गुगल डूडल मधुबाला यांना त्यांच्या 86 व्या जयंती-टाइम्स नाऊ वर एक सुंदर श्रद्धांजली देते
गुगल डूडल मधुबाला यांना त्यांच्या 86 व्या जयंती-टाइम्स नाऊ वर एक सुंदर श्रद्धांजली देते
February 14, 2019
व्ही 15 प्रो: व्हिवोच्या नवीन पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा स्मार्टफोनवर त्वरित पहा – सोयासिंकॉ.कॉम
व्ही 15 प्रो: व्हिवोच्या नवीन पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा स्मार्टफोनवर त्वरित पहा – सोयासिंकॉ.कॉम
February 14, 2019

दीपिकाच्या कानांमध्ये 'प्रेम' कव्हर करणारे रणवीर सिंग आणि त्यांचे पीडीए या व्हॅलेंटाईन डेवर सिंगल्ससाठी नाही – टाइम्स नाऊ

दीपिकाच्या कानांमध्ये 'प्रेम' कव्हर करणारे रणवीर सिंग आणि त्यांचे पीडीए या व्हॅलेंटाईन डेवर सिंगल्ससाठी नाही – टाइम्स नाऊ
रणवीर-दीपिका यांचे व्हॅलेंटाईन डे पीडीए!

रणवीर-दीपिका यांचे व्हॅलेंटाईन डे पीडीए! | फोटो क्रेडिटः इंस्टाग्राम

रणवीर सिंह दीपिका पादुकोणला कसे बळकट करतात, प्रत्येक वेळी जेव्हा तो तिच्याकडे पाहतो किंवा तिच्या कानात काहीतरी ऐकतो तेव्हाच आपल्याला कसे धक्का बसू शकेल हे शोधा. म्हणजे, या चित्राकडे एक नजर टाका आणि आपल्याला काय म्हणायचे आहे ते आपल्याला कळेल. असं दिसत नाही की दीपवीरला काही कुटूंबी पीडीएमध्ये घेताना कॅमेरेने प्रथमच पकडले होते, परंतु हे (व्हॅलेंटाईनच्या) दिवसाच्या मूडसह इतकेच बरोबर जुळते की आम्हाला आश्चर्य वाटेल की एकल सिंगल्स प्रदर्शनात एकत्रितपणे किती मशरूम हाताळेल.

दीपिका आणि रणवीर यांनी या मोहक क्षणची चोरी कशी केली याबद्दल आश्चर्यचकित झालेल्या लोकांसाठी, गुली बॉयच्या स्क्रीनिंगनंतर हे घडले. रणवीर इतका अभिमानित झाला होता की दीपिका तिच्या नखे ​​पाहताना इतकी उत्साही दिसली होती की आणखी एक कामगिरी त्याने कदाचित मोठ्या चरबीच्या गळ्यापासून दूर ठेवली नाही. खाली संपूर्ण फोटो पहा

Comments are closed.