इंग्लंडचा माजी कर्णधार मायकेल वॉन – दी इंडियन एक्सप्रेस म्हणतो की, विराट कोहली एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये 'गॉट' आहे
इंग्लंडचा माजी कर्णधार मायकेल वॉन – दी इंडियन एक्सप्रेस म्हणतो की, विराट कोहली एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये 'गॉट' आहे
March 9, 2019
'मिल्की वे' चे वजन सुमारे 1.5 ट्रिलियन सौरमालेचे आहे – द इंडियन एक्सप्रेस
'मिल्की वे' चे वजन सुमारे 1.5 ट्रिलियन सौरमालेचे आहे – द इंडियन एक्सप्रेस
March 9, 2019

निवडणूक ट्रॅकर लाइव्हः जावडेकर यांनी आयएएफने दहशतवादविरूद्ध ओपीएस आणली, पाकविरुद्ध नाही – न्यूज 18

निवडणूक ट्रॅकर लाइव्हः जावडेकर यांनी आयएएफने दहशतवादविरूद्ध ओपीएस आणली, पाकविरुद्ध नाही – न्यूज 18

निवडणूक ट्रॅकर थेट अद्यतने: गृहमंत्री राजनाथ सिंह यांनी शनिवारी सांगितले की, गेल्या पाच वर्षात भारताने तीन हवाई हल्ले केले आहेत, परंतु तो फक्त दोन लोकांनाच सांगेल. गेल्या पाच वर्षांत तीन हवाई हल्ले यशस्वीरित्या केले गेले आहेत. मी तुम्हाला दोन बद्दल सांगेन पण तिसऱ्याबद्दल काही सांगणार नाही, असेही ते म्हणाले.

बालाकोटच्या हवाई हल्ल्याचा प्रश्न विचारण्यासाठी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी विरोधी पक्षनेतेवर टीका केली तेव्हा कॉंग्रेस अध्यक्षा राहुल गांधी यांनी जेएमचे प्रमुख मसूद अझहर यांना तुरुंगातून सोडले होते आणि त्यांना परत पाकिस्तानला पाठविण्यास सांगितले होते.

अधिक वाचा

9 मार्च 201 9 5:35 वाजता (IST)

पीएमचे उद्घाटन पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी केले. ग्रेटर नोएडा येथील देंदयला उपाध्याय इंस्टिट्यूट ऑफ आर्किओलॉजी. त्यांनी परिसर येथे पंडित दीनदयाल उपाध्याय यांच्या पुतळ्याचे अनावरण केले.

9 मार्च 201 9 5:10 वाजता (IST)

कॉंग्रेस अध्यक्षा राहुल गांधी यांनी कर्नाटकच्या हबबली येथे नागरी सोसायटीच्या सदस्यांशी चर्चा केली.

9 मार्च 201 9 4:58 वाजता (IST)

केंद्रीय मंत्री प्रकाश जावडेकर यांनी सांगितले की, आयएएफने दहशतवादविरूद्ध ऑपरेशन केले, पाकिस्तानविरुद्ध नाही.

पी जावडेकर: राहुल गांधी यांनी आयएएफने पाकवर हल्ला केला, आम्ही कधी हल्ला केला? दहशतवादविरोधी हे केवळ एक षड्यंत्र होते. कदाचित त्याला शब्दांचा अर्थ समजत नाही. त्यांनी असेही सांगितले की हवाई हल्ल्यात आपले लोक शहीद झाले होते, आमच्या बाजूचे कोणीही शहीद झाले नव्हते, फक्त दहशतवादी मारले गेले होते pic.twitter.com/fWSq80SUaQ

– एएनआय (@ एएनआय) मार्च 9, 201 9

9 मार्च 201 9 4:47 वाजता (IST)

नॅशनल कॉन्फरन्सचे संरक्षक फारूक अब्दुल्ला म्हणाले की ते मरतील पण भाजपमध्ये सामील होणार नाहीत. ते शनिवारी जम्मूमधील न्यूज 18 येथे बोलत होते. अब्दुल्ला म्हणाले की पाकिस्तानचे पंतप्रधान इम्रान खान यांना भारताबरोबर मैत्री करायची आहे आणि पाकिस्तान पाकिस्तानमध्ये दहशतवादी गटांवर हल्ला करण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

