'क्लिअर क्वीन ब्लॅक' ने इंडी आर्केड ऍक्शन निन्टेन्टो स्विच आणि डिसकॉर्डला आणले – गीक
'क्लिअर क्वीन ब्लॅक' ने इंडी आर्केड ऍक्शन निन्टेन्टो स्विच आणि डिसकॉर्डला आणले – गीक
February 7, 2019
दोन नियमित स्पिनर्ससह भारत न्यूझीलंडवर हल्ला करायला हवा: अनिल कुंबळे – टाइम्स ऑफ इंडिया
दोन नियमित स्पिनर्ससह भारत न्यूझीलंडवर हल्ला करायला हवा: अनिल कुंबळे – टाइम्स ऑफ इंडिया
February 7, 2019

दुःखदायक मायक्रोसॉफ्ट जाहिराती bash ऑफिस 201 9 – स्लॅशगियर

दुःखदायक मायक्रोसॉफ्ट जाहिराती bash ऑफिस 201 9 – स्लॅशगियर

आतापर्यंत, आम्हाला बर्याचजणांना माहिती आहे की मायक्रोसॉफ्ट ऑफिस 201 9 सारखे काहीतरी खरेदी करण्याऐवजी आणि ते चांगले कॉल करण्याऐवजी आपण ऑफिस 365 ची सदस्यता घेण्यापेक्षा बरेच काही केले आहे. मायक्रोसॉफ्ट, खरं तर, आपण ऑफिस 365 वर सबस्क्रिप्शन खरेदी करू इच्छित आहे जेणेकरुन त्यास जाहिरातींच्या नवीन मालिकामध्ये ऑफिस 201 9 ची कचरा नाही. होय, आपण अचूकपणे वाचलेः या जाहिरातींसह, मायक्रोसॉफ्ट स्वतःचे सॉफ्टवेअर खरोखर किती वाईट आहे हे दर्शविण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

मायक्रोसॉफ्टसाठी ही एक धोकादायक धोरण आहे, कारण व्यवसायांना चालना देण्याच्या चालींपैकी एक म्हणजे सामान्यपणे आपल्या उत्पादनांची कमतरता दर्शविण्याऐवजी चर्चा करणे. तरीही, मायक्रोसॉफ्टने अशा तीन नवीन जाहिरातींमध्ये तेच केले आहे जे समान जोड्या चालविण्याचा प्रयत्न करणार्या एकसारखे जोड्या तीन जोड्या दर्शविते – त्यापैकी एक ऑफिस 365 वापरून आणि दुसरीकडे ऑफिस 201 9 वापरुन.

एका जाहिरातीमध्ये, जुळ्या जोड्यांना 50 पैकी प्रत्येक राज्यावरील डेटासह स्प्रेडशीट भरून काम केले जाते. ऑफिस 365 वापरुन जोडीने एक्सेल डेटा प्रकारांमध्ये प्रवेश केला असल्याने ते पूर्ण करण्यात सक्षम होते, तर दुसरा जुलाब अलाबामाची राजधानी घालण्यावर अडकला होता तरीही तो गरीब मूर्ख होता.

दुस-या जाहिरातीमध्ये आमच्या जोड्यांनी लिंक्डइनद्वारे रिक्रूटर्सकडे पाठविण्यापूर्वी वर्ड मध्ये रेझ्यूम संपादित करण्याचा प्रयत्न केला आहे, तर शेवटच्या जाहिरातीमध्ये स्लाईड घालून आणि शाईमध्ये मजकूर बदलून पॉवरपॉईंटमध्ये एक सादरीकरण पूर्ण करणारा जुळा जोड आहे. सर्व परिस्थितीत, ऑफिस 365 वापरुन जुगार हा भूस्खलन मध्ये जिंकला, जसे की त्यांनी ऑफिस 201 9 हे कचरा सॉफ्टेअर आहे.

मायक्रोसॉफ्ट इथे काय विचार करीत आहे याची आम्हाला खात्री नाही. ऑफिस 365 मधील ऑफिस 365 च्या उल्लेख केल्याशिवाय, बुद्धिमान वैशिष्ट्यांविषयी बोलणार्या जाहिरातींच्या मालिकेस केवळ रिलीझ करणे चांगले होते का? आम्ही निश्चितच मार्केटर्स नाही, म्हणून कदाचित आम्हाला मोठ्या चित्र गहाळ होत आहेत, परंतु आपल्या स्वत: च्या उत्पादनाला धक्का देण्यासारखे वाटते हे व्यवसायासाठी एक फार टिकाऊ मार्ग नाही. मग पुन्हा, आम्ही येथे या संशयास्पद जाहिरातींबद्दल बोलत आहोत, म्हणून कदाचित मायक्रोसॉफ्टने नुकतेच आम्हाला सर्व प्ले केले आहे.

Comments are closed.