पाणी कमी फ्लोराईड शोधण्यासाठी नवीन उपकरणे – तेलंगाना आज
पाणी कमी फ्लोराईड शोधण्यासाठी नवीन उपकरणे – तेलंगाना आज
February 13, 2019
ला टेकची जयलॉन फर्ग्यूसन यांनी स्क्वॉउटिंग गठ्ठा – NFL.com
ला टेकची जयलॉन फर्ग्यूसन यांनी स्क्वॉउटिंग गठ्ठा – NFL.com
February 14, 2019

लेकर्स चाहत्यांना जलद प्रथम प्लेऑफ एक्झीट किंवा लॉटरी पिक करायचे आहे का? लॉस एंजेलिस टाइम्स

लेकर्स चाहत्यांना जलद प्रथम प्लेऑफ एक्झीट किंवा लॉटरी पिक करायचे आहे का? लॉस एंजेलिस टाइम्स

सीझनच्या सुरुवातीला आधीच्या निष्कर्षापूर्वी काय निष्कर्ष काढले गेले ते म्हणजे आता लेकर्स एनबीए ऑल-स्टार ब्रेकमध्ये नोव्हेंबरपासून पहिल्यांदा -500 रेकॉर्डसह लिपिक म्हणून एक “कल्पना” आहे.

लेकॉन जेम्सने मंगळवार 117-113 च्या अटलांटा हॉक्सला पराभूत केल्यानंतर लेकॉन जेम्सने पत्रकारांशी बोलताना सांगितले की,” आपण डिक कॉम्प्रेस आणि गेममधून थोडे दूर जाणे आवश्यक आहे. ” “फक्त ताजे व्हा, आपले मन योग्य करा, आपले शरीर योग्य मिळवा. आम्ही प्लेऑफ बनवणार आहोत या धारणासह परत या. ”

लेकर्सने 8 गेममधील 8 गेममध्ये 2.5 गेम खेळून 2.5 गेम खेळले आहेत. अधिक महत्त्वाचे म्हणजे, प्लेऑफमध्ये काहीतरी करत असल्यास याचा अर्थ काहीही नाही, ते 6 किंवा 7 अंकांच्या चार गेम आहेत, ज्यामुळे त्यांना पहिल्या फेरीत गोल्डन स्टेट वॉरियर्स टाळता येऊ शकेल आणि त्यांना प्रथम जिंकण्याची संधी मिळेल. 2012 पासून प्लेऑफ गेम आणि मालिका.

हे चॅम्पियनशिप साइनिंग नाहीत. 201 9 च्या उन्हाळ्याच्या उन्हासाठी ते कॅप लवचिक होते. ते प्लेऑफ एक्झीट साइनिंगच्या पहिल्या फेरीत होते. ते एक प्रकारचे साइनिंग आहेत जे एक संघ सभ्य असल्याचे मानते, उत्कृष्ट नाही. जेम्सच्या आगमनाने बर्याच चाहत्यांना अंधळे वाटले नाही. लीकर्सने आपल्या पहिल्या तीन गेम गमावण्यापूर्वी आणि त्यांच्या पहिल्या 10 पैकी सात गमावण्याच्या आधीच तेथे प्लेऑफ कार्यसंघ होते की नाही याबद्दल तेथे बरेच एनबीए तज्ञ होते.

कदाचित लेकर्स रीसेट बटण दाबा “डिक्रिप्प्रेस” करू शकतील आणि प्लेऑफमध्ये आठव्या क्रमांकावर असेल तर पहिल्या फेरीत वॉरियर्सचा सामना करतील. परंतु या मार्गावर, लेकर्सच्या चाहत्यांनी स्वतःला काय विचारले पाहिजे ते स्वत: ला विचारावे: प्रथम फेरी प्लेऑफ स्वीप किंवा लॉटरी पिक?

व्यापाराच्या अंतिम मुदतीत ब्लॉकबस्टर करार रद्द करण्याच्या असमर्थतेमुळे मॅजिक जॉन्सनने अनेक लेकर्स चाहत्यांकडून अन्यायकारक उष्णता घेतली आहे. ब्रॅंडन इंग्राम, काइल कुझमा, लोन्झो बॉल आणि दोन प्रथम फेरीच्या निवडीसाठी त्याला व्यापार करण्याऐवजी न्यू ऑर्लिन्स पॅलीकन्स ऐवजी ऍन्थोनी डेव्हिसला ठेवून ठेवू शकले नाहीत. डेव्हिससाठी हे अनिवार्यपणे पाच प्रथम-गोल निवडी आहेत. हा करार पूर्ण करण्यासाठी पुरेसे नव्हते, परंतु जॉन्सनने लीग मधील सर्वोत्तम खेळाडूंपैकी एक असलेल्या संभाव्य सर्वोत्कृष्ट पॅकेजला एकत्र केले. त्याने फेसेससाठी झडप घालली आणि लेकर्सला आणखी एक सुपरस्टार जोडण्याचा प्रयत्न केला जेणेकरुन त्यांना या हंगामात मदत होईल. आपण प्राधान्य दिल्यास तो नक्कीच राहतो आणि हा रोस्टर बरकरार ठेवतो, तर आपण कदाचित लेकला मागील दोन हंगामांपेक्षा जास्त पाहिले नाही. जेम्स एक लेकर आहे म्हणून जॉन्सन हा एक मोठा कारण आहे, डेव्हिसने सार्वजनिकरित्या असे म्हटले आहे की त्याला लेक बनण्याची इच्छा आहे आणि संघाने या मोसमात आणखी एक मोठे खेळाडू जोडण्याची शक्यता का आहे. जर जिम बुस आणि मिच कुपकॉक अजूनही शो खेळत असतील तर यापैकी काहीही खेळले नसते.

