भारतात नोकिया 5.1 प्लसला 4 जीबी रॅम आणि 6 जीबी रॅम व्हेरिएंट मिळतील; ऑफलाइन उपलब्ध करण्यासाठी – टाइम्स नाऊ
भारतात नोकिया 5.1 प्लसला 4 जीबी रॅम आणि 6 जीबी रॅम व्हेरिएंट मिळतील; ऑफलाइन उपलब्ध करण्यासाठी – टाइम्स नाऊ
February 5, 2019
अभ्यास: हे नवीन थेरेपी प्रोस्टेट कर्करोग उपचार – डॉक्टर एनडीटीव्हीचे वचन देते
अभ्यास: हे नवीन थेरेपी प्रोस्टेट कर्करोग उपचार – डॉक्टर एनडीटीव्हीचे वचन देते
February 5, 2019

मेझू एम 9 नोट 48-मेगापिक्सेल कॅमेरासह, स्नॅपड्रॅगन 675 एसओसी टीएनएएए वर दर्शविला – एनडीटीव्ही

मेझू एम 9 नोट 48-मेगापिक्सेल कॅमेरासह, स्नॅपड्रॅगन 675 एसओसी टीएनएएए वर दर्शविला – एनडीटीव्ही
Meizu M9 Note With 48-Megapixel Camera, Snapdragon 675 SoC Spotted on TENAA

फोटो क्रेडिटः वेबो

मेझू एम 9 नोटमध्ये 20 मेगापिक्सेल सेल्फी कॅमेरा आणि 3,900 एमएएच बॅटरी असल्याचे दिसते

मेझू एम 9 नोट, मेझू येथील रेडमी नोट 7 चा कथित प्रतिस्पर्धी, संपूर्ण विनिर्देशांसह चायनीज नियामक टीएनएएएच्या वेबसाइटवर आला आहे. टीएनएए लिस्टमध्ये मॉडेल नंबर एम 9 23 क्यू असलेला हँडसेट दर्शविणारा एक 48-मेगापिक्सेल कॅमेरा मागील 5 मेगापिक्सल सेन्सरसह आणि 6.2-इंच फुल एचडी + डिस्प्लेसह खेळेल. हा फोन Android 9.0 पाई वर चालणार आहे. मेईझू सीईओने गेल्या महिन्यात मेईझू एम 9 नोटची संभाषण पुष्टी केली होती.

TENAA नुसार सूची , Meizu फोन मॉडेल क्रमांक M923Q पार पाडण्यासाठी एक 6.2-इंच पूर्ण एचडी + (1080×2244 पिक्सेल) आहे प्रदर्शन आणि एक उघडझाप 675 SoC RAM च्या 6GB जोड, आयपीएस. स्मार्टफोनमध्ये 64 जीबी ऑनबोर्ड स्टोरेज देखील आहे जे मायक्रो एसडी कार्डद्वारे विस्तारीत करता येऊ शकते. पुढे, फोन TENAA सूचीनुसार तपशीलवार Android 9 .0 पाय ठेवतो.

रेग्युलेटर वेबसाइटवर दर्शविलेल्या मेझू फोनमध्ये ड्युअल रीअर कॅमेरा सेटअप असून त्यात 48 मेगापिक्सेल प्राथमिक सेन्सर आणि 5 मेगापिक्सल सेकंदरी सेन्सर आहे. मेझू सीईओ जॅक वोंग (जो हुआंग झांग म्हणूनही ओळखला जातो) च्या आधीच्या टिप्पण्यांमध्ये त्यांनी 48 मेगापिक्सेल रिअर कॅमेरासह एम 9 नोट छेडले होते , असे सूचित केले आहे की एम 9 23 क्यू मेझू एम 9 नोट असू शकते.

टीएनएएएच्या यादीत 20 मेगापिक्सेल सेल्फी कॅमेरा आणि 3, 9 00 एमएएच बॅटरीचा समावेश आहे. फोनमध्ये 153.11×74.34×8.65 मिमी आकार आहेत आणि 16 9 .7 ग्रॅम वजन आहे. शिवाय, डार्क ओचर, सिल्वर ऑचर आणि स्टाररी ब्ल्यू रंग पर्यायांमध्ये हे दिसून येईल.

आम्ही काही प्रारंभिक प्रस्तुतिकरणांकडे पाहिल्यास, मेझू एम 9 नोटने वॉटरड्रॉप-शैली प्रदर्शनासाठी खेळण्याची आणि Android ऑपरेटिंग सिस्टमच्या शीर्षस्थानी फ्लाईमे ओएस चालविण्याची अपेक्षा आहे.

टीएनएएए ताजे प्रकटीकरण लक्षात घेता, मेझू एम 9 नोट चीनमध्ये पदार्पण करू शकेल. फोन रेडमी नोट 7 वर घेईल जो ‘रेमी मी बाईओमी’ उप-ब्रँड गेल्या महिन्यात लॉन्च केलेला आहे . रेड्मी नोट 7 मध्ये 48 मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा सेन्सर आहे आणि 4,000 एमएएच बॅटरीसह येतो. 6.3-इंच फुल-एचडी + (1080×2340 पिक्सेल) एलटीपीएस डिस्प्ले आणि स्नॅपड्रॅगन 660 एसओसी देखील आहे.

Comments are closed.