डीएनए चाचणी कंपनी 23andMe मधुमेहावरील नवीन आनुवांशिक अहवालासह लाखो अधिक वापरकर्त्यांपर्यंत पोहचण्याची अपेक्षा करत आहे – सीएनबीसी
डीएनए चाचणी कंपनी 23andMe मधुमेहावरील नवीन आनुवांशिक अहवालासह लाखो अधिक वापरकर्त्यांपर्यंत पोहचण्याची अपेक्षा करत आहे – सीएनबीसी
March 10, 2019
गोल्ड फंडामेंटल साप्ताहिक अंदाज – यूएस डॉलरच्या दयाळूपणावर – एफएक्स साम्राज्य
March 11, 2019

टाटा अल्टोरोज ईव्ही जिनेव्हा संस्करण – अधिकृत प्रतिमा उघड झाल्या – कारवाळे – कारवाळे

टाटा अल्टोरोज ईव्ही जिनेव्हा संस्करण – अधिकृत प्रतिमा उघड झाल्या – कारवाळे – कारवाळे

ब्रॅण्डच्या नवीन ‘अल्फा’ प्लॅटफॉर्मवर आधारीत टाटा मोटर्सने अल्टोरोजला प्रथम उत्पादनाची घोषणा केली. 201 9 च्या जेनेव्हा मोटर शोमध्ये त्याचे इलेक्ट्रिक व्हेइक (ईव्ही) आवृत्तीसह प्रदर्शित करण्यात आले. जरी Altroz ​​EV ची सर्व माहिती अद्याप घोषित केली गेली नाही तरी 2021 पर्यंत आम्ही भारतात आणण्याची अपेक्षा करू शकतो. त्यासाठी, या चित्र गॅलरीद्वारे विशिष्टतेमध्ये प्रवेश करूया.

Tata Altroz EV Geneva Edition

त्याच्या बहुतेक स्टाइल घटक आणि वैशिष्ट्