9 मार्च 201 9 4:47 वाजता (IST)

पीडीपीचे प्रमुख मेहबूबा मुफ्ती यांनी आज श्रीनगर येथील त्यांच्या निवासस्थानी एक पार्टी बैठक आयोजित केली. बैठकीत, जमात-ए-इस्लामी (जम्मू-काश्मीर) वर बंदी, हुर्रियत नेते आणि निवडणुकांची अटक यावर चर्चा झाली, असे एएनआयने म्हटले आहे.

9 मार्च 201 9 4:07 वाजता (IST)

माजी मुख्यमंत्री नवीन पटनायक यांच्या उपस्थितीत ओडिशाचे माजी मुख्यमंत्री हेमानंद बिस्वाल यांची कन्या आणि काँग्रेस नेते सुनीता बिस्वाल शनिवारी सत्तारुढ बीजेडीमध्ये सामील झाले. सुनीता तिच्या ससुराल्यांशी सल्लामसलत केल्यानंतर क्षेत्रीय पक्षात सामील झाली. “माझा पिता कॉंग्रेसमध्ये असल्यामुळे मी पार्टी सोडण्यासाठी खुली नव्हती.” नवीन पटनायक यांनी महिला, शेतकरी आणि तरुणांसाठी कल्याणकारी कार्यक्रमाने मला प्रभावित केले आहे. मला आशा आहे की मी सुंदरगढच्या लोकांसाठी काहीतरी करू शकेन ” सुनीता यांनी पत्रकारांना सांगितले.

9 मार्च 201 9 3:58 वाजता (IST)

उत्तर प्रदेशमध्ये काँग्रेस स्वत: च्या शक्तीवर लढणार आहे – सिंधिया | कॉंग्रेस उत्तर प्रदेशातील स्वत: च्या शक्तीवर निवडणूक लढवणार आहे, असे पक्षाचे पश्चिम उत्तर प्रदेश प्रभारी ज्योतिरादित्य सिंधिया यांनी सांगितले. त्यांच्या पक्षाचे पथक एसपी आणि बसपापेक्षा वेगळे असू शकतात परंतु त्यांचा हेतू समान आहे. अखिलेश यादव यांच्या वक्तव्यावर समाजवादी पार्टी बहुजन समाज पार्टी-राष्ट्रीय लोक दल गठबंधन मध्ये काँग्रेस खूप जास्त होती आणि त्याकरिता दोन जागा सोडण्यात आल्या होत्या, सिंधिया म्हणाले, “हे त्यांचे विचार असल्यास, आपण 2-3 सोडू शकता. त्यांच्यासाठी जागा. ” “आम्ही पुन्हा वारंवार सांगितले आहे की आमचे उद्दिष्ट केंद्र सरकारमध्ये यूपीए सरकार बनवण्यासारखेच आहे. उत्तर प्रदेशमध्ये काँग्रेस स्वत: च्या शक्तीवर या लढा लढू शकेल. आमचा असा विश्वास आहे की ते बसपा किंवा एसपी असावेत निर्णय घेतला आहे आणि आम्ही त्या निर्णयाचे आभार मानतो, त्यांना त्यांचे मार्ग निवडण्याचा अधिकार आहे. त्यांनी आपला मार्ग निवडला आहे आणि काँग्रेस या निवडणुकीत स्वत: च्या शक्तीवर लढणार आहे.

