फ्रोजन 2 – Stuff.co.nz साठी डिस्नेने प्रथम ट्रेलरचा अनावरण केला
फ्रोजन 2 – Stuff.co.nz साठी डिस्नेने प्रथम ट्रेलरचा अनावरण केला
February 14, 2019
दीपिकाच्या कानांमध्ये 'प्रेम' कव्हर करणारे रणवीर सिंग आणि त्यांचे पीडीए या व्हॅलेंटाईन डेवर सिंगल्ससाठी नाही – टाइम्स नाऊ
दीपिकाच्या कानांमध्ये 'प्रेम' कव्हर करणारे रणवीर सिंग आणि त्यांचे पीडीए या व्हॅलेंटाईन डेवर सिंगल्ससाठी नाही – टाइम्स नाऊ
February 14, 2019

गुगल डूडल मधुबाला यांना त्यांच्या 86 व्या जयंती-टाइम्स नाऊ वर एक सुंदर श्रद्धांजली देते

गुगल डूडल मधुबाला यांना त्यांच्या 86 व्या जयंती-टाइम्स नाऊ वर एक सुंदर श्रद्धांजली देते
मधुबालाच्या 86 व्या जयंतीच्या

मधुबालाच्या 86 व्या जयंती | फोटो क्रेडिटः Google Play

गुगल डूडल मधुबाला जयंती: आजच्या काळात बॉलिवुड अभिनेत्री मधुबालाची 86 व्या जयंती आहे, जो सलीम आणि अनारकलीची महाकाव्य प्रेम कथा, मुगल-ए-आझमद्वारे पार पाडण्यासाठी प्रसिद्ध आहे. ज्या कृपेने ती अनारकलीची भूमिका बजावली ती कृपा आणि संवेदनशीलता अद्यापही आपल्या देशाच्या लाखो हृदयात आहे. तिला सुंदरता आणि मोहकपणाचा एक भाग मानले गेले होते किंवा फक्त तिचे ऑनस्क्रीन उपस्थिती पुरेसे आहे की ती क्षणभर पलीकडे जाण्यासाठी आणि लोकांना तिच्याकडे लक्ष देणे, तिचे कोहल डोळे, तिचे स्मित, तिचे व्यक्तिमत्व …

मधुबला लवकरच बॉलीवूडच्या “द ब्यूटी ब्युटी विद ट्रॅजेडी”, “द व्हीन्स ऑफ इंडियन सिनेमा”, “द मेरिलिन मोनरो” असे शीर्षक ठरले.

दुर्गासाठी, मधुबाला यांनी 1 9 42 मध्ये बसंत नावाच्या एका चित्रपटासह किरकोळ भूमिकेत पदार्पण केले. 1 9 42 मध्ये रिलीझ झाले असले तरी तिच्या अभिनय करिअरची सुरुवात 1 9 47 मध्ये झाली होती. 14 नील कमल नावाच्या एका चित्रपटासह. 1 9 51 मध्ये जेव्हा त्यांनी छायाचित्रकार जेम्स बर्क यांनी भारतात भेट दिली आणि त्यांना लाइफ मॅगझिनसाठी छायाचित्रित केले तेव्हा त्यांनी हॉलिवुडमध्ये लक्ष वेधले. त्यांच्या वैशिष्ट्यामध्ये, लाइफ, त्यांनी आंतरराष्ट्रीय फिल्म उद्योगात तिला “सर्वात मोठा स्टार” म्हटले. जेम्स बर्क यांनी या वैशिष्ट्यासाठी मोठ्या प्रमाणात छायाचित्र काढले होते. ती हॉलीवुडची उग्र प्रशंसक होती आणि बॉम्बेला जाताना फ्रँक कॅपरा हॉलिवूडमध्ये ब्रेक देण्यासाठी उत्सुक होती पण तिच्या वडिलांनी नकार दिला.

दुर्दैवाने, मधुबालाची दुःखद घटना होती आणि 36 वर्षांच्या वयात ते मरण पावले.

हॉलीवुड मनोरंजन आणि बातम्यांसह आपला टीव्ही पाहण्याचा अनुभव पूर्ण करा. टाइम्स मूव्हीज आणि न्यूज पॅक फक्त 13 रुपये मिळवा. आता टाईम्स मॅन पॅकसाठी आपल्या केबल / डीटीएच प्रदाताला विचारा. अधिक जाणून घ्या

Comments are closed.