राजीव कुमार यांच्या प्रश्नापूर्वी सीबीआय सीबीआयला 10 अधिकारी पाठवते- एनडीटीव्ही न्यूज
राजीव कुमार यांच्या प्रश्नापूर्वी सीबीआय सीबीआयला 10 अधिकारी पाठवते- एनडीटीव्ही न्यूज
February 7, 2019
स्वाइन फ्लूची पकड दिल्ली; गुरुवारी 103 ताजे प्रकरण, अधिकृत म्हणते – News18
स्वाइन फ्लूची पकड दिल्ली; गुरुवारी 103 ताजे प्रकरण, अधिकृत म्हणते – News18
February 7, 2019

प्रगती मध्ये पुनरावलोकन: सर्वोच्च महापुरूष – नष्ट

प्रगती मध्ये पुनरावलोकन: सर्वोच्च महापुरूष – नष्ट

पुष्टी करू शकता: हे निश्चितपणे टाइटनफॉल 3 नाही

टाइटनफॉल 2 ची अनावश्यकपणे गळती खालावली आणि बॅटफिल्ड 1 आणि कॉल ऑफ ड्यूटी दरम्यान 2016 मध्ये असीम वॉरफेअर सुरू झाल्यानंतर, मी प्रतिसाद देऊ इच्छितो त्याबद्दल आम्हाला उत्सुकता होती. पण, लवकरच रॉयलेच्या खेळाच्या लोकप्रियतेमुळे मुख्य प्रवाहात विस्फोट झाल्याने आश्चर्य वाटू लागले की ही त्यांची पुढची पायरी आहे.

पण, टायटनफॉलकडून एपेक्स लेजेंड किती दूर आहे हे मला आश्चर्य वाटते. गॉन एक सिंगल-प्लेयर मोहिम, भिंत चालवणे आणि विशालकाय मेच आहे. त्याऐवजी, एपेक्समध्ये “लेजेंन्ड्स” म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या वर्णांच्या रंगीत कास्टची वैशिष्ट्ये असते, ज्याचे थेट ओव्हरवाच , फॉरनाइट आणि कॉल ऑफ ड्यूटीच्या ब्लॅकआउट मोडसारखे घटक असतात. जेव्हा एकत्रित होते तेव्हा ते संभाव्यत: सर्वोत्तम लढाई रोयाळे गेमपैकी एक संभाव्य एक मजबूत पाया निर्माण करते.

अॅपेक्स लेजेंड (पीसी, पीएस 4, एक्सबॉक्स वन)

विकसक: रेस्पॉन प्रकाशक: इलेक्ट्रॉनिक कला सोडले: 4 फेब्रुवारी, 201 9 एमएसआरपी: विनामूल्य-टू-प्ले

टायटन्सची कमतरता असूनही, अजय अजूनही टायटनफ्लो ब्रह्मांडमध्ये घडते आणि टायटनफॉल 2 च्या घटनांच्या 30 वर्षांनंतर “बेटे” मध्ये सेट केले जाते. येथे लोक “अॅपेक्स” म्हणून ओळखल्या जाणार्या पुनरुत्थित रक्त क्रीडा स्पर्धेत स्पर्धा करतात. म्हणूनच खेळाचे नाव). सर्वोच्च स्पर्धा म्हणजे रोयाळेवर काही विशिष्ट खेळ आहे, ज्यामध्ये 60 खेळाडूंचा खेळाडूंचा समावेश तीन व्यक्तींच्या विभागात विभागला जातो.

एकदा प्रत्येक खेळाडू सामील झाला की, आपण सहा वेगवेगळ्या पौराणिक गोष्टींमधून निवड करू शकता, इन-गेम चलनात किंवा अॅपेक्स सिंक म्हणून ओळखल्या जाणार्या प्रिमियम चलनासह आणखी दोन अनलॉक केलेले. अर्थातच हे विनामूल्य-टू-प्ले संयुक्त आहे, सामान्य प्रीमियम चलन, सौंदर्यप्रसाधने आणि लूट बॉक्सेस (प्रत्येकाचे आवडते) यांच्या संशयास्पद सर्व उपस्थित आहेत आणि त्यासाठी येथे जबाबदार आहेत.

“दंतकथा” लक्षात घेता, मी अद्यापपर्यंत माझे डोके पूर्णपणे ओतले नाहीत (नरक, मी अद्याप कास्टिक आणि मिराज अद्याप अनलॉक केलेला नाही). या गेल्या काही दिवसात, मी बहुतेक वेळा लाइफलाइन किंवा वॅरिथ म्हणून, बर्याचदा माझ्या आवडत्या असल्याने, मी तिच्याबरोबर पूर्णपणे भयानक असलो तरीसुद्धा, बर्याच वेळा घालवला. प्रत्येक दंतकथामध्ये त्यांच्या अद्वितीय क्षमता आहेत, विशिष्ट ढाल आणि उपचार क्षमतेपासून काही आणखी रूचीपूर्ण आणि क्लिष्ट क्षमता, जसे पोर्टल तयार करणे.