9 मार्च 201 9 3:23 वाजता (IST)

मंगळुरूमधील निवडणूक सभेदरम्यान केंद्रीय गृहमंत्रालयाचे गृहमंत्री राजनाथ सिंह लोकसभा ओलांडून तिसरे हवाई हल्ले दर्शवितात. ते म्हणाले, “गेल्या पाच वर्षांत आम्ही तीन वेळा हवाई हल्ले केले आहेत आणि यशस्वी झालो आहोत. तुम्हाला दोनबद्दल माहिती होईल, परंतु तिसरे नाही. ”

9 मार्च 201 9 रात्री 3:12 वाजता (IST)

कर्नाटकमध्ये झालेल्या एका सभेला संबोधित करताना कॉंग्रेस अध्यक्षा राहुल गांधी यांनी आरोप केला की पंतप्रधान नरेंद्र मोदी भ्रष्टाचाराबद्दल बोलले तेव्हा संपूर्ण देशाला भ्रष्ट असल्याचे माहित होते. कर्नाटकमधील कॉंग्रेस आणि जेडी (एस) यांच्या सत्तारूढ गठ्ठा लोकसभा निवडणुकांवर एकत्र येऊन लढतील. “मेक इन इंडिया, स्टँड अप इंडिया” आणि “सीट डाउन इंडिया” सारख्या त्यांच्या कार्यक्रमांसह मोदींनी गेल्या पाच वर्षांपासून देशातील लोकांना “मूर्खपणा” करण्याच्या आरोपावर आरोप केला आहे.

9 मार्च 201 9 2:35 वाजता (IST)

पूर्वी गोव्यात वाढीव दहशतवाद वाढला: मोदी | विरोधी पक्षपात करून पंतप्रधानांनी मोदींनी पूर्वीच्या सरकारांना धोरणे अवलंबित करण्याचे धाडस केले ज्याने दहशतवादांचा धोका “नासुर” (बंदर) म्हणून बदलला. “शस्त्रक्रिया आणि हवाई हमलेनंतर दहशतवाद्यांना हे समजले आहे की हे मागील वर्षाचे भारत नाही. दहशतवादी हल्ले आणि स्फोट यापूर्वी पाकिस्तानशीही जोडले गेले होते. परंतु मागील सरकारांनी फक्त गृहमंत्र्याला बदलले. गृहमंत्री किंवा धोरण बदलून अशा परिस्थितीचा सामना करावा? आम्ही धोरण बदलले, “असे पंतप्रधान मोदी यांनी सांगितले.

9 मार्च 201 9 रात्री 2:28 वाजता (IST)

बालाकोटमधील आयएएफ स्ट्राइकवर संशय ठेवण्यासाठी विरोधी पक्षांवर हल्ला चालू ठेवून मोदींनी त्यांच्या देशभक्तीवर प्रश्न विचारला आणि रॅली उपस्थित असणार्यांना विचारले की ते त्यांच्यावर विश्वास ठेवतील की नाही. तो म्हणाला, “पाकिस्तानने कबूल केले आहे की आयएएफचे स्ट्राइक तेथे घडले आहे. आयएएफने म्हटले आहे की त्यांनी दहशतवादी छावणीत एक स्ट्राइक केली. परंतु काही लोकांना अजूनही शंका आहे आणि प्रश्न वाढवतात … ते फक्त पाकिस्तानची मदत करत आहेत. ”

# ग्रेटर नोएडामध्ये पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यावर आयएएफ स्ट्राइकः जिस्की रॅगन मी हिंदुस्तान का खून है, यूको शाक होणा चाहिय काय? … जो भारत मां की जय बोल्टा है, यूको शाक होणा चाही काय? हे शाक कर्ने वेले लॉग कून है? आयझ लॉगऑन की बातोन पेरो करोगे काय? pic.twitter.com/eCqQUDUxf9 p> – ANI UP (@ANINewsUP) मार्च 9, 201 9 blockquote>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 2:24 दुपारी (IST) p>

26/11 च्या मुंबई दहशतवादी हल्ल्याची आठवण करून देताना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हणाले की भारतीय सशस्त्र दल हिंसाचाराच्या बदलासाठी तयार आहेत, परंतु त्यांना कार्य करण्याची परवानगी नव्हती. p>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 2:19 दुपारी (IST) p>

पूर्वी पंतप्रधान मोदी यांनी चौकीदार मोदींचा गैरवापर करण्यासाठी भ्रष्ट लोकांमध्ये एक स्पर्धा असल्याचे म्हटले आहे. “त्यांनी मला गैरवर्तन केल्यामुळे मला मत मिळतील असे वाटते,” तो म्हणाला. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 2:15 दुपारी (IST) p>

