएसपीएनच्या रमोना शेल्बर्न आणि केव्हिन पेल्टन यांनी या अहवालात योगदान दिले.

Comments are closed.