गोल्ड फंडामेंटल साप्ताहिक अंदाज – यूएस डॉलरच्या दयाळूपणावर – एफएक्स साम्राज्य
March 11, 2019
मारुती सुझुकी इग्निझ बनाम टाटा एच 2 एक्स संकल्पना: मायक्रो-एसयूव्हीची परिमाण तुलना – गाडीवाडाडी
मारुती सुझुकी इग्निझ बनाम टाटा एच 2 एक्स संकल्पना: मायक्रो-एसयूव्हीची परिमाण तुलना – गाडीवाडाडी
March 11, 2019

आश्चर्यकारक Sizzler – टाइम्स ऑफ माल्टा

आश्चर्यकारक Sizzler – टाइम्स ऑफ माल्टा

आश्चर्यकारक दिसते, परिपूर्ण शिल्लक आणि उत्कृष्ट कामगिरीमुळे मर्सिडीज-बेंज एएमजी जीटी एस सर्वोत्तम खेळ कारांपैकी एक बनते, असे टोनियो दर्मनिन म्हणतात.

जीटी ही मर्सिडीज-एएमजीद्वारे संपूर्णपणे इन-हाऊस विकसित केलेली दुसरी स्पोर्ट्स कार आहे. त्याच्याकडे प्रामाणिक मर्सिडीज-एएमजी स्पोर्ट्स कारकडून अपेक्षित असलेली सर्वकाही आहे – वैशिष्ट्यपूर्ण स्टाइलिंग आणि कन्सबर्ड मोटरस्पोर्ट टेक्नॉलॉजीपासून इष्टतम वजन वितरणापर्यंत.

मर्सिडीज-बेंज एएमजी जीटी एस कामुकता आणि अभिव्यक्तीची भावना शुद्धतेच्या अभिव्यक्ती म्हणून व्यक्त करते. त्याच्या उथळ उर्जा डोंगरसह लांब बोननेट, ग्रीन हाऊस जे मागे हलविले गेले आहे, मोठ्या चाकांवर आणि ब्रॉड टेल टेलर विशिष्ट दिसतात. ट्रीम्ड केबिनचे परिणाम पेशींच्या खांद्यावर होतात – हॉलमार्क मर्सिडीज “कोक बाटली” आकार – जो कारला त्याच्या अत्यंत शक्तिशाली दृश्यांना कर्ज देतो.

अॅल्युमिनियम स्पेसफ्रेमचे मिश्रण, सुकी सिंप स्नेहीपणासह व्ही 8 बिटरबो इंजिन, मागील एक्सलमध्ये ट्रॅन्क्झल कॉन्फिगरेशनमध्ये सात-स्पीड ड्युअल क्लच ट्रान्समिशन, लॉकिंग डिफरेंटर, एल्युमिनियम डबल-इस्पॉन्स सस्पेंशनसह स्पोर्ट्स सस्पेंशन आणि 1,540 किग्राचे कमी वजन वजन रेस- ट्रॅक कामगिरी.

फ्रंट मिड-इंजिन आणि ट्रान्सॅक्सल कॉन्फिगरेशनमधील ट्रान्समिशनसह संकल्पना समोर आणि मागील एक्सल दरम्यान 47 ते 53 टक्के फायदेशीर वजन वितरण करते. गाडीच्या गुरुत्वाकर्षणाच्या निम्न केंद्रासह हे अत्यंत चंचल हाताळणीत रुपांतरीत होते आणि उच्च कोनिंग वेगांना परवानगी देते.

एएमजी जीटी एसचे भव्य, 4.0-लिटर व्ही 8 बिटूरबो आश्चर्यकारकपणे अत्यंत ताकदवानपणे त्वरित पुनरुत्थानाने प्रतिसाद देते आणि उत्कृष्ट कामगिरी प्रदान करते. 3.8 सेकंदात शून्य ते 100 किमी / एच पर्यंत 3.8 सेकंद आणि शीर्ष गति 310 किमी / एच इतकी आहे. बरीच ड्रायव्हिंग डायनॅमिक्स एकत्रितपणे रेसट्रॅकवर अत्यंत वेगवान भाषेत अनुवादित होतील.

