मुकेश अंबानी आणि निता सशस्त्र बलों आणि पोलिसांकडून अकाश अंबानी आणि श्लोक मेहता यांच्यासाठी आशीर्वाद मागतात – इंडिया टुडे
मुकेश अंबानी आणि निता सशस्त्र बलों आणि पोलिसांकडून अकाश अंबानी आणि श्लोक मेहता यांच्यासाठी आशीर्वाद मागतात – इंडिया टुडे
March 10, 2019
शिबानी दांडेकर, अधूना भाबानी, अर्जुन कपूर डे डे आउट – एनडीटीव्ही चित्रपट
शिबानी दांडेकर, अधूना भाबानी, अर्जुन कपूर डे डे आउट – एनडीटीव्ही चित्रपट
March 10, 2019

नेव्हलँड सोडणे: मायकेल जॅक्सन डॉको – स्टफ.को.एन.जी. मधील काही भागांपैकी चार सर्वात धक्कादायक क्षण

नेव्हलँड सोडणे: मायकेल जॅक्सन डॉको – स्टफ.को.एन.जी. मधील काही भागांपैकी चार सर्वात धक्कादायक क्षण

रविवारी, डॅन रीडच्या विवादास्पद डॉक्युमेंटरी लीव्हिंग नेव्हलँडच्या पहिल्या भागाला प्रसारित करण्यात आला, ज्यात जेम्स सेफचुक आणि वेड रॉबसन यांनी सांगितले की, मायकेल जॅक्सन यांनी लैंगिकरित्या त्यांना मुले म्हणून दुर्व्यवहार केला.

सोमवारी रात्री संपलेल्या चार तासांचा चित्रपट, 200 9 मध्ये मृत्यूमुखी पडलेल्या गायकांच्या मालमत्तेद्वारे आणि यावर्षीच्या निवेदनात “डॉक्युमेंटरी” म्हणून “सार्वजनिक लिंचिंग” म्हणून ओळखल्या जाणार्या गाण्यांच्या संपत्तीची निंदा करण्यात आली आहे.

जॅक्सनच्या चाहत्यांनी जोरदारपणे नेव्हलँड सोडण्याचे आक्रमण केले, ज्यामध्ये रॉबसन, सेफचूक आणि त्यांचे कुटुंबीय यांच्या सोशल मीडियावर मुलाखती आहेत.

डॉक्यूमेन्ट्रीच्या भाग 1 मधील हा सर्वात धक्कादायक क्षण होता.

वाडे रॉबसन माइकल जॅक्सनच्या अगदी लहान वयातच अडकले होते.

पुरवले

वाडे रॉबसन माइकल जॅक्सनच्या अगदी लहान वयातच अडकले होते.

अधिक वाचा:
* नेव्हलँड डायरेक्टर सोडल्याचा उल्लेख # डॉकोवरील मेटू आकाराचा जागतिक प्रतिक्रिया
* नेव्हलँडचे दिग्दर्शक डॅन रीड यांना मायकेल जॅक्सन संगीत बंदी पाहणे आवडत नाही
* न्यूझीलंडचे रेडिओ स्टेशन्स मायकेल जॅक्सन सोडले
* नेव्हलँड सोडल्यानंतर आम्ही मायकल जॅक्सनचा संगीत कसा ऐकला पाहिजे?
* नेव्हलँड डायरेक्टरला सोडून: ‘आम्ही मायकल मायकेल जॅक्सनच्या मार्गावर पुन्हा मूल्यांकन करणार आहोत’
* बाल लैंगिक शोषणाचा मायकेल जॅक्सनने जगभरात जगला

जॅक्सनसह सेफचूक आणि रॉबसन यांनी परीक्षेत प्रथम सभेचे वर्णन केले

ब्रिस्बेन नृत्य स्पर्धा जिंकल्यानंतर वेड रॉबसनने प्रथम मायकल मायकेल यांची भेट घेतली.

ब्रिस्बेन नृत्य स्पर्धा जिंकल्यानंतर वेड रॉबसनने प्रथम मायकल मायकेल यांची भेट घेतली.

1 9 86 च्या पेप्सीच्या गायिकेच्या गाण्यामध्ये सेल्फचूकने मुलासारखे मॉडेलिंग केले. या जाहिरातीमध्ये, 10 वर्षाच्या सेफचकने जॅक्सनच्या ड्रेसिंग रूममध्ये अनोळखीपणे त्याचा चष्मा आणि चामड्याचे जाकीट वापरण्याचा प्रयत्न केला आणि जॅक्सन दरवाजाजवळ आला तेव्हा तारा-तारा झाला. सेफचूकने म्हटले की व्यावसायिक गाण्यांना गायकांना भेटण्याची त्यांची खरोखरच पहिली प्रतिक्रिया होती आणि त्याला भेटण्याआधी तो खूप चाहता नव्हता. सेफचुकने गायकांच्या ट्रेलरमध्ये वेळ घालविल्यानंतर तो आणि जॅक्सन मित्र झाले.

