थंडर टीममेट आणि माजी एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूक – सीबीएस स्पोर्ट्सच्या मते, एमआयपीपीसाठी पॉल जॉर्ज 'फ्रन्ट-रनर' आहे.
थंडर टीममेट आणि माजी एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूक – सीबीएस स्पोर्ट्सच्या मते, एमआयपीपीसाठी पॉल जॉर्ज 'फ्रन्ट-रनर' आहे.
February 14, 2019
जसे आकाश गडगडले आहे: चंद्रबाबू नायडू यांच्याशी झालेल्या बैठकीनंतर शिवसेनेचे भाजपचे खोरे
जसे आकाश गडगडले आहे: चंद्रबाबू नायडू यांच्याशी झालेल्या बैठकीनंतर शिवसेनेचे भाजपचे खोरे
February 14, 2019

आपण पुन्हा पंतप्रधान होऊ, मुलायम लोकसभेत मोदींना सांगतात. PM folded hands सह प्रतिसाद देते

आपण पुन्हा पंतप्रधान होऊ, मुलायम लोकसभेत मोदींना सांगतात. PM folded hands सह प्रतिसाद देते

समाजवादी पक्षाचे अध्यक्ष अखिलेश यांना आता शर्मिंदापणा वाटू लागला आहे, ज्यांनी नुकतीच उत्तर प्रदेशमध्ये भाजप घेण्यास बसपाबरोबर गठजोड़ सुरू केला आहे.

लखनऊ:

समाजवादी पक्षाचे पंतप्रधान मुलायम सिंह यादव, त्यांच्या मुलाखत अहिलेश आणि महागठबंधन यांनी घेतलेले उभे राहून, नरेंद्र मोदी यांना बजेट सत्राच्या अखेरच्या दिवशी पंतप्रधान म्हणून दुसऱ्यांदा काम करण्याची इच्छा होती. .

सोनिया गांधी त्याच्या बाजूला बसले आणि मुलायम उभे राहिले आणि म्हणाले, “पंतप्रधान को बुद्धी देताना छता हं की प्रधान मंत्री सबको साथ लेकर चलने की कोषी की है. मुख्य कहान छत हुन की सारे साडेसा फिर से जीत कर आयेन, और आप (पीएम) डोबरा प्रधान मंत्री बनणे. “सोनिया गांधींनी सर्वत्र सरळ चेहरा ठेवला, तर पंतप्रधान मोदींनी हसले आणि हातांनी हातभार लावला.

# लोकसभा मतदारसंघातील समाजवादी पक्षाचे मुलायम सिंह यादव म्हणतात, “पंतप्रधान को बुद्धे देताना छान हं की पंतप्रधानांनो, हे सर्वच साकारकरणे चालले का पुरा प्रार्थना की. मुख्य बात है, मेरी कामना है की सारा सद्या फ़िर से जीत कर आयन और आप ( पंतप्रधान) डॉबरा प्रधान मंत्री बनणे. ” pic.twitter.com/j6Bnj9Kr3p

– एएनआय (@ANI) फेब्रुवारी 13, 201 9

समाजवादी पक्षाचे अध्यक्ष अखिलेश यांना आता शर्मिंदापणा वाटू लागला आहे, ज्यांनी नुकतीच उत्तर प्रदेशमध्ये भाजप घेण्यास बसपाबरोबर गठजोड़ सुरू केला आहे.

अखिलेश मोदी सरकारच्या विरोधात बोलत आहेत आणि पंतप्रधानांच्या पंतप्रधानांच्या वडिलांनी केलेल्या शिफारशीमुळे अखिलेशवर अनावश्यक दबाव आहे. अखिलेश यांनी पळ काढला आणि ज्येष्ठ यादव यांनी स्थापन केलेल्या एसपीच्या नेत्यांकडून वडिलांनी व मुलांनी खडबडीत अडथळा आणला.

“नेता जी यांनी जे काही म्हटले ते भारतीय संसदेचे एक अनुष्ठान आहे. जेव्हा सर्व खासदार निवडणुकीसाठी जात आहेत तेव्हा प्रत्येकाला प्रत्येकाची इच्छा असते. भाजपचे लोक नीताजींप्रमाणे शिकले पाहिजेत आणि पंतप्रधानपदासह संसदेच्या सर्व सदस्यांना ते पसंत करतात. समाजवादी पक्ष एमएलसी आणि प्रवक्ता सुनील सिंह साजन यांनी सांगितले की, त्यांनी एका मोठ्या नेत्याचे गुणधर्म दर्शविले आहेत आणि वैचारिक मतभेदांकडे दुर्लक्ष करून प्रत्येकाची इच्छा आहे.

या टिप्पणीवर प्रतिक्रिया देताना राष्ट्रवादीचे नेते सुप्रिया सुळे म्हणाले की, 2014 मध्ये मुलायम मनमोहन सिंग यांची इच्छा व्यक्त करतात.

सुप्रिया सुळे म्हणाले की, “मी मुलायमसिंह सिंह यांनी 2014 मध्ये मनमोहनसिंग जीसाठी समान गोष्ट सांगितली होती, असे मी ऐकले आहे.”

सीएनएन-न्यूज 18, आपल्या आवडत्या इंग्रजी टीव्ही बातम्या चॅनेलवर सर्वात मोठा न्यूजमेकर आणि सर्वात मोठा न्यूजब्रॅक पहा. सीएनएन-न्यूज 18 पहा फक्त 50 पैसे प्रति महिना पहा. आता आपल्या केबल / डीटीएच ऑपरेटरशी संपर्क साधा!
* केबल / डीटीएच ऑपरेटरकडून आकारल्याप्रमाणे रु .30 / – चा भाडे / क्षमता शुल्क लागू होऊ शकतो. ** जीएसटी अतिरिक्त.

Comments are closed.