मला आवडते की लेकर्सच्या चाहत्यांनी त्यांच्या तरुण खेळाडूंसाठी निष्ठावान आहात. मला खात्री नाही की एनबीएमध्ये आणखी एक फॅन बेस आहे जो बर्याच लेकर्स चाहत्यांना – जेम्सवर स्वाक्षरी करुन किंवा डेव्हिसच्या व्यवसायात आहे कारण तरुण मालमत्तांची संख्या त्यांच्यासाठी खर्च करेल. परंतु हे निक वॅन एक्सेल, एडी जोन्स, ऍन्थोनी पिलेर, सेड्रिक सेबोलॉस, व्लादे दिवाक आणि जॉर्ज लिंच यांच्या बरोबर 1 994-9 5 मधील लेकर्स नाहीत, जे सर्व 26 किंवा त्यापेक्षा लहान होते, 48 गेम जिंकले, पहिल्या फेरीत सिएटल सुपरसोनिक्सला व्यथित केले आणि वेस्टर्न कॉन्फरन्स फाइनलमध्ये प्रवेश करण्यापासून दोन विजयी होते. तो एक तरुण मूल होता जो आपण कदाचित काहीतरी करत होता, आणि तो गट सुद्धा लेकर्ससाठी एक चॅम्पियनशिप संघ बनण्यासाठी खंडित झाला होता. खरं तर, लेकर्स सहा वर्षांपासून -500 संघात आहेत. काही वेळा, आपल्याला प्रतीक्षा करण्यास थांबणे आणि चॅम्पियनशिप चालविणे प्रारंभ करणे आवश्यक आहे. पुढच्या वर्षी आणखी दोन स्टारांसोबत त्याच्या आजूबाजूला जाणारे जेम्स हे पहिले पाऊल होते, आणि पुढील महिन्यात जेम्ससोबत जेम्सने केले त्याप्रमाणे जॉनसनदेखील मला वाटेल.

लॉस एंजेलिस हे एक शहर आहे जे सितारांना आवडते, परंतु या क्षणी ब्रिस हार्पर किंवा मनी मॅचॅडो यांनी संघाचे साइन केले तर डोडर्सच्या चाहत्यांनी कमी काळजी घेतली नाही. असे नाही की ते एकतर खेळाडूचे स्वागत करणार नाहीत, परंतु ते जागतिक मालिका चँपियनशिप कंडिशनच्या शेवटच्या टप्प्यात साइन इन करत नाहीत. काहीही असल्यास, ते कदाचित दोघेही स्प्रिंग प्रशिक्षण उघडण्यासारखे दोन्ही खेळाडूंना रेकॉर्ड-ब्रेकिंग करार देण्याविरुद्ध असतील.

(जिम थॉम्पसन / द टाइम्स)

ऑरेंज काउंटी लॉस एंजेलिस काउंटीचा भाग नाही, परंतु आपणास माहित आहे की ते लॉस एंजेलिस महानगर क्षेत्राचा भाग आहे? खरी गोष्ट ते पहा. हे आपल्यापैकी बर्याचजणांना मला स्मरण करून देण्यास थांबणार नाहीत की लॉस एंजल्सची खरं तर दोन बेसबॉल संघ आणि दोन हॉकी संघ नाहीत – जसे की अँजेल्स आणि डक्स न्यू मेक्सिकोमध्ये खेळतात – पण मला वाटले की मी प्रयत्न करू .

मला वाटत नाही की मला कॅटलिन ओहाशी हा सर्वात रोमांचक अॅथलीट आणि यूसीएलए जिम्नॅस्टिक टीम आता लॅ मध्ये सर्वात मनोरंजक संघ आहे असे सांगून मी अंगावर जात आहे. मी काही व्यायामशाळा तज्ञ म्हणून काम करणार नाही. खेळांचे माझे ज्ञान प्रत्येक चार वर्षांत टीव्हीवरील कोणत्याही ओलंपिक कार्यक्रमांवर मर्यादित आहे, परंतु जेव्हा ओहाशी मजला घेते तेव्हा मी स्क्रीनवर गोंधळ आणतो आणि इतर 10 उत्कृष्ट कामगिरी देतो. मी काय बोलत आहे याची आपल्याला कल्पना नाही, आपण काय करत आहात ते थांबवा आणि तिचे नाव त्वरित आपल्या ब्राउझरमध्ये टाइप करा.

मी जेम्ससोबत चार्ल्स, एनसी मधील एनबीए ऑल-स्टार ब्रेकच्या दरम्यान “डिक्रिप्पिंग” करणार आहे, जे लॉस एंजेलिसमधील काही गोष्टी एकत्रित करेल अशी आशा पुढील वर्षी लेकर्सची पूर्तता करेल. 1 99 1 मध्ये शार्लोटमध्ये एनबीए ऑल-स्टार गेम आयोजित करण्यात आले होते. मायकेल जॉर्डन त्याच्या पहिल्या चॅम्पियनशिपमधून बाहेर पडत होते आणि पाच वर्षातील पहिल्यांदाच खेळण्यापूर्वीच्या शुक्रवारीच्या न्यूज कॉन्फरन्समध्ये भाग घेतला. का? एनबीएने पहिल्यांदा न्यूज कॉन्फरन्समध्ये खेळाडूंचे तिकीट वितरीत करण्याचा निर्णय घेतला होता आणि जॉर्डनला 100 तिकिटे देण्यात आल्या होत्या. आता 28 वर्षांनंतर ते शार्लोट हॉर्नेट्सचे मालक आहेत आणि त्यांच्या गावात इव्हेंट होस्ट करीत आहेत. मला काहीतरी सांगते की त्याला यावर्षी तिकीट मिळत नाही.

Comments are closed.