“एक मनुष्य, एक इंजिन” तत्त्वानुसार अॅफलटरबॅकमध्ये इंजिन तयार होतो. एएमजी इंजिनच्या दुकानात, अत्यंत योग्य फिटरने इंजिनांच्या तंत्रज्ञानाच्या स्वाक्षरीसह एएमजी इंजिन प्लेटद्वारे पुष्टी केल्याप्रमाणे, अत्यंत कठोर मानकांच्या आधारावर इंजिनांना एकत्र केले आहे.

त्याच वेळी, द्वि-सीटर एक सशक्त, सोयीस्कर आणि विश्वासार्ह साथीदार आहे जो रोजच्या मोटरिंगसाठी सरळसोप्या आहे कारण त्याचा व्यावहारिक टेलगेट, सुलभ प्रवेशयोग्य सामानाची खोली, लांब प्रवासावर आरामदायी उच्च पातळी आणि मेर-सेड्स-बेंजची विस्तृत श्रेणी बुद्धिमान ड्राइव्ह सहाय्य प्रणाली.

आतील रचना देखील अधिकतम भावना आणि कामुक शुद्धता embodies. मूलतः कमी, स्पोर्टी प्रमाणांमुळे प्रशस्तीचा एक अद्वितीय अर्थ तयार होतो.

एक रचना जी आपल्या पूर्णतेसह भावना उत्पन्न करते आणि प्रभावित करते

स्पष्टपणे काढलेले घटक आणि त्यांची प्रामाणिक सामग्री डायनॅमिक कॅरेक्टरला अंडरस्कोअर करते आणि त्वरित उत्साह निर्माण करते: जो कोणी दार उघडतो तो खोल, ढलानशील डॅशबोर्ड आणि प्रभावी, आर्चेड हाय सेंटर कन्सोल दरम्यान एक रोमांचक अंतःक्रिया शोधतो, एक रचना जी भावनांना उधळते आणि त्याच्या परिपूर्णतेसह प्रभावित करते.

आश्चर्यकारक परिशुद्धता आणि उत्कृष्ट गुणवत्तेचा अनुभव उत्कृष्ट कार्यशाळा असलेल्या उत्कृष्ट सामग्रीस धन्यवाद क्रीडा सीट, प्रदर्शन स्टीयरिंग व्हील आणि इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टरवर देखील स्पष्ट आहे.

जीटी एसला इलेक्ट्रोनिकली नियंत्रित रीअर-ऍक्सल लॉकिंग डिफरेंटरसह मानक म्हणून फिट केले जाते, जे कॉम्पॅक्ट ट्रांसमिशन हाऊसिंगमध्ये एकत्रित केले जाते. इलेक्ट्रॉनिक फंक्शन यांत्रिक सोल्यूशनपेक्षाही अधिक संवेदनशील, जलद नियंत्रण प्रदान करते, अशा प्रकारे गतिशीलता हाताळण्याच्या मर्यादेस पुढे ढकलते. हे केवळ चाललेल्या चाकांचे कर्षण सुधारित करते, परंतु मर्यादेपर्यंत कॉर्नरिंग गती देखील वाढवते. प्रणाली प्रवेग आणि ओव्हर्रून मोडमध्ये व्हेरिएबल लॉकिंग इफेक्टसह कार्य करते आणि विविध ड्रायव्हिंग परिस्थिती आणि रस्त्याच्या पृष्ठभागाच्या घर्षण गुणांकांशी पूर्णपणे जुळवून घेते.

एएमजी डायनॅमिक प्लस पॅकेज आणखी गतिशीलता आणि चपलता वाढवते. हे केवळ जीटी एससाठी उपलब्ध आहे आणि डायनॅमिक इंजिन आणि ट्रान्समिशन माउंट्स देखील समाविष्ट आहे. ट्रान्सॅक्सल डिझाइनच्या बाबतीत इंजिन आणि ट्रान्समिशन माउंट्स एक महत्त्वपूर्ण कार्य गृहित धरतात: सॉफ्ट मॉउंट्समुळे आराम आणि सुधारणा होते कारण ते आवाज आणि कंपनेचे अधिक प्रभावी डिक्युप्लिंग प्रदान करतात. हँडलिंग आणि चपलता लाभ, तथापि, संपूर्ण स्टिफअर माउंट सेट अप पासून. मर्सिडीज-एएमजी या विरोधाभासी उद्दीष्टांना गतिमान माउंट्सचा वापर करुन निराकरण करते, जी सतत त्यांच्या ड्रायनेस सतत आणि संबंधित ड्रायव्हिंग स्थिती आणि हाताळणीशी झटपट समायोजित करतात.

