तणाव वाढला आहे आणि 76 एव्हर्सच्या वि. विरुद्ध क्लिपर | एनबीए हायलाइट्स – ईएसपीएन
तणाव वाढला आहे आणि 76 एव्हर्सच्या वि. विरुद्ध क्लिपर | एनबीए हायलाइट्स – ईएसपीएन
January 2, 2019
ख्रिश्चन पुलिस्टिक सर्वात महाग अमेरिकन सॉकर प्लेयर ऑफ ऑल टाइम – हफपोस्ट
ख्रिश्चन पुलिस्टिक सर्वात महाग अमेरिकन सॉकर प्लेयर ऑफ ऑल टाइम – हफपोस्ट
January 2, 2019

सॅम एह्लिंगर, टेक्सास लॉंगहोर्न्स यांनी शुगर बाउल जिंकल्यानंतर – 'ईएसपी बॅक' घोषित केले – ईएसपीएन

सॅम एह्लिंगर, टेक्सास लॉंगहोर्न्स यांनी शुगर बाउल जिंकल्यानंतर – 'ईएसपी बॅक' घोषित केले – ईएसपीएन
सकाळी 7:34 एएम

  • सॅम खान जूनियर ईएसपीएन कर्मचारी लेखक

    बंद

    • टेक्सास ए अँड एम आणि एसईसी यांचा समावेश आहे.
    • 2012 मध्ये ईएसपीएनमध्ये सामील झाले.
    • ह्यूस्टन विद्यापीठ पदवीधर.

न्यू ऑर्लेन्स – टेक्सास फुटबॉलबद्दलच्या बहुतेक प्रश्नांची मंगळवारी रात्री जबरदस्त उत्तरे मिळाली, किमान सोफॉमोर क्वार्टरबॅक सॅम एह्लिंगरचा संबंध होता.

एल्गिंगर, अॅलस्टेट शुगर बाउल मधील नं. 5 जॉर्जियावर क्रमांक 15 लाँगहोर्न्सच्या 28-21 च्या विजयात एमव्हीपीचे नाव देण्यात आले होते. मर्सिडीज-बेंज सुपरडोमच्या मध्यभागी ट्रॉफी प्रस्तुतीदरम्यान स्टेजवर उभे राहिले आणि त्याला काय म्हणायचे ते विचारले गेले. टेक्सासला पुढील हंगामात बसवायला लागले.

एह्लिंगर, स्मित हास्य घेऊन मायक्रोफोनमध्ये झुकला आणि म्हणाला: “लॉंगहोर्न नेशन – आम्ही बाअअॅकॅक आहोत!”

जळलेले नारंगी-कपडे असलेला पक्षी जंगली गेला. आणि काही खेळाडू सहमत झाले.

“तो पूर्णपणे बरोबर आहे,” टेक्सास लाइनबॅकर गॅरी जॉन्सन म्हणाले. “आम्ही काहीतरी केले ते आम्ही केले, कोच केले. त्यांनी आमच्यामध्ये संस्कृतीची स्थापना केली आणि आम्ही ते घेतले आणि त्याबरोबर धावले.” ते म्हणाले, टेक्सास परत आला आहे. ”

बचावात्मक लाइनमन चार्ल्स ओमेनहिहू यांनी एह्लिंगरचा आत्मविश्वास स्वीकारला.

“जेव्हा त्याने असे म्हटले की, मी असे म्हणालो, ‘हे सांगणे,’ ‘ओमेनिहू म्हणाला. “हा माणूस गुन्हेगारीला आणि संपूर्ण संघाकडे पाहून आत्मविश्वास बाळगतो आणि मी त्याला अनेक वेळा कौतुक केले आहे. आणि मी तो पुन्हा व्यक्ती आहे म्हणून मी त्याला पुन्हा प्रशंसा करीन आणि तो खरोखरच पुढे आहे आणि या संपूर्ण टीम आणि संपूर्ण विद्यापीठावरील प्रत्येकासाठी प्रेरणादायी. ”

2016 सीझन उघडण्यासाठी नॉर्थ डेमवर लॉंगहॉर्न्सच्या ‘ओव्हरटाइम’ च्या विजयानंतर ज्यो टेस्सीटोरने मूळ लिखाणाची घोषणा केली त्यावेळी त्या वेळेची घोषणा झाली होती, परंतु त्यानंतर 5-7 असा सामना केला आणि वाडगा गेम गमावल्यानंतर ते एक पंचलाईन बनले. 200 9 पासून लॉंगहोर्न्सने आपले पहिले 10-विजय सीझन जिंकले होते, तेव्हा तो आता मजाक करणार्या पद्धतीने वापरला जात नाही.

“मला वाटते ते बरोबर होते,” टेक्सास लाइनबॅकर अँथनी व्हीलर म्हणाले. “आम्ही तिथे बाहेर जात आहोत, स्कोअर तो कदाचित सांगू शकणार नाही, पण आम्हाला वर्चस्व आहे, मला वाटते.” ते म्हणाले की, याचा अर्थ सर्वकाही आहे. ”

एह्लिंगरने हे शब्द ऐकले तेव्हा त्याचे हृदय कमी झाले की नाही हे विचारले असता टेक्सास प्रशिक्षक टॉम हर्मन म्हणाले, “हो!” हसून

“टेक्सास परत काय आहे याचा अर्थ मला कधीच कळणार नाही” “हरमन म्हणाला. “याचा अर्थ बर्याच गोष्टींचा अर्थ असू शकतो आणि म्हणून मी त्यावर कधीही टिप्पणी करणार नाही. मला माहित आहे की आम्ही योग्य दिशेने जात आहोत. मी कुठे आहोत याबद्दल कुठल्याही प्रकारचे अंतिमत्व देऊ इच्छित नाही कारण आम्ही नेहमीच प्रगती करत असतो. ”

काही खेळाडूंनी समान आरक्षित दृष्टिकोन घेतला.

“आम्ही पाहणार आहोत,” टेक्सास रिसीव्हर लिल जोर्डन हम्फ्रे यांनी सांगितले. “आम्हाला पुढील वर्षी संपूर्ण हंगाम आला आहे आणि या ऑफसेसनसाठी भरपूर काम केले आहे, म्हणून आम्ही पाहणार आहोत.”

Comments are closed.