पंकज त्रिपाठी ढाकातील ख्रिस हेम्सवर्थसह कार्यरत आहेत – न्यूज 18
पंकज त्रिपाठी ढाकातील ख्रिस हेम्सवर्थसह कार्यरत आहेत – न्यूज 18
February 9, 2019
पुढील 9 3 अब्ज डॉलर्सची बाजारपेठ क्षमता असलेल्या पुढील रिअल इस्टेट सोन्याची गुंतवणूक सहकारीः अभ्यास – द फायनान्सियल एक्सप्रेस
पुढील 9 3 अब्ज डॉलर्सची बाजारपेठ क्षमता असलेल्या पुढील रिअल इस्टेट सोन्याची गुंतवणूक सहकारीः अभ्यास – द फायनान्सियल एक्सप्रेस
February 10, 2019

प्रिया प्रकाश वैरिएर आणि रोशन अब्दुल रौफ यांच्या 'ओरु अडार लव' मधील व्हायरल लिप-लॉक पालक व शिक्षक सोडतात – दैनिक बातम्या आणि विश्लेषण

प्रिया प्रकाश वैरिएर आणि रोशन अब्दुल रौफ यांच्या 'ओरु अडार लव' मधील व्हायरल लिप-लॉक पालक व शिक्षक सोडतात – दैनिक बातम्या आणि विश्लेषण

Oru Adaar Love

, यूट्यूब ग्रॅब

अद्ययावत: 8 फेब्रुवारी, 201 9, 07:59 पंतप्रधान IST

मल्याळम चित्रपट ‘ ओरु अडार लव ‘ या व्हॅलेंटाईन डे ‘ मधे चित्रपटसृष्टीत पदार्पण करण्यासाठी सज्ज प्रिया प्रकाश वरियर हे तिच्या सह-अभिनेता रोशन अब्दुल रौफबरोबर हिप-लॉक सीनसाठी क्रूरपणे विव्हळत आहेत. ‘माणिक्य मलाराय पोवी’ या गाण्यातील ‘विंक’ चित्रपटासाठी रात्रभर संवेदना घेतलेल्या 1 9 वर्षीय स्टारलेटला आता शाळेत जाणाऱ्या तरुणांसमोर चुकीचे उदाहरण मांडण्यासाठी टीका केली जात आहे.

14 फेब्रुवारी रोजी चित्रपट रिलीज होणार असून, तेलुगू आवृत्ती ‘प्रेमी डे’ चे नवीन टीझर बुधवारी जाहीर करण्यात आले. रोशनसह प्रियाला ओठ ठोकताना एक मिनिटापेक्षा कमी क्लिप दिसतो. दोघे शाळेतील गणवेशात दिसतात, एकमेकांच्या कंपनीमध्ये चिंताग्रस्त होईपर्यंत रोशन घाईत आणि चुंबन घेऊन आश्चर्याने पाहतात.

व्हिडिओ सेकंदात व्हायरल झाला असताना, काही वापरकर्त्यांनी नाराज आणि राग सोडला. अनेक वापरकर्त्यांनी व्हिडिओला खाली आणण्याची विनंती केली होती तर इतरांनी हायलाइट केला की सामग्री शाळेत जाणाऱ्या प्रेक्षकांसाठी उपयुक्त नाही. “शाळेतील मुलांमध्ये वाईट प्रभाव निर्माण करणे थांबवा”. “हे आमच्या मुलांवर परिणाम करेल, म्हणून कृपया या व्हिडिओचा अहवाल द्या,” YouTube वर टिप्पणी वाचा.

रुंदी: 600 पीएक्स; उंची: 211 पीएक्स;

येथे टीझर पहा:

सियाद शाजहान आणि नूरिन शेरीफ यांची भूमिका असलेली रोमँटिक कॉमेडी 14 फेब्रुवारी 201 9 रोजी मल्याळम आणि तेलगू दोन्ही चित्रपटांवर पडतील. दिग्दर्शक उमर लुलु यांनी प्रिया आणि रोशनच्या वर्णांची लांबी वाढवण्याचा निर्णय घेतला. ‘क्लिप व्हायरल गेले.

प्रियंका बॉलीवूडच्या ‘ श्रीदेवी बंगला ‘ या चित्रपटासाठी देखील तयार आहेत, जे सध्या विवादात अडकलेले आहे.

Comments are closed.