मॅनचेस्टर युनायटेड बनाम पीएसजी: टीव्ही चॅनेल, थेट प्रवाह, कार्यसंघ बातम्या आणि पूर्वावलोकन – Goal.com
मॅनचेस्टर युनायटेड बनाम पीएसजी: टीव्ही चॅनेल, थेट प्रवाह, कार्यसंघ बातम्या आणि पूर्वावलोकन – Goal.com
February 12, 2019
पाणी कमी फ्लोराईड शोधण्यासाठी नवीन उपकरणे – तेलंगाना आज
पाणी कमी फ्लोराईड शोधण्यासाठी नवीन उपकरणे – तेलंगाना आज
February 13, 2019

रॅडॉर्मेशन ऑटोमेशन सॉफ्टवेअर स्टॉनी ब्रुक युनिव्हर्सिटी हॉस्पीटल स्टडीमध्ये स्तन कर्करोग नियोजन वेळेत 85% कमी करते – पीआर न्यूजवायर

<लेख> <सेक्शन>

नवीन योर , फेब्रुवारी. 13, 201 9 / पीआर न्यूजवायर / – स्टोनी ब्रुक युनिव्हर्सिटी हॉस्पीटल येथील रेडिएशन ऑन्कोलॉजी विभागाने ईएसझेफ्लुएन्स सह सामान्यपणे वापरल्या जाणार्या फील्ड-इन-फील्ड (एफआयएफ) तंत्रासह, स्तन कर्करोगासाठी रेडॉर्फॉर्मेशनच्या 3 डी नियोजन सॉफ्टवेअरची तुलना केली. अभ्यासाने निष्कर्ष काढला की टेंगेंट योजना तयार करण्यात घालवलेले वेळ 84.6% कमी झाले. EZFluence ऑटोमेशन सॉफ्टवेअरसह 25.6 मिनिटांच्या मॅन्युअल फाईएफ तंत्रज्ञानासह सरासरी 3.7 मिनिटे कमी करण्यात आली. (योडर एट अल.)

मॅन्युअल एफआयएफ योजना आणि EZFluence योजनांची तुलना वैarian मेडिकल सिस्टम्सच्या ‘एक्लिप्स ™ उपचार योजना प्रणालीमध्ये केली गेली. शरीराच्या जोखीम (ओएआरएस) चे डोस हे मॅन्युअल आणि स्वयंचलित तंत्रज्ञानाच्या तुलनेत तुलनात्मक होते, परंतु ईएसएफफ्लान्स मोठ्या ब्रेस्टेड रूग्णांसाठी प्रिस्क्रिप्शन डोस (व्ही 105) च्या 105% प्राप्त लक्ष्यमान प्रमाण कमी करण्यास सक्षम होते. कमीतकमी व्ही 105 च्या तुलनेत 22% पेक्षा कमी असलेल्या रुग्णांमुळे 22 से.मी. पेक्षा जास्त आणि 650 सीसी पेक्षा जास्त लक्ष्य व्हर्ज्यूज EZFluence पासून लाभान्वित झाले. (योडर एट अल.)

“आमचे [ स्टनी ब्रूक विद्यापीठ] परिणाम दर्शविते की ईझेफ्लुएंन्स नियोजन तंत्र हे एक अधिक कार्यक्षम तंत्र आहे ज्याला कमीतकमी नियोजन वेळेची आवश्यकता असते आणि लक्षणीय प्रमाणात डोस देणे आणि ओअर्सला डोस मर्यादित करणे … EZFluence आहे सर्व डोस पॅरामीटर्समध्ये तुलना करता येणारी योजना तयार करताना नियोजन करण्यासाठी आवश्यक कालावधीनुसार FiF तंत्राचा तुलना करताना एक चांगला पर्याय. ” (योडर एट अल. 2-4)

हा अभ्यास EZFluence v1.1 वापरून पूर्ण झाला. रॅडफोर्मने नंतर अद्यतने प्रकाशीत केली आहेत ज्यात स्वयंचलित फाईएफ प्लॅनिंग, 3- आणि 4-फील्ड स्तन नियोजन आणि स्तनाचा कर्करोग वगळता एकाधिक साइटसाठी नियोजन स्वयंचलित करण्याची क्षमता समाविष्ट आहे.

<पी> योडर, टी., हशिया, ए. टी., झू, जे., स्टॅसिन, ए., आणि राय, एस. (201 9). स्तन कर्करोगाच्या उपचारांची रेडिओथेरपी नियोजन करण्यासाठी ईझेफ्लुएंन्स सॉफ्टवेअरची उपयुक्तता. वैद्यकीय डोसीमेट्री, 1-5. दोई: 10.1016 / जे. एमडीडॉस .2018.12.001

रॅडफोर्म बद्दल

संशोधन म्हणजे वैद्यकीय भौतिकशास्त्रज्ञ आणि वैद्यकीय उपकरणे तज्ज्ञ आहेत जे कर्करोगाच्या प्रक्रियेत वर्कफ्लो स्वयंचलित करण्यासाठी सॉफ्टवेअर तयार करतात. अधिक माहितीसाठी, www.radformation.com .

स्त्रोत परिपाटी

संबंधित दुवे

https://www.radformation.com/

चा दुवा

Comments are closed.