कर्नाटकमध्ये कॉंग्रेस पक्षाच्या प्रचार मोहिमेची सुरूवात, पक्षाचे अध्यक्ष राहुल गांधी यांनी कंधार विमान अपहरण प्रकरणात मसूद अझहर यांना मुक्त करण्यासाठी भाजपला दोष दिला. “पंतप्रधान याबद्दल चर्चा का करीत नाहीत? पुलवामातील आमच्या जवानांना ठार करणार्या व्यक्तीने भाजपला सोडले आहे हे तथ्य स्पष्ट आहे. जसवंतसिंह यांनी मसूद अझर याला पाकिस्तानात नेले नव्हते का? “गांधीजींनी विचारले. P>  src = img>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 2:12 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी पूर्वीच्या सरकारवर दहशतवादाच्या कार्यात अपयशी ठरल्याबद्दल दोषारोप केले. p>

ग्रेटर नोएडामध्ये पंतप्रधान नरेंद्र मोदी: आधीचे हल्ले आणि स्फोटांचे दुवे पाकिस्तानशी देखील जोडले गेले होते, परंतु काय पूर्वी सरकार काय करतो? त्यांनी फक्त गृहमंत्र्याला बदलले. आता तुम्ही मला सांगा, अशा परिस्थितीत गृहमंत्र्याला बदल करावा किंवा धोरण बदलावे? pic.twitter.com/L5mjF5JW1G p> – ANI UP (@ANINewsUP) मार्च 9, 2019 blockquote>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 date> 2:09 दुपारी (IST) p>

मोदी म्हणाले की हा स्ट्राइक नंतर “रडला” हा पाकिस्तान होता. पुलवामा हल्लाानंतर उरी शैलीतील शस्त्रक्रिया करण्याची अपेक्षा पाकिस्तानने केली होती, पण “आम्ही हवेतून निघालो”. पाकिस्तानला असे वाटले की भारत पुन्हा सर्जिकल स्ट्राइकसारखे काहीतरी करेल. त्यांनी सीमा, स्थापित सैनिक आणि टाकी कडक केली. पण आम्ही सकाळी 3.30 वाजता उड्डाण केले आणि दहशतवादी प्रक्षेपण पॅडवर हल्ला केला. पाकिस्तानची झोपे तुटली होती. आम्ही शांत राहू आणि प्रतीक्षा केली कारण जेव्हा लोकांना जागृत करायचे नव्हते. पण पाकिस्तान इतके घाबरले की त्यांनी 5 वाजता ट्विट केले. सर्व बातम्या पाकिस्तानात आले. (एसआयसी) “मोदी म्हणाले. p>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> meta>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 2:05 वाजता (IST) p>

हवाई हल्ल्याच्या सत्यतेवर प्रश्न विचारण्यासाठी विरोधी पक्षावर हल्ला चालू ठेवून पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हणाले की 2016 च्या उरी हल्ल्यानंतर भारताने पाकिस्तानला एक योग्य उत्तर दिला. “सरकार नीट झोपण्याची तुमची इच्छा आहे का? चौकीदार झोपू नयेत. पुलवामानंतर, आमच्या सैनिकांनी घरात घुसल्यानंतर दहशतवाद्यांना ठार मारले आणि पाकिस्तानला आश्चर्यचकित केले, “असे ते म्हणाले. p>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:55 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान मोदी म्हणतात की पाच वर्षापेक्षा कमी कालावधीत त्यांच्या सरकारने 1 लाख मेगावॉट क्षमतेची स्थापना केली. “आधी, 2.5 कोटी कुटुंबे अंधारात राहतात. ते आता प्रकाश मध्ये राहतात. हे कोणी केले आहे? मोदींनी हे केले नाही. हे तुमच्या मतदानाच्या सामर्थ्यामुळे आहे, असे मोदी यांनी ग्रेटर नोएडा येथे आपल्या सभेत सांगितले. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> मध्ये मजबूत एनडीए सरकार टाकण्याचे श्रेय

