'भाख भाई …' पंतप्रधान मोदींच्या आईने त्यांना हेच सांगितले
'भाख भाई …' पंतप्रधान मोदींच्या आईने त्यांना हेच सांगितले
February 4, 2019
भारतात नोकिया 5.1 प्लसला 4 जीबी रॅम आणि 6 जीबी रॅम व्हेरिएंट मिळतील; ऑफलाइन उपलब्ध करण्यासाठी – टाइम्स नाऊ
भारतात नोकिया 5.1 प्लसला 4 जीबी रॅम आणि 6 जीबी रॅम व्हेरिएंट मिळतील; ऑफलाइन उपलब्ध करण्यासाठी – टाइम्स नाऊ
February 5, 2019

वर्ककेशन मजेदार असू शकतात आणि जेनिफर विंगेट आपल्याला कसे दर्शवते – फोटो पहा – टाइम्स नाऊ

वर्ककेशन मजेदार असू शकतात आणि जेनिफर विंगेट आपल्याला कसे दर्शवते – फोटो पहा – टाइम्स नाऊ
जेनिफर विंगेट एक कार्यक्रमानुसार

जेनिफर विन्नेट कामाच्या ठिकाणी फोटो क्रेडिटः इंस्टाग्राम

जेनिफर विंगेट कोणालाही गुडघ्यात कमजोर बनवू शकते. ती तिचे सौंदर्य, शैली, अभिनय कौशल्य किंवा काहीही असो, ती जे काही करते, ती नेहमीच हेडलाइन्स मिळवण्यास व्यवस्थापित करते. काही काळापूर्वी, दीवाने तिच्या कामाच्या कामावरून तिच्या Instagram हँडलवर दोन फोटो शेअर केले आणि आम्ही तिच्या फोटोंवर चापट मारत असताना, वर्कशनेशनवर मजा कसा करायची ते आपल्याला दर्शवेल. हाऊटी तिच्या संपूर्ण टीमबरोबर आहे आणि तो प्रिय कुत्रा देखील आहे आणि आम्ही तिच्या चित्रांवर आणि तिच्या सौंदर्यावर झुंज देत आहोत.

प्रश्नातील फोटो तिच्या टीम सदस्यांसह पाहू शकतात. त्या सर्वांनी आनंदी फोटोंसाठी रचले होते, जेनिफर जे आपल्या लाल गरम अवतारमध्ये सर्व उधळपळ करीत होते. दिवा जांभळ्या कापडाने लाल कपडे घातला होता. तिचे केस व्यवस्थित बॅककॉम्ब केले गेले होते आणि तिचे लिपस्टिक जे लाल रंगाचे ठळक छायाचित्र होते आणि हट्टीवर अगदी परिपूर्ण दिसत होते त्याशिवाय तिचे मेकअप अपुरे होते. फोटो पहा.

आम्ही बर्याचदा विचार करतो की वर्कशीशन्स कामाबद्दल असण्याची गरज आहे, परंतु जेनिफर आपल्याला चांगले शिकवत आहे की आपण काही काळ चोरू आणि आपण कामासाठी बाहेर पडलो तरी आनंद कसा घेऊ शकतो. जर आपण थोडा स्मार्ट खेळला आणि आपली बुकिंग आगाऊ केली तर, आधीपासूनच या ठिकाणाबद्दल आपले संशोधन करा, मग वर्कशीशन आनंदापासून कमी होणार नाही.

जीवनशैली, मनोरंजन, फॅशन आणि बरेच काहीवर अधिक अद्यतनांसाठी ZoomTV.com वर रहा.

हॉलीवुड मनोरंजन आणि बातम्यांसह आपला टीव्ही पाहण्याचा अनुभव पूर्ण करा. टाइम्स मूव्हीज आणि न्यूज पॅक फक्त 13 रुपये मिळवा. आता टाईम्स मॅन पॅकसाठी आपल्या केबल / डीटीएच प्रदाताला विचारा. अधिक जाणून घ्या

Comments are closed.