दुसर्या बाजूला रॉबसनने जॅक्सनची मूर्ती केली आणि 1982 च्या गाणे थ्रिलरसाठी जॅक्सनच्या महाकाव्य संगीत व्हिडीओच्या निर्मितीबद्दल डॉक्युमेंटरी पाहिल्यानंतर नाचण्यात रस वाढला. फक्त 5 वर्षांची असताना, रॉबसनने त्याच्या मूळ ऑस्ट्रेलियात डान्स स्पर्धा जिंकली, जिथे त्याने जॅक्सनच्या सॅन्ड्रेशन हालचाली फेडोरा आणि चेन-एक्सेंट काळ्या आणि लाल लेदर पँट्समध्ये केल्या. या स्पर्धेमुळे 1 9 87 च्या खराब दौऱ्यात दोन रात्रीच्या टप्प्यासाठी ब्रिस्बेनमध्ये गायक असलेल्या रॉबसनची पहिली भेट झाली. मैफिलीच्या पहिल्या रात्री उपस्थित झाल्यानंतर, रोब्सन यांनी जॅक्सनला भेटले, ज्याने त्याला रात्रीच्या वेळी स्टेजवर नाचण्यासाठी आमंत्रित केले. रॉबसनच्या आईने नॅन्सी नृत्यांगनाला ऊर्जा उर्जेत असल्याची आठवण करून दिली. त्याने जॅक्सनने बाहेर पडायला लागल्यानंतरही नृत्य केले.

रॉबसन शेवटी डान्स ट्रूपमध्ये सामील झाले, ज्याने जॅक्सन-एस्क्यू नृत्य कौशल्ये मोठ्या प्रमाणावर वापरली. डिस्नेलँडमध्ये काम करण्यासाठी जेव्हा ट्रॉय युनायटेड स्टेट्सला गेला, तेव्हा रॉबसनच्या आई जॉयने जॅक्सनच्या सहाय्यकाचा मागोवा घेतला, ज्याने आणखी एक बैठक सुरू केली.

जॅक्सनने सेफचूक आणि रॉबसन कुटुंबांशी संबंध वाढवले

मायकेल जॅक्सन हे सेफचुक घराच्या नियमित अभ्यासाचे सदस्य होते.

मायकेल जॅक्सन हे सेफचुक घराच्या नियमित अभ्यासाचे सदस्य होते.

दोन पुरुषांच्या मातेनं जॅक्सनचं वर्णन केलं, 2 9 वर्षांचा असताना तो रॉबसनला मुलासारखाच दिसला. जॅक्सन फोनवर सेफचुकला फोन करेल आणि कुटुंबाच्या घरीही वेळ घालवेल. सेफचुक आणि तिची आई स्टेफनी यांनी विशेषतः अत्याधुनिक क्षण वर्णन केले, जेव्हा सेफचुकच्या पालकांनी जॅक्सनला त्याच्या विशाल हवेनहर्स्ट इस्टेटमधून उचलले. सेफ्फचच्या आईने सेफचुकच्या कपाटात जाणाऱ्या जॅक्सन जॅक्सनची आठवण केली. सेफचक म्हणाला की त्याने चित्रपट पाहिले आणि गायकांसह पॉपकॉर्न खाल्ले.

रॉबसनच्या कुटुंबाने जॅक्सनशी संबंध जोडला. कुटुंब जेव्हा अमेरिकेत गेले तेव्हा त्यांनी जॅकसनला त्यांच्या प्रसिद्ध नेव्हलँडच्या मालमत्तेवर भेट दिली. रॉबसन आणि त्याची बहीण, चंतल, जॅक्सनच्या संपत्तीकडे रवाना झाले आणि वाटेला न ऐकलेल्या संगीत ऐकत.

सेफचक्स नेव्हरलँड येथेही राहिले, जिथे ते त्यांच्या निवडीच्या कोणत्याही अतिथी खोलीत राहू शकले, अतिथी खोल्या मुख्य घरापासून वेगळ्या होत्या.

रॉबसन आणि सेफचक यांनी जॅक्सनबरोबर बराच वेळ घालवला

मायकेल जॅक्सनने मुलांना मुलांबरोबर जितका वेळ घालवायचा तितका वेळ घालवला.

मायकेल जॅक्सनने मुलांना मुलांबरोबर जितका वेळ घालवायचा तितका वेळ घालवला.

