दोन नियमित स्पिनर्ससह भारत न्यूझीलंडवर हल्ला करायला हवा: अनिल कुंबळे – टाइम्स ऑफ इंडिया
दोन नियमित स्पिनर्ससह भारत न्यूझीलंडवर हल्ला करायला हवा: अनिल कुंबळे – टाइम्स ऑफ इंडिया
February 7, 2019
कायदा आपला एकमात्र मास्टर आहे, राजकारणी आणि नोकरशाही नाही: एससी सीबीआय ऑफिसर – टाइम्स ऑफ इंडियाला सांगते
कायदा आपला एकमात्र मास्टर आहे, राजकारणी आणि नोकरशाही नाही: एससी सीबीआय ऑफिसर – टाइम्स ऑफ इंडियाला सांगते
February 7, 2019

बाळाचे 'वर्मा' पडले, नव्या दिग्दर्शकाने रॅपिंग केले, पुन्हा चित्रपट शूट! – सिफी न्यूज

बाळाचे 'वर्मा' पडले, नव्या दिग्दर्शकाने रॅपिंग केले, पुन्हा चित्रपट शूट! – सिफी न्यूज

ई 4 एंटरटेनमेंटच्या धक्कादायक वक्तव्यात, ध्रुव विक्रमच्या पहिल्या चित्रपट ‘वर्मा’ च्या निर्मात्यांनी जाहीरपणे जाहीर केले की ते बाळाच्या शेवटच्या आवृत्तीत नाखुश आहेत. लक्षात ठेवा की संघाने मीडिया, टीझर आणि ट्रेलर सोडले होते आणि व्हॅलेंटाईन डे रिलीझ करण्यासाठी चित्रपट तयार केले गेले होते!

ई 4 एंटरटेनमेंटने आपल्या वक्तव्यात म्हटले आहे की बालाची आवृत्ती काढून टाकली जाईल आणि लवकरच नवीन दिग्दर्शक त्याची जागा घेईल. तथापि, विक्रमचा मुलगा ध्रुव अर्जुन रेड्डीच्या तामिळ रीमेक वर्मामध्ये नाटककार नाटक करणार आहे .

“ई 4 एन्टरटेन्मेंटने बी. स्टुडियोजींना ” अर्जुन रेड्डी “नावाच्या तमिळ आवृत्तीत” वर्मा “असे नाव दिले होते. आम्ही ई4 एंटरटेनमेंटमध्ये आम्हाला दिलेली अंतिम आवृत्ती पाहून फारच आनंद झाला नाही. विविध सर्जनशील आणि इतर फरकांमुळे, आम्ही ही आवृत्ती रिलीझ न करण्याचे ठरविले आहे. त्याऐवजी, मूळ आणि आत्म्यास प्रामाणिक राहून आम्ही ‘ अर्जुन रेड्डी ‘ ध्रुवसह मुख्य आघाडी म्हणून एक नवीन आवृत्ती सुरू करू. दिग्दर्शकांसह नवीन कलाकार आणि क्रूच्या अधिकृत घोषणा लवकरच करण्यात येतील. या दुर्दैवी घटनेच्या घटनांमुळे आम्हाला प्रचंड नुकसान झाले आहे, तरीही या पंथ चित्रपटास तमिळ भाषेत बघण्याची इच्छा बाळगण्याचे आपले प्रेम कोणत्याही प्रकारे कमी झाले नाही. जून 2019 मध्ये आम्ही नव्या संयुक्त संघ म्हणून निर्भयपणे कार्य करणार आहोत, “असे उत्पादन मंडळाचे विधान वाचा.

राष्ट्रीय पुरस्कार विजेते दिग्दर्शक बाला यांनी दिलेल्या उत्पादनास नकार देणारे लोकप्रिय उत्पादनगृह, सिनेमा तयार झाल्यानंतर विक्रमचे कौटुंबिक मित्र कोळीवुडचे भाषण झाले आहे.

Comments are closed.