'फॉर्चनिट' अकाउंट विलीन करण्यामुळे आम्हाला जवळून क्रॉस-प्ले पॅराडाइझ आणते – गीक
'फॉर्चनिट' अकाउंट विलीन करण्यामुळे आम्हाला जवळून क्रॉस-प्ले पॅराडाइझ आणते – गीक
February 7, 2019
दुःखदायक मायक्रोसॉफ्ट जाहिराती bash ऑफिस 201 9 – स्लॅशगियर
दुःखदायक मायक्रोसॉफ्ट जाहिराती bash ऑफिस 201 9 – स्लॅशगियर
February 7, 2019

'क्लिअर क्वीन ब्लॅक' ने इंडी आर्केड ऍक्शन निन्टेन्टो स्विच आणि डिसकॉर्डला आणले – गीक

'क्लिअर क्वीन ब्लॅक' ने इंडी आर्केड ऍक्शन निन्टेन्टो स्विच आणि डिसकॉर्डला आणले – गीक

‘क्लिअर क्वीन ब्लॅक’ नेन्डिन्टो स्विच आणि डिसॉर्डला इंडी आर्केड ऍक्शन लावून आणले

ही साइट या पृष्ठाच्या दुव्यांमधून संबद्ध कमिशन कमवू शकते.

वापरण्याच्या अटी

.

सर्व सुपर स्मॅश ब्रदर्समध्ये मिसळणे सोपे गेले असले तरी अंतिम उत्तेजना प्रकट झाली आहे, गेल्या काही वर्षांत निन्ताडोच्या तुलनेत वेगवान ई 3 इव्हेंटमध्ये काही चांगले स्विच गेम्स दर्शविण्यात आले होते. आणि सर्वात आश्चर्यकारक आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे क्लिअर क्वीन ब्लॅक , जो कि इंडी आर्केड गेमच्या पंथापर्यंत पोचला होता. आपल्याला माहित नाही की खूनी रानी काय आहे किंवा आपण त्यासाठी उत्साहित का आहात, ते काही समजावून सांगेल. परंतु दरम्यान या नवीन नवीन ट्रेलरची तपासणी करा.

2013 मध्ये आधुनिक आर्केड गेम असल्याने आपल्या प्रेक्षकांवर मर्यादा घालणार आहे. आर्केड गेम असल्याने दहा खेळाडू आणि दोन टीव्ही आवश्यक आहेत जे आपल्या प्रेक्षकांना मर्यादित करणार आहेत. आणि फक्त एक मूठभर मशीन असलेल्या इंडी आर्केड गेममध्ये आहात? ठीक आहे, म्हणूनच खूनी रानी काय आहे हे आपल्याला कोणीतरी सांगण्याची गरज आहे. पण बम्बलबियर मधमाशी युद्ध खेळलेला कोणीही विचारू आणि ते आपल्याला सांगेल की हे सर्व समस्येचे मूल्यवान आहे.

किलर क्वीन ब्लॅक हा एकच गेम नाही. हे चांगले दिसते आणि पीसी आणि कन्सोलच्या हालचालीमुळे खेळाडूंची संख्या दहा ते आठ पर्यंत कमी होते. पण सूत्र मोठ्या प्रमाणात समान आहे. प्रत्येक कार्यसंघ इतर हाइव्ह पराभूत करण्याचा प्रयत्न करणार्या किकस मधमाश्या पाळणार्या व्यक्तींचा एक छिद्र दर्शवितो. जिंकण्यासाठी अनेक मार्ग आहेत. जर आर्थिक विजय असेल तर ड्रोन पुरेसा बेरीज परत देतात. जर ड्रोन घसरत चाललेल्या स्नाइेलवर परत घसरत असेल तर. आणि शक्तिशाली खेळाडू-नियंत्रित फ्लाइंग क्वीन तीन वेळा मरण पावले तर, शत्रू राणी किंवा ड्रोनने मारल्या गेलेल्या सैनिकांना ठार मारल्यास, ही सैन्य विजय आहे. हे क्लिष्ट वाटते परंतु आपणास आणि आपल्या हाइव्ह फ्लाइटवर आक्षेपार्ह आणि संरक्षणात्मक रणनीती म्हणून अविश्वसनीयपणे आनंददायक कार्यसंघ ठरवते.

सर्व ब्लॅक खरोखरच नवीन क्षमतेसह तसेच ऑनलाइन प्लेसह अधिक लोकांना आकर्षित करतात. खरोखरच थंड मोहिमेत, ब्लॅक आउटफिट्स सह नेहमीच एक संघ असेल. जर तुमची टीम त्यांना पराभूत करते तर तुम्ही त्या ब्लॅक आउटफिट्स मिळवा. आणि काळ्या संघाच्या विरूद्ध लढणे सतत जिवंत राहतील.

दुर्दैवाने, ही नवीन किलर क्वीन ब्लॅक ट्रेलर देखील या बातमीसह आले की गेमची प्रारंभीची क्यू 1 201 9 च्या रिलीझ तारखेपासून परत क्यू 3 पर्यंत परत धडकली जात आहे. तथापि, जेव्हा त्यांनी निन्टेन्डो स्विचसह पीसीवर लॉन्च केले, तेव्हा खेळाडूंना प्रथम तीन महिन्यांसाठी डिस्कॉर्ड स्टोअरवर ते सापडेल. तर ते घ्या, एपिक गेम्स स्टोअर . आणि स्विचचे मालक म्हणून, 201 9 मध्ये खेळण्यासाठी येथे काही छान खेळ आहेत.

Comments are closed.