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:41 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या भाषणात दिल्लीत मजबूत एनडीए सरकार टाकण्याची श्रेय देशाच्या नागरिकांना मिळते. p>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:37 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान मोदी म्हणतात की ज्वारमधील भारतातील सर्वात मोठे विमानतळ बांधण्याच्या सर्व औपचारिकता पूर्ण आहेत. p>

ग्रेटर नोएडामध्ये पंतप्रधान नरेंद्र मोदी: येथून कनेक्टिव्हिटी सुधारण्यासाठी, ज्वारमध्ये देशाचा सर्वात मोठा विमानतळ बांधण्यात येत आहे. या निर्णयासंबंधी सर्व औपचारिकता पूर्ण आहेत. pic.twitter.com/o6fcojBy2p p> – ANI UP (@ANINewsUP) मार्च 9, 2019 blockquote>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:35 दुपारी (IST) p>

मोदी सरकारच्या दुसर्या शस्त्रक्रियाने पाकिस्तानचा पाठलाग केला span> उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ म्हणाले की दोन शस्त्रक्रिया झाल्यामुळे आज प्रत्येक भारतीयचा अभिमान आहे. “दुसरी शस्त्रक्रिया पाकिस्तानने परत केली आहे. ते आंतरराष्ट्रीय समुदायात भिकारी आहेत. मोदींमुळे हे शक्य आहे, “आदित्यनाथ पुढे म्हणाले. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:32 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांची स्तुती करताना उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी सांगितले की, पंतप्रधानांनी उत्तर प्रदेशमध्ये 55,000 कोटी रुपयांच्या प्रकल्प आणि योजना आणल्या. योगी म्हणाले, “नोएडा आणि महान नोएडा जोडणारे प्रकल्प मेट्रोसारखे अशक्य होते, मोदींनी हे शक्य केले आहे.” P> src = img>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> meta>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:30 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेन्द्र मोदी म्हणतात की नोएडामुळेच जगात भारत हा जगात दुसरा सर्वात मोठा मोबाइल फोन उत्पादक देश आहे. मोदी म्हणतात, “नोएडा आता मेक-इन-इंडिया हब आहे.” P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> meta>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:29 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान मोदी यांनी ग्रेटर नोएडाच्या बुलंदशहर खुर्जा येथे 1320 मेगावॅट थर्मल पॉवर प्लांटचे पायाभूत दगड ठेवले. बिहारमधील बक्सर येथील 1320 मेगावॅट क्षमतेच्या पावर प्लांटसाठीही त्यांचा आधार असलेला व्हिडिओ व्हिडीओ लिंकद्वारे होता. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:25 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचा दावा आहे की भाजपाचे समर्थक ‘मोदी, मोदी’ म्हणत आहेत तर काही लोक त्या साठी झोपत आहेत. तो दावा करतो की पूर्वी नोएडा आणि ग्रेटर नोएडा भ्रष्टाचार आणि लूट यांनी ओळखले गेले होते, परंतु आता हे क्षेत्र विकासासाठी, नवीन योजना आणि नोकरीच्या संधींसाठी ओळखले जाते. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:20 वाजता (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी नोएडा-ग्रेटर नोएडा मेट्रो विस्ताराचे उद्घाटन करतात. मोदींनी पूर्वीच्या मुख्यमंत्रीांवरही टीका केली, की नोएडाला भेट देऊन टाळले की अफगाणिस्तानला भेट देणारा कोणताही मुख्यमंत्री सत्ता गमावतो आणि पुन्हा पुन्हा पदावर परत येत नाही. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> meta>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 1:15 दुपारी (IST) p>

