नॉर्वे काही तेल कंपन्यांना डंप करण्यासाठी $ 1 ट्रिलियन वेल्थ फंड मंजूर करते – ब्लूमबर्ग क्विंट
नॉर्वे काही तेल कंपन्यांना डंप करण्यासाठी $ 1 ट्रिलियन वेल्थ फंड मंजूर करते – ब्लूमबर्ग क्विंट
March 9, 2019
निवडणूक ट्रॅकर लाइव्हः जावडेकर यांनी आयएएफने दहशतवादविरूद्ध ओपीएस आणली, पाकविरुद्ध नाही – न्यूज 18
निवडणूक ट्रॅकर लाइव्हः जावडेकर यांनी आयएएफने दहशतवादविरूद्ध ओपीएस आणली, पाकविरुद्ध नाही – न्यूज 18
March 9, 2019

इंग्लंडचा माजी कर्णधार मायकेल वॉन – दी इंडियन एक्सप्रेस म्हणतो की, विराट कोहली एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये 'गॉट' आहे

इंग्लंडचा माजी कर्णधार मायकेल वॉन – दी इंडियन एक्सप्रेस म्हणतो की, विराट कोहली एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये 'गॉट' आहे
रांची: शुक्रवारी, 8 मार्च 201 9 रोजी रांची येथे शुक्रवारी ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या तिसर्या एकदिवसीय क्रिकेट सामन्यात शतक झळकावणारा भारतीय कर्णधार विराट कोहलीने (पीटीआय फोटो / स्वप्न महापत्रा) (पीटीआय 3/8_2019_000169 बी)

भारताने शुक्रवारी रांची येथे ऑस्ट्रेलियाविरूद्ध तिसऱ्या एकदिवसीय सामन्यात पराभव केला असला तरी कर्णधार विराट कोहली या मालिकेतील त्याच्या दुसऱ्या सलग दुसर्या शतकाने पुन्हा एकदा बाहेर पडला होता. की, ऑस्ट्रेलिया विरुद्ध आठव्या टन होते उच्चांक मागे पाच वेळा विश्वचषक विजेते विरोधात सर्वात टन, पूर्वी करून आयोजित करण्यात आली होती की सचिन तेंडुलकर .

एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये तो 41 व्या शतकाचा होता आणि कोहलीने तेंडुलकरला तेंडुलकरने मागे टाकले आहे की नाही हे सोशल मीडियावरील वादविवादात इंधन भरले.

इंग्लंडचा माजी ध्वनी असलेला माजी इंग्लंडचा कर्णधार मायकेल व्हॉन याने कोहलीला ‘ईओएटी’ (सर्वकालीन महानतम वेळ) म्हणून संबोधले आहे. जेव्हा एका खेळाडूने टिप्पणी दिली की, कोहली ऑस्ट्रेलियन दिग्गज सर डॉन ब्रॅडमन, वेस्टइंडीजच्या महान खेळाडू ब्रायन लारा आणि तेंडुलकर यांच्या तुलनेत कोहलीपेक्षा चांगले आहे हे दर्शविण्याबाबत विचारले असता व्हॉन म्हणाला, “एका दिवसात क्रिकेट … होय …”

कोहलीने रांचीच्या तिसर्या एकदिवसीय सामन्यात 123 धावा केल्या होत्या. भारत 314 धावांचा पाठलाग करीत होता. परंतु, त्याला दुसऱ्या बाजूला एक स्थिर भागीदार सापडला नाही. केदार जाधवने पाचव्या विकेटसाठी 88 धावांची भागीदारी केली.

द पुन्हा आहे … # विराट

– मायकल व्हॉन (@ मायकेल व्हॉन) 8 मार्च 201 9

एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये … होय … https://t.co/vwjmKJYlgT

– मायकल व्हॉन (@ मायकेल व्हॉन) 8 मार्च 201 9

ऑस्ट्रेलियन संघाच्या तुलनेत हा सामना अरुण फिंच आणि उस्मान ख्वाजा यांनी 1 9 3 धावांनी केल्या. कोहलीच्या बाद झाल्यानंतर विजय शंकर आणि रवींद्र जडेजा यांनी भारताला जवळ जवळ नेले पण त्यांचा बाद झाल्यामुळे भारतीय नाजूक खेळ संपुष्टात आला. अखेर भारताने 32 धावांनी पराभव केला.

फलंदाज म्हणून कोहलीने 2018 असाधारण सामना केला होता, ज्यामध्ये भारताने केलेल्या सर्व दौऱ्यांमध्ये त्याने कसोटी व एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये शतके झळकावली. आयसीसीच्या कसोटी, एकदिवसीय आणि क्रिकेटर ऑफ द इयरच्या तीन प्रमुख पुरस्कारांना त्याने प्रथम स्थान प्राप्त केले.

Comments are closed.