ला टेकची जयलॉन फर्ग्यूसन यांनी स्क्वॉउटिंग गठ्ठा – NFL.com
ला टेकची जयलॉन फर्ग्यूसन यांनी स्क्वॉउटिंग गठ्ठा – NFL.com
February 14, 2019
थंडर टीममेट आणि माजी एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूक – सीबीएस स्पोर्ट्सच्या मते, एमआयपीपीसाठी पॉल जॉर्ज 'फ्रन्ट-रनर' आहे.
थंडर टीममेट आणि माजी एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूक – सीबीएस स्पोर्ट्सच्या मते, एमआयपीपीसाठी पॉल जॉर्ज 'फ्रन्ट-रनर' आहे.
February 14, 2019

चॅम्पियन्स लीग स्कोअरः टोटेनहॅम केन व अॅलीशिवाय डॉर्टमुंडवर वर्चस्व गाजवते; रीयल मॅड्रिड ऍजेक्स – सीबीएस स्पोर्ट्समध्ये विजयी

चॅम्पियन्स लीग स्कोअरः टोटेनहॅम केन व अॅलीशिवाय डॉर्टमुंडवर वर्चस्व गाजवते; रीयल मॅड्रिड ऍजेक्स – सीबीएस स्पोर्ट्समध्ये विजयी

युईएफए चॅम्पियन्स लीगच्या 16 फेरीचा सामना बुधवारी सुरू झाला. रिअल माद्रिद बनाम अजॅक्स आणि टोटेनहॅम बनाम बोरूसिया डॉर्टमुंड. एकूण दोन सामन्यांत सहा गोल नोंदविले गेले होते, एक संघाने त्यांच्या परिणामाने रोमांचित केले आणि एक होम टीम क्वार्टर फाइनलसाठी लॉकसारखा दिसला.

रीयल मॅड्रिड करिंम बेंजामा आणि मार्को असेंसेओ यांच्याकडून अॅमस्टरडॅममध्ये 2-1 ने विजय मिळविते, ज्यामुळे शाब्दिक चँपस दोन मोठ्या गोलांसह स्पेनला परत येऊ शकतील. रीअल 1-0 सेकंद गमावू शकतो आणि तरीही पुढे जाऊ शकतो.

वॅम्बेली स्टेडियमवर, टोटेनहॅम हॅरी केन आणि डेल एलीच्या सर्वोत्तम दोन खेळाडूंपैकी नव्हते, तरीही अंतिम 10 मिनिटांत बोरूसिया डॉर्टमुंडचा 3-0 ने पराभव केला. ह्यूंग-मिने बेट, जन व्हर्टोन्फेन आणि फर्नांडर्डो लोरेनटे हे स्पुर्ससाठी गोलंदाज होते. बुधवारीच्या कारवाईपासून तीन टेकवे आहेत.

पवित्र Spurs. ते कोण येत आहे?

केन आणि अॅलीशिवाय स्पुर्स अद्यापही प्रीमियर लीगमध्ये परिणाम मिळविण्यास सक्षम आहेत. पण यूसीएल एक वेगळा प्राणी आहे आणि बुन्देस्लीगाच्या नेत्यांविरुद्ध हे कठिण असल्याचे दिसते. तरीही त्यांनी दुसर्या अर्ध्यामध्ये तीन गोल केले. डॉर्टमुंड हॉफनहेमविरूद्ध लीग सामन्यात 3-0 अशी आघाडी घेत असताना, आणि तेथून बाहेर पडले तेव्हा बचावासाठी उचलला गेला. स्पुर्समध्ये 15 शॉट्स होते, त्यापैकी पाच जण एक निश्चित कामगिरीमध्ये फ्रेमवर होते.

