दिलवळे दुल्हनिया ले जायेंगे महान असल्याचे सलमान खान सांगणारे शाहरुख खान – हिंदुस्तान टाइम्स
दिलवळे दुल्हनिया ले जायेंगे महान असल्याचे सलमान खान सांगणारे शाहरुख खान – हिंदुस्तान टाइम्स
February 9, 2019
पंकज त्रिपाठी ढाकातील ख्रिस हेम्सवर्थसह कार्यरत आहेत – न्यूज 18
पंकज त्रिपाठी ढाकातील ख्रिस हेम्सवर्थसह कार्यरत आहेत – न्यूज 18
February 9, 2019

स्टाइलिश हुडी मध्ये एक नाइट! तमूर अली खान रॉयली मुंबईच्या रस्त्यावर घोडागाडीचा आनंद घेत आहेत – व्हिडिओ पहा – टाइम्स नाऊ

स्टाइलिश हुडी मध्ये एक नाइट! तमूर अली खान रॉयली मुंबईच्या रस्त्यावर घोडागाडीचा आनंद घेत आहेत – व्हिडिओ पहा – टाइम्स नाऊ
तमूर अली खान घोड्यावर स्वारस्य घेतो

तमूर अली खान घोडा घ्यायचा आनंद घेत आहे फोटो क्रेडिटः इंस्टाग्राम

तमूर अली खान कदाचित सर्वसामान्य गोष्टी करू शकतील आणि त्याला अजूनही इंटरनेटच्या कॅण्डी म्हणून ओळखले जाईल. त्यांच्या नाटक-विद्यातील सत्रांपासून पालक, करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान यांना त्यांच्या गिटार शिक्षण सत्रांपर्यंत त्यांच्या मुलाखतीत घेऊन – प्रत्येकजण त्याच्या चाहत्यांना आणि अनुयायांना त्या क्षणी आश्चर्यचकित ठेवतो.

पण, असेही काही दिवस असतात जेव्हा त्याने आपल्या चाहत्यांचे लक्ष सर्व योग्य कारणासाठी आकर्षिले असते. तमूरला त्याच्या घोडा-सत्राच्या सत्रादरम्यान नेहमीच छायाचित्र काढण्यात आले होते, तर कदाचित त्याची पहिलीच वेळ आहे की त्यांच्या घोड्यांच्या सवारीचा आनंद घेणारा व्हिडिओ इंटरनेटवर आला आहे.

व्हिडिओमध्ये, आम्ही तिमूरला समर्पितपणे त्याच्या घोडाच्या सवारीचा आनंद घेत आहोत. ‘स्वाग’ आणि ‘रॉयल्टी’ निश्चितपणे, तमूरने मुंबईच्या रस्त्यावर घोड्यावर स्वारी केली. नेव्ही प्रिंट हूडी, स्टाईलिश डेनिम आणि व्हाईट स्निकर्समध्ये कपडे घातलेले – तमूरने तो स्टार स्टार किडला प्रत्येक गोष्ट पाहिला!

त्याच्या घोड्यांच्या सवारीचा आनंद घेतलेल्या लहान मुलाचे फोटो आणि व्हिडिओ पहा:

दोन वर्षांचा, जो सर्वात लहान मुलगा आहे, तो असामान्य फॅनचा आनंद घेत आहे. त्यांच्याकडे स्वत: ला फॅन क्लब समर्पित आहेत, तसेच नेटइझन्स देखील तमूर आणि त्यांच्या दैनिक अद्यतनांसाठी पुरेसे नाहीत. प्रत्येक वेळी जेव्हा तो घरापासून बाहेर पडतो तेव्हा पपराझी त्याच्या खास क्षणांवर लक्ष ठेवतो. त्याच्या आरामात विरोधकांनी आधीपासूनच अनेकांच्या कपड्यांना पकडले असेल तर त्यांच्या कपड्यांना देखील मिनी फॅशनचे गुणधर्म आणि कसे आकर्षित केले आहे!

हॉलीवुड मनोरंजन आणि बातम्यांसह आपला टीव्ही पाहण्याचा अनुभव पूर्ण करा. टाइम्स मूव्हीज आणि न्यूज पॅक फक्त 13 रुपये मिळवा. आता टाईम्स मॅन पॅकसाठी आपल्या केबल / डीटीएच प्रदाताला विचारा. अधिक जाणून घ्या

Comments are closed.