'बिग बॉस' तेलगू – द न्यूज मिनिटवर जूनियर एनटीआर परत
'बिग बॉस' तेलगू – द न्यूज मिनिटवर जूनियर एनटीआर परत
February 9, 2019
स्टाइलिश हुडी मध्ये एक नाइट! तमूर अली खान रॉयली मुंबईच्या रस्त्यावर घोडागाडीचा आनंद घेत आहेत – व्हिडिओ पहा – टाइम्स नाऊ
स्टाइलिश हुडी मध्ये एक नाइट! तमूर अली खान रॉयली मुंबईच्या रस्त्यावर घोडागाडीचा आनंद घेत आहेत – व्हिडिओ पहा – टाइम्स नाऊ
February 9, 2019

दिलवळे दुल्हनिया ले जायेंगे महान असल्याचे सलमान खान सांगणारे शाहरुख खान – हिंदुस्तान टाइम्स

दिलवळे दुल्हनिया ले जायेंगे महान असल्याचे सलमान खान सांगणारे शाहरुख खान – हिंदुस्तान टाइम्स

शाहरुख खानने अलीकडेच जाहीर केले की, सलमान खान , सर्व लोक, ज्यांनी दिलवाले दुल्हनिया ले जायजेन्गमध्ये आपले काम कौतुक केले, जेव्हा इतर प्रत्येकास ते स्थान देण्यात आले. व्हाउ यांनी मास्टरक्लासच्या तिसर्या हंगामाच्या भाषणात बोलताना, अभिनेता, सायरस साहकर यांच्याशी संवाद साधून, दाबंग स्टारबद्दल हा संदेश सांगितला.

ते म्हणाले, “मला अजूनही आठवत आहे, हे दिलवाले दुल्हनिया ले जायजेन्गचे प्रमुख होते. माझ्या बाजूला दोन मित्र बसले होते. सिनेमात एक दृश्य आहे जिथे मी म्हणतो ‘राज अगर ये तूको प्यार करती है तो पल की देखेगी.’ पलट पलट पलट. ‘ आणि त्या वेळी, माझा मित्र मला सांगते ‘बाझीगरमधील मुलीस मारल्याप्रमाणे आपण तिला मारून टाकावे असे दिसते. आपण या चित्रपटात नसल्यास खरोखर चांगले होईल. ‘ मला खूप दुःखी वाटले. ”

“ज्याने चित्रपट पाहिला तो बाहेरचा पहिला माणूस आणि म्हणाला की तो माझा चांगला मित्र होता सलमान खान,” तो पुढे म्हणाला.

हे सुद्धा वाचा: सोनाक्षी सिन्हाच्या मुंगेडावर लता मंगेशकर: आपल्या गाण्यांचा वापर करण्यापूर्वी कोणीही आमची संमती शोधत नाही.

अभिनेता पुढे आपल्या आयुष्यातल्या सर्व स्त्रियांना धन्यवाद देत म्हणाला, “आजही विचित्र आहे की प्रत्येकजण मला एक रोमँटिक नायक म्हणतो कारण मी खरोखरच अयोग्य आहे. मला या देशातल्या सर्व नायनांचे आभार मानायचे आहेत ज्यांनी माझ्याबरोबर चित्रपट केले आहेत कारण त्यांनी मला खरोखरच आरामदायक केले आहे. ”

तो म्हणाला, “प्रत्येक वेळी मी दृश्य करू शकेन, मी असे म्हणेन की मी हे करू शकत नाही, काय करावे? आणि ते म्हणाले – फक्त ते करा, काळजी करू नका. मी काजोल, माधुरी, जूही, या सगळ्यांना हे सांगेन. आणि त्यांनी नेहमीच माझा पाठिंबा दर्शविला आणि मला दयाळुपणे वागवले. ”

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: फेब्रुवारी 08, 201 9 18:31 IST

Comments are closed.