'मिल्की वे' चे वजन सुमारे 1.5 ट्रिलियन सौरमालेचे आहे – द इंडियन एक्सप्रेस
'मिल्की वे' चे वजन सुमारे 1.5 ट्रिलियन सौरमालेचे आहे – द इंडियन एक्सप्रेस
March 9, 2019
आकाश अंबानी-श्लोक मेहता लग्नाचा थेट अपडेट: आमिर खान स्थानावर पोहोचला, ऐश्वर्या, प्रियंका अपेक्षित …. – हिंदुस्तान टाइम्स
आकाश अंबानी-श्लोक मेहता लग्नाचा थेट अपडेट: आमिर खान स्थानावर पोहोचला, ऐश्वर्या, प्रियंका अपेक्षित …. – हिंदुस्तान टाइम्स
March 9, 2019

व्हाउएलटी सपोर्टसह ह्युवेई मेट 20 प्रो सॉफ्टवेअर अद्यतन प्राप्त करणे प्रारंभ करते, भारतात फरवरी सिक्युरिटी पॅच – एनडीटीव्ही

व्हाउएलटी सपोर्टसह ह्युवेई मेट 20 प्रो सॉफ्टवेअर अद्यतन प्राप्त करणे प्रारंभ करते, भारतात फरवरी सिक्युरिटी पॅच – एनडीटीव्ही
Huawei Mate 20 Pro Starts Receiving Software Update With ViLTE Support, February Security Patch in India

ViLTE वापरकर्त्यांना तृतीय पक्ष अनुप्रयोगावर विश्वास न करता व्हिडिओ कॉल करण्याची परवानगी देते

Huawei ने त्याच्या फ्लॅगशिप मेट 20 प्रो स्मार्टफोनसाठी एक नवीन सॉफ्टवेअर अपडेट आणले आहे जे व्हिएलटीई संभाषण व्हिडिओ सेवेसाठी समर्थन आणते. हे वापरकर्त्यांना तृतीय पक्ष व्हिडिओ कॉलिंग अॅपवर विश्वास ठेवल्याशिवाय व्हिडिओ कॉल करण्याची परवानगी देते. व्हीएलटीई, जे व्हिडिओ ओवर एलटीई आहे, लवकरच सर्व Huawei डिव्हाइसेससाठी बाहेर काढले जाईल, असे कंपनीने स्पष्ट केले आहे. वीईएलटीई व्यतिरिक्त, सॉफ़्टवेअर अपडेट मॅट 20 प्रोसाठी फरवरी Android सुरक्षा पॅच देखील आणतो.

वीईएलटीई समर्थन आणि फेब्रुवारी सुरक्षा पॅच व्यतिरिक्त, हूवेई मेट 20 प्रो अपडेट सिस्टम स्थिरता सुधारणा आणि भारतीय थीम आणते. सुधारणा वाहून संख्या 9.0.0.199 तयार आणि आकार 158MB आहे. हे ओव्हर-द-एयर (ओटीए) बाहेर आणले जात आहे आणि पुढील काही दिवसात सर्व मेट 20 प्रो वापरकर्त्यांकडे पोहोचेल.

व्हीएलटीई वैशिष्ट्यांविषयी बोलताना, हे मूलतः व्होल्टे (व्हॉइस ओव्हर एलटीई) चे विस्तार आहे जे उच्च-गुणवत्तेच्या व्हिडिओ चॅनेलद्वारे व्हिडिओ चॅटची गुणवत्ता वाढविण्याच्या उद्देशाने आहे. व्हीएलटीई ही व्हॉल्टे प्रमाणेच आयपी मल्टिमिडीया सबसिस्टम (आयएमएस) कोर नेटवर्कवर आधारित आहे आणि संभाषणशील व्यक्ती-टू-विडियो व्हिडिओ टेलिफोनी सेवा आहे. व्हीआयएलटीई वापरकर्त्यांना थर्ड-पार्टी अॅप्स न वापरता व्हिडिओ कॉल करण्याची परवानगी देते हे सर्वात मोठा फायदा आहे. शिवाय, सिम-आधारित प्रमाणीकरण ला VoLTE प्रमाणेच सुरक्षा आश्वासनाची एक अतिरिक्त स्तर देखील प्रदान करते.

वर नमूद केल्याप्रमाणे, व्हाइएलटीई लवकरच Huawei Mate 20 Pro नंतर सर्व Huawei डिव्हाइसेसवर आपला मार्ग बनवेल. परत फेब्रुवारी वापरकर्ता क्वेरी प्रतिसाद असली तरी अधिकृत उलाढाल भारत Twitter हँडल प्रकट की उलाढाल नोव्हा 3 2019. उलाढाल भारत मार्च मध्ये ViLTE समर्थन मिळेल divulged तो ViLTE समर्थन बाहेर येईल की उलाढाल P20 लाइट बॅच मध्ये तात्पुरता करून मध्य एप्रिल. आतापर्यंत, कंपनीने सॉफ्टवेअर अद्यतनांची संपूर्ण रोलआउट शेड्यूल अद्याप प्रकट केले नाही जे कंपनीच्या पोर्टफोलिओमधील सर्व सुसंगत स्मार्टफोनवर व्हिएलटीई समर्थन आणेल.

Comments are closed.