रॉबसन म्हणतात की जेव्हा त्याचे कुटुंब प्रथम नेव्हलँड येथे राहिले तेव्हा जॅक्सनने त्याला सांगितले की तो त्यांच्या कुटुंबासह अतिथींच्या निवासस्थानात राहतील किंवा मुख्य घरात राहतील. रॉबसन आणि त्याची बहीण गायकांच्या बेडरुममध्ये झोपली. “आम्हाला त्याबद्दल काही वाटत नव्हतं, आम्हाला वाटले की ते चांगलं आहे,” जॉय रॉबसनने सांगितलं. पण त्यांच्या राहण्याच्या शेवटी जॅक्सनने विचारले की रॉबसन जास्त काळ थांबू शकेल काय. त्याच्या पालकांनी त्याला जॅक्सनबरोबर पाच दिवस तिथेच राहायला परवानगी दिली.

जॉय रॉबसनने आपल्या मुलाला नेव्हलँड येथे सोडण्याचा निर्णय घेतल्याबद्दल तिला खेद वाटला. “मला लक्षात आलं की एका क्षणी फोनवर हास्यास्पद होतं कारण मी त्यातून जाऊ शकलो नाही आणि मला तो सापडला नाही,” ती डॉक्युमेंटरीमध्ये म्हणाली. त्या वेळी 7 वाजता रॉबसन म्हणाले की, जॅक्सनने आपल्या रहिवाशांच्या निवासस्थानाचा पहिला दिवस “शारीरिक संपर्कात” केला. दिवसभर त्याने सांगितले की ते टॅग खेळतील, चित्रपट पहातील आणि नृत्य चालवतील – गायकाने त्याला चंदवाडा शिकवायला सांगितले – पण रात्रीच्या वेळी जॅक्सन त्यांना अयोग्यरित्या स्पर्श करेल.

स्टेफनी सेफचकने सांगितल्याप्रमाणे तिने सुरुवातीला जॅक्सनच्या खोलीत आपल्या मुलाला झोपायला जाण्यास संकोच केला, परंतु शेवटी त्याला गायिकाबरोबर राहाण्याची परवानगी देण्यात आली. “काही काळजी होत नाही याची मला चिंता नव्हती, मला वाटते की मी जास्त उत्सुक होतो, ते तिथे काय करत आहेत”, सेफचकच्या आईने एका वेळी असे म्हटले की ते दोघे सहसा पुस्तके आणि कविता एकत्र वाचतात. “फक्त लहान मुलं, ते फक्त लहान गोष्टी करत होते.” रॉबसनच्या आईबरोबरही असेच एक मुलाखत आहे, जॅक्सन आणि तिच्या मुलांनी एकत्रितपणे कार्टून पहात आहे.

गैरवर्तन आरोप ग्राफिक तपशीलामध्ये धक्कादायक आणि वर्णित आहेत

नेव्हलँड हिल हिल.

नेव्हलँड हिल हिल.

नेव्हलँड सोडण्याचे सर्वात महत्त्वपूर्ण पैलू म्हणजे रीडच्या पुरुषांच्या व त्यांच्या आईच्या मुलाखतींचे मिश्रण. जेव्हा आईने बालपणाच्या कारणाची आठवण करून दिली तेव्हा त्यांचे पुत्र जॅक्सनबरोबर करतील, त्या पुरुषांनी आरोप केलेल्या गैरवर्तनबद्दल ग्राफिक वर्णन केले आहे, जे त्यांनी गायनकर्त्यांनी त्यांना हस्तमैथुन करण्यास आणि त्यांना प्रेम करण्यास शिकविण्यास सुरुवात केली. हे आरोप तेथेून अधिक त्रासदायक ठरतात – सेफचॅक म्हणतो की गायनाने झोपलेली असताना तिच्यावर मौखिक संभोग केला – आणि त्याने नाइरलँड संपत्तीमध्ये अनेक खोल्या आणि मालमत्तेत दुर्व्यवहार केल्याचे वर्णन केले, जरी त्याचे कुटुंब जमिनीवर राहिले.

रॉबसनने जॅक्सनला अत्याचाराचे औचित्य सिद्ध करून सांगितले की ते “एकत्र राहण्याचे” आहेत आणि देव त्यांना एकत्र आणले आहे.

नेव्हलँड सोडण्याचे भाग 2 सोमवार 8.30 वाजता टीव्हीएनझेड 1 वर स्क्रीनवर दिसतील. भाग 1 आता टीव्हीएनझेड ऑनडेमंद वर पाहण्यासाठी उपलब्ध आहे.

Comments are closed.