चॅम्पियन्स लीग स्कोअरः टोटेनहॅम केन व अॅलीशिवाय डॉर्टमुंडवर वर्चस्व गाजवते; रीयल मॅड्रिड ऍजेक्स – सीबीएस स्पोर्ट्समध्ये विजयी
चॅम्पियन्स लीग स्कोअरः टोटेनहॅम केन व अॅलीशिवाय डॉर्टमुंडवर वर्चस्व गाजवते; रीयल मॅड्रिड ऍजेक्स – सीबीएस स्पोर्ट्समध्ये विजयी
February 14, 2019
आपण पुन्हा पंतप्रधान होऊ, मुलायम लोकसभेत मोदींना सांगतात. PM folded hands सह प्रतिसाद देते
आपण पुन्हा पंतप्रधान होऊ, मुलायम लोकसभेत मोदींना सांगतात. PM folded hands सह प्रतिसाद देते
February 14, 2019

थंडर टीममेट आणि माजी एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूक – सीबीएस स्पोर्ट्सच्या मते, एमआयपीपीसाठी पॉल जॉर्ज 'फ्रन्ट-रनर' आहे.

थंडर टीममेट आणि माजी एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूक – सीबीएस स्पोर्ट्सच्या मते, एमआयपीपीसाठी पॉल जॉर्ज 'फ्रन्ट-रनर' आहे.

एमव्हीपी वार्तालापांमध्ये जेम्स हार्डेन आणि गियाननिस एंटेटोकॉन्म्पो यांच्या पसंतीसंदर्भात हाईप सुरू आहे, तर दुसरा खेळाडू लढायला लागतो. थंडरचे पॉल जॉर्ज अश्रूग्रस्त आहेत , रॉकेट्स आणि ट्रेल ब्लॅझर्सच्या विरूद्ध बॅक-टू-बॅक गेम्समध्ये अलीकडेच 40-प्लस पॉईंट्स ड्रॉप करत आहेत, ब्लेझर्सच्या विरूद्ध ट्रिपल-डबल सोमवारी.

खरं तर, जॉर्ज आणि 2016-17 एमव्हीपी रसेल वेस्टब्रूकने सोमवारी ट्रिपल-डबल्स जिंकली, परंतु जॉर्जने 120-111 च्या विजयामध्ये 47-पॉइंट कामगिरी केली.

जॉर्जने वेस्टब्रुकचा पाठिंबा मिळवला, जो स्वत: च्या नात्याने एक उत्कृष्ट हंगाम असूनही, जॉर्ज त्या काळासाठी स्पष्ट आघाडीचा विचार करतो.

ईएसपीएनच्या रॉयस यंगने वेस्टब्रुकला सांगितले की , “नक्कीच मला असं म्हणायचं आहे की आम्ही बांधील आहोत – कदाचित तिसरे बियाणे जे – पण ते ज्या प्रकारे खेळत आहेत ते सुसंगत आहे” .

“… मला वाटते की जगभरातील बर्याच लोक बास्केटबॉल खेळत नाहीत, जे खेळ खेळत नाहीत, सुसंगत होण्यासाठी काय घेतात ते समजू शकत नाही आणि प्रत्येक रात्री काहीतरी करण्यास सक्षम होण्यासाठी आपले मन योग्य वाटत नाही. , त्यामुळे त्याला ते करण्याची आणि त्या मार्गावर राहिल्याबद्दल तो नक्कीच माझ्या एमव्हीपीसाठी आघाडीचा खेळाडू आहे, “असे वेस्टब्रक पुढे म्हणाले.

2016-17 च्या हंगामात वेस्टब्रुकची एकंदर मैत्री महान होती जेव्हा त्याने संपूर्ण हंगामात तिहेरी-दुहेरी वाढ केली.

जॉर्जने ब्लेझर्सच्या प्रमुख खेळाडूंना त्याच्या खेळातून बाहेर काढले.

“तो वेगळ्या पातळीवर आहे, म्हणजे शेवटच्या 10 सामन्यांत त्याला पाहिल्यानंतर मला त्यांच्या अनेक खेळांचा सामना करावा लागतो आणि नंतर मी त्याला आज रात्री पाहत आहे, माणूस, तो माणूस आहे … तो एमव्हीपी आहे”, डॅमीन लिलार्ड म्हणाले, एनबीसी स्पोर्ट्स नॉर्थवेस्ट . “ते हे ठेवल्यास, तो एमव्हीपी आहे.”

“हे अवास्तविक होते,” इवान टर्नर यांनी सांगितले. “मला माहित आहे की प्रत्येकजण गियानिया आणि जेम्ससाठी पागल आहे, परंतु मी दोघेही विरुद्ध लढले आणि इतर दोघांसाठी अनादर करू शकत नाही कारण ते अविश्वसनीय आहेत, परंतु पॉल हे सर्वोत्तम आहे जे आम्ही कदाचित संपूर्ण वर्षाच्या विरुद्ध केले आहे.”

“तो पूर्णपणे वेगळ्या पातळीवर आहे. अगदी स्पष्टीकरण देणे कठिण आहे,” टर्नर जोडला.

थंडर 39-17, मागे पश्चिम परिषद तिसऱ्या वॉरियर्स आणि असामान्यपणे हट्टी भागांना .

त्याच्या शेवटच्या 14 गेममध्ये जॉर्जचे सरासरी 34.5 गुण, 7.9 रिबाउंड्स आणि 4.8 मदत सरासरी आहेत. जॉर्ज एनबीएच्या नेतृत्वाखालील 2.3 गेम खेळत आहे, त्याच्या टीममेट वेस्टब्रकच्या पुढे 0.1.

संघ म्हणून थंडर काही अविश्वसनीय बास्केटबॉल खेळत आहेत. वेस्टब्रूकने सोमवारी 10 व्या सरळ तिहेरी दुहेरीची कमाई केली आणि ते दावेदारसारखे दिसले. जेव्हा जॉर्ज थंडरसह पुन्हा हस्ताक्षरित झाला, तेव्हा एनबीएच्या सभोवतालची काही आश्चर्याची गोष्ट होती, परंतु त्या स्वाक्षरीच्या कोणत्याही संशयास्पद गोष्टींना त्याने शांत केले.

जॉर्ज आणि वेस्टब्रुक सध्या बास्केटबालमध्ये सुपरस्टार जोडीचे सह-अस्तित्व घेत आहेत आणि त्यांच्या आगामी शेड्यूलसह ​​ते स्टँडिंगमध्ये पुढे जाणे सुरू ठेवतील, ते न्यू ऑरलियन्स (रात्री 8 वाजता) प्रवास करताना गुरुवारी रात्री मजल्यावर परत येतील. ईटी – एनबीए लीग पास ऍड-ऑनसह फ्यूबोटीव्ही वर पहा ). त्यांच्या पुढच्या बर्याच गेम पॅलीकन्स , जाझ आणि किंग्स यांच्या विरोधात आहेत. जर जॉर्ज खेळत असलेल्या पातळीवर खेळत असेल तर – वेस्टब्रुकच्या उत्कृष्ट लकीरने भरलेला – थंडर वेस्ट मध्ये एक समस्या राहील.

Comments are closed.