व्हर्टनॉन्गला सहकार्य मिळाल्यामुळे बेटाचा सलामीचा फलंदाज उत्कृष्ट गोलंदाजी करीत होता. इथे बघ:

मग सर्ज ऑरियरकडून एक सुंदर चेंडू काढून टाकण्यासाठी घर सरकवून डिफेंडरच्या मोबदल्यात बदल झाला:

केन आणि अलीशिवाय, तर्कशास्त्र म्हणाला की या संघासाठी सातत्याने धमकी देणे कठीण जाईल, परंतु त्यांनी असेच केले, की आश्चर्यकारक स्कोअरलाइन तयार करणे ज्यामुळे त्यांना दुसऱ्या पायमध्ये चांगले वाटत आहे.

डॉर्टमुंड दुसऱ्या सहामाहीत झोपला

रस्त्यावर, डॉर्टमुंडला माहित होते की परत येण्याची शक्यता असल्याबद्दल त्याला चांगले वाटू शकते, परंतु ह्यूगो लॉरिसने त्यांना नकार देण्यासाठी दोनदा दंड राखला आणि टोटेनहॅमच्या बचावामुळे सामान्यपणे चांगले काम केले शूट डॉर्टमुंड, दरम्यानच्या काळात, नाही. शेवटच्या मिनिटातील लोरोरेंटेचा गोल सहज टाळला जाऊ शकतो, तरीही दोन रक्षकांनी ख्रिश्चन एरिक्सेनच्या कोप-यात चुकीचे फेरफार केले आणि त्याला स्पॅनिश स्ट्रायकरचा गोल गोलच्या समोरच सापडला. इथे बघ:

बचाव कसे करावे याविषयी पुस्तकात आपल्याला काय सापडेल ते नक्कीच नाही. अभ्यागतांकडून फक्त खराब निष्पादन आणि आता त्यांच्यात एक तूट आहे जी पराभूत करणे जवळजवळ अशक्य आहे.

अॅडव्हायटेज रीयल मॅड्रिड

मुलगा, हे रस्त्यावरील योद्धा आहेत. प्रतिस्पर्धी बार्सिलोनामध्ये जाऊन कोपा डेल रे सेमीफाइनलमध्ये ड्रॉइंग केल्यानंतर, लॉस ब्लॅंकोस स्पॅनिशच्या राजधानीत गेला आणि गेल्या आठवड्यात अॅटलेटिको माद्रिदवर 3-1 ने वर्चस्व गाजविले. आणि त्या वरच्या बाजूला, ते खरोखर प्रतिभावान, तरुण अजाक्स संघाविरुद्ध अॅमस्टरडॅमला जायच्या आणि परिणामी ते पुढे येण्याच्या शक्यतांबद्दल त्यांना चांगले वाटतात. दोन दूर गोल त्यांना थोडी श्वासोच्छवासाची खोली देतात कारण त्यांना घरी जाणे शक्य आहे हे माहित आहे. हा संघ सध्या इतका आत्मविश्वासाने खेळत आहे, आणि आता ते प्रत्येक स्पर्धेत एक धोका आहे. काही महिन्यांपूर्वी, असे वाटले की या संघाला काहीही जिंकण्यासाठी शॉट मिळाला नाही.

पुनर्जन्माचा एक भाग विनीसियस जूनियर इतका द्रुतगतीने स्टार बनला आहे आणि करीम बेंजामा त्याच्या कारकिर्दीतील काही उत्कृष्ट प्रकार दर्शवित आहे. ब्राझिलियनच्या वेगाने आणि दृश्यामुळे त्यांनी फ्रेंच स्ट्रायकरला एक मोठा मारासाठी सेट अप करुन सलामीवीरसाठी एकत्र केले.

पहिल्या टप्प्यातील या चांगल्या-योग्य परिणामानंतर आता क्वार्टर फाइनलमध्ये स्थान मिळवण्याच्या मोसमातील टोटेनहॅममध्ये रियलमध्ये सामील झाले आहे. संघ 5 मार्चला त्यांच्या दुसर्या पायसाठी पुन्हा भेटतील आणि दोन्ही सामने फ्यूबोटीव्हीवर उपलब्ध असतील (विनामूल्य प्रयत्न करा).

बुधवारच्या यूसीएल कार्यवाहीचा लाभ घ्या

आपण खालील थेट अद्यतने पाहण्यात अक्षम असल्यास, .

Comments are closed.