मॉडोडुला वेणुगोपाल रेड्डी यांनी नुकतीच टीडीपीमधून राजीनामा केला आणि गुंटूर पश्चिमचे आमदार म्हणून शनिवारी पक्षाचे अध्यक्ष वायएस जगन्मोहन रेड्डी यांच्या उपस्थितीत वायएसआर काँग्रेस पार्टीत सामील झाले. p> src src img>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 12:55 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी पुरातत्व दीन दयाल अद्ययाया संस्थेच्या पुरातत्त्वशास्त्रांचे उद्घाटन केले. उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ आणि केंद्रीय मंत्री महेश शर्मा देखील उपस्थित होते. P> src = img>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 12:51 दुपारी (IST) p>

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी ग्रेटर नोएडा येथे आले. पंडित दीन दयाल सुधारणा संस्थान पुरातत्त्वविद्यालयाचे उद्घाटन करणे. P>                                             div> div> div>

span>

time> time> मेटा> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> span> मेटा> मेटा> मेटा>

9 मार्च, 201 9 तारीख> 12:46 दुपारी (IST) p>

गोव्यातील कॉंग्रेस अध्यक्षा राहुल गांधी यांनी शनिवारी गोव्यातील पारंपारिक मच्छीमारांच्या एका गटाला आश्वासन दिले की, यावर्षी केंद्रात त्यांचे पक्ष सत्तेवर आले तर मच्छीमारीसाठी स्वतंत्र केंद्रीय मंत्रालयाची निर्मिती होईल. वाहतूक नियमन क्षेत्र (सीआरझेड) मधील अधिसूचना आणि वास्को शहरातील कोळसा हाताळण्याचा विरोध करणार्या नागरिकांनी खाणकाम, पारंपारिक मच्छीमार, पर्यावरणाविरोधी आणि पर्यावरणावर अवलंबून असलेल्या लोकांसह शनिवारी येथे बैठकीत गांधीजींनी बैठक आयोजित केल्या. P>                                             div> div> div> अधिक लोड करा span>

img> div>              div> div>

निवडणूक ट्रॅकर लाइव्हः जावडेकर म्हणतात की आयएएफने दहशतवादविरोधी ओपी उचलली, नाही पाकविरुद्ध img> source> source> picture>