डायनॅमिक सिलेक्ट रेस ड्राइव्ह मोडमध्ये आणि मॅन्युअल ट्रांसमिशन मोडमध्ये विशिष्ट इंजिन अनुप्रयोग GT ला अधिक गतिशील बनविते.

मर्सिडीज-एएमजी जीटी एस चेसिसच्या शरीरावर एक बुद्धिमान भौतिक मिश्रणासाठी गेला आहे ज्यात ग्रीनहाऊस आणि बॉडीसह प्रकाश मिश्र धातु, स्टीलचा बूट झाकण आणि मॅग्नेशियमचा फ्रंट डेक समाविष्ट आहे. समोरचा हा अत्यंत प्रकाशमान घटक समोरच्या धुरासमोर जळजळ कमी करते, यामुळे वाहनच्या चपलतेत सुधारणा होते. 90% वजन-अनुकूलित स्पेसफ्रेम अॅल्युमिनियम घटकांपासून बनविले जाते.

बॉडीशेलचे वजन 231 किलो आहे- स्पोर्ट्स कार विभागातील बेंचमार्क आकृती. बॉडीशेल संरचनेच्या डिझाइन आणि विकासादरम्यान तीन मुख्य उद्दीष्टे आहेत: इष्टतम सामर्थ्य, गुरुत्वाकर्षण कमी आणि कमी वजन. संपूर्ण डिझाइनची उच्च झुकाव आणि टोरसोनियल मजबूतीमुळे पॉवरट्रेन आणि निलंबन पासून अत्यंत रेषीय आणि ट्रान्सव्हान्स बसेस शोषली आणि हस्तांतरित केली जाऊ शकतात. वाहने कठोरपणे आणि थेट प्रतिसाद देऊन, अवांछित लवचिकता अशा प्रकारे कमी केली जाते. परिणामी, ड्रायव्हरला गाडीची जास्तीत जास्त गतिशीलता असते जी उत्कृष्ट उत्कृष्टतेसह प्रतिसाद देते. अल्युमिनियम स्पेसफ्रेम देखील बकाया निष्क्रिय सुरक्षासाठी आधार प्रदान करते.

मर्सिडीज-एएमजी जीटी एस संस्करण 1 एक जोरदार निश्चित रीअर spoiler सह बाहेर उभे आहे. “एरो” किटचा सर्वात आकर्षक दृष्टीकोन हा विस्फोटक आहे, ज्यामध्ये विस्तारीत फ्रंट एअर स्प्लिटर, रॉकर पॅनल्स आणि फ्रंट व्हील-आर्चेस आणि साइड सिल पॅनेलवर ब्लॅक ट्रिम समाविष्ट आहे.

जीटी एस संस्करण 1 कार्बन फायबर छप्पर, दोन-टोन, दहा-स्पीक अॅलोय व्हील, नप्पा लेदर सीट आणि लाल सिंचनसह दीनामेका एएमजी फॅब्रिकसह कॅप केले आहे. एएमजी नाइट पॅकेजमध्ये विविध चमकदार काळा अॅक्सेंट्स आहेत, ज्यात एक्सहॉस्ट टिपच्या दोन जोड्या समाविष्ट आहेत. फिक्स्ड स्पॉयलर आणि बाकीचे सर्व अॅडिसन 1 चे खास आहेत. ते म्हणाले की, अन्य जीटी एस युनिट्स लाल रंगाच्या सीट बेल्टसह आणि एएमजी परफॉर्मन्स स्टीयरिंग व्हीलची आवृत्ती 1 युनिट्सवर आढळणार्या एकाच दीनामेका फॅब्रिकमध्ये साफ केली जाऊ शकतात.

आश्चर्यकारक दिसते, परिपूर्ण शिल्लक, आश्चर्यकारक कामगिरी आणि परिष्कृतपणाचे आभा सर्वजण माझ्या आवडत्या क्रीडा कारांपैकी एकात एएमजी जीटी एस संस्करण 1 बनविण्यास योगदान देतात.

Comments are closed.