शस्त्रे सहा वेगवेगळ्या श्रेणींमध्ये विभागली गेली आहेत जी आतापर्यंत आपल्याकडून अपेक्षित आहेत: आक्रमण रईफल्स, सब-मशीन गन, लाइट मशीन गन, स्निपर रायफल्स, शॉटगन आणि पिस्तूल. प्रामाणिकपणे, मी विंगमॅन रिव्हॉल्व्हरच्या बाहेरील स्मृतीपासून शस्त्र देखील सांगू शकत नाही आणि ते फक्त टायटनफॉल 2 पासून लक्षात ठेवता येते. परंतु, मी आतापर्यंत जे काही केले आहे त्यावरून, तोफा आवाज संतोषजनक आहे, परंतु मला अद्याप कोणतेही आवडते नाहीत.

नियंत्रणाच्या दृष्टीने, आपण गेमपॅड किंवा माऊस आणि कीबोर्ड वापरत असल्यास अॅपेक्स अगदी विलक्षण वाटते. टेकड्यांच्या खाली आणि दाराच्या खाली, आपल्या मालकाकडे नेव्हिगेट करणे किंवा क्षमता निवडणे, सर्वकाही द्रुत जलद आणि अंतर्ज्ञानी वाटते. मला आतापर्यंत कोणतीही तक्रार असल्यास, मी एका एकल प्ले मोडच्या अभावामुळे काही प्रमाणात गोंधळलो आहे.

सर्कल म्हणून बंद होण्याचा एकमेव तणाव, दूरच्या बंदुकीच्या शस्त्रांकडे ऐकताना मी सर्वप्रथम PUBG च्या प्रेमात पडलो आणि दोनदा किंवा दुहेरी खेळत असताना मलाही असेच वाटले. परंतु, आतापर्यंत दंतकथांच्या छोट्याशा कादंबर्या दिल्या आहेत, त्यांच्या अनेक क्षमता इतरांबरोबर खेळण्याकडे लक्ष केंद्रित केल्यामुळे, मला हे अद्याप समजू शकले नाही की समजू शकत नाही. आशा आहे की, भविष्यात आणखी एकदा किंवदंती जोडल्या गेल्यानंतर ते त्याबद्दल विचार करतील.

ते म्हणाले, मी असे वाटते की अॅपेक्स आज मी खेळलेल्या कोणत्याही गोष्टीपेक्षा स्क्वॉईड-आधारित युद्ध रॉयले चांगले करतो, कारण टॅगिंग सिस्टमसह विविध क्रियांशी किती सुलभतेने बोलणे सोपे होते. एक साधे मध्य क्लिक किंवा R1 (उजवा बम्पर) दाबून, आपण दुश्मन शोधू शकता, ऐकण्यायोग्य वर्णनाने गीअर दर्शवू शकता किंवा सिग्नल दिशानिर्देश आणि स्थाने देखील पाहू शकता. निर्मितीच्या सुरुवातीस प्रारंभ होताना एक अनोखा घेण्यासह हे एकत्र करा आणि वास्तविकपणे रॅडेल गेम्सपेक्षा आश्चर्यकारकपणे अधिक व्यवहार्यपणे यादृच्छिक लोकांसह (अगदी मायक्रोफोनशिवाय) देखील खेळत आहे.

मी थोड्या वेळापूर्वी खेळलोय त्यावरून, अॅपेक्सने मला आतापर्यंत चांगली चांगली छाप सोडली आहे. सामग्रीवर थोडासा प्रकाश असला तरी, एपेक्स बग्स किंवा हिचक्सच्या रूपात फारच विचित्र अनुभव आहे (केवळ हलवलेल्या जहाजावर कुणाला तरी पुन्हा प्रयत्न करुन पुन्हा जिवंत करू नका). मी माझे डोके नकाशाच्या मेटाच्या आणि वेगवेगळ्या दंतकथाभोवती फिरत आहे. मला असे वाटते की Respawn मनोरंजन येथे एक सखोल आधार आहे आणि अप्पेक्ससाठी येणार्या सामग्रीच्या अधिक ऋतूंसह – आकाशांची मर्यादा आहे असे म्हणणे आधीच सुरक्षित आहे .

[प्रकाशकाने जारी केलेल्या गेमच्या विनामूल्य-तयार-खेळांच्या आधारावर ही पुनरावलोकने प्रगतीपथावर आहे.]

आपण लॉग आउट केले आहे. लॉग इन | साइन अप करा

डेन रोमेर यांनी सर्वोच्च परीक्षांची समीक्षा केली

Comments are closed.