येथे भाजप नेते प्रकाश जावडेकर आहेत. . h5> div>

br> पूर्वीचे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हणाले की भारताने हवाई वाहतूकानंतर इतके घाबरले होते की त्यांनी ‘मोदी ने मरा’ (मोदींनी आम्हाला मारले) रडणे सुरू केले. “आम्ही शांत होतो कारण आम्हाला सकाळी 3 वाजता उठवायचे नव्हते. पण पाकिस्तान इतका घाबरला होता की त्यांनी 5 वाजता ट्विटिंग सुरू केले,” विरोधी पक्षांनी हा हल्ला आणि भारतच्या सशस्त्र दलांबद्दल प्रश्न विचारला. br> br>
br> 6.6 किमीच्या नोएडा सिटी सेंटर-नोएडा इलेक्ट्रॉनिक सिटी विभागाचे उद्घाटन करताना पंतप्रधान फ्यूचर म्हणाले की त्यांचे उत्तर प्रदेश शेवटी बदलत असल्याचे पाहून त्यांना आनंद झाला. ‘नोएडा शाप’ तोडण्यासाठी त्यांनी मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांची स्तुती केली. राजकीय मंडळातील मिथकानुसार, नोएडाला भेट देणारे कोणतेही मुख्यमंत्री लवकरच त्यांचे पद गमावतील. 1 9 88 मध्ये वीर बहादुर सिंह नोएडाला भेट देऊन सत्ता दिवसांपासून पराभूत झाले. त्यानंतर, त्यांचे उत्तराधिकारी, एनडी तिवारी, मुलायम सिंह यादव, मायावती आणि कल्याण सिंह यांनाही तेच बळी पडले.
br>
br> ज्वार विमानतळाविषयी बोलताना पंतप्रधान म्हणाले, “विमानतळ पश्चिम किनारपट्टीसाठी सुवर्ण संधी आणेल. नोएडा रहिवासींना आता फ्लाइटवर जाण्यासाठी दिल्लीला जाण्याची गरज नाही. येत्या काही आठवड्यांमध्ये बरेलीपासून उड्डाणेही सुरू होतील. उदान योजने अंतर्गत “
br>
br> सेक्टर 34, सेक्टर 52, सेक्टर 61, सेक्टर 59, सेक्टर 62 आणि नोएडा इलेक्ट्रॉनिक सिटी – सहा स्टेशन असलेल्या पूर्ण एलिव्हेटेड सेक्शनला नोएडाच्या लोकांना फायदा होईल आणि उपग्रह शहराला राष्ट्रीय राजधानीसह जोडेल.
br>
br> दरम्यान, निवडणूक आयोगाने लोकसभेच्या अंतिम तयारीच्या आढावा घेण्यासाठी दुपारच्या वेळी वरिष्ठ अधिकार्यांची बैठक बोलावली. गृहमंत्रालयावर तार्किक रहिवाशांबरोबर चर्चेसह गुरुवारी ही निवडणूक आयोगाची तयारी सुरू आहे. या आठवड्याच्या अखेरीस किंवा पुढच्या आठवड्याच्या सुरुवातीस कोणत्याही वेळी आमसभा आणि काही राज्य विधानसभा निवडणुका घोषित करण्याची अपेक्षा आहे.
br>
br> पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी लखनौतील निर्जीव मोदींच्या विस्मयकारक आयुष्यावर मोदींवर हल्ला केला, काँग्रेसने असे म्हटले की “धोखाधड़ी करणारा” हा मजा हाय मौजा em> (मजा आणि गोंधळ) आहे कारण पंतप्रधान आपला “धाकटा भाऊ” परत मिळविण्यास असमर्थ ठरले आहेत. भारताकडे “नरेंद्र मोदी यांच्या फसवणूकीच्या बचावा योजनेमुळे छोटो मोदींना लंडनमध्ये एक विलक्षण जीवन जगण्यास मदत झाली आहे. चौकीदार झोपलेला आहे,” असे पक्षाचे प्रवक्ते प्रियंका चतुर्वेदी यांनी सांगितले.
br>
br> आगामी निवडणुकीत विजय निश्चित करण्यासाठी राजकीय पक्ष कोणत्याही परिस्थितीत अडथळा आणत नाहीत. काँग्रेस आणि समाजवादी पक्षाने आधीच उमेदवारांची पहिली यादी जाहीर केली असली तरी भाजपने अद्याप घोषणा केली नाही. राहुल गांधी मतदारसंघ अमेठी आणि सोनिया गांधी यांच्या रायबरेलीतील पक्षाच्या सदस्यांसह विविध लोकसभा मतदारसंघांतील कामगारांना भेटण्यासाठी कॉंग्रेसचे सरचिटणीस प्रियंका गांधी आज लखनौला भेट देतील.
br>
br> दुसरीकडे, काँग्रेसचे अध्यक्ष राहुल गांधी आज कर्नाटकच्या हवेरी येथे लोकसभा निवडणूक प्रचार सुरू करणार आहेत. या मेळाव्यासाठी महापालिकेच्या हायस्कूल मैदानात एक मोठा पंडल उभारण्यात आला आहे, ज्याच्या स्थानिक नेत्यांचा दावा लाखापेक्षा जास्त लोकांमध्ये होईल.
br>
br> गांधीजी तेलंगानाच्या चेवेला संसदीय मतदारसंघातील पहहा शरीफ येथे आपल्या पक्षाच्या प्रचार मोहिमेवर हल्ला करतील. कार्यक्रमाचा भाग म्हणून ते एक रॅली घेतील.
br>
br> निवडणुकीच्या सुरुवातीला भाजपचे अध्यक्ष अमित शहा यांनी अलीकडेच मध्यप्रदेशमध्ये देशभरातील मेगा बाइक रेली सुरू केली होती. शुक्रवारी एका निवेदनात म्हटले आहे की, देशातील सुमारे एक कोटी कामगार आपल्या देशाच्या लोकांपर्यंत पोहचले आणि नरेंद्र मोदी सरकारच्या त्यांच्या “यश” सामायिक केल्या. p>                  div>   div>      div>                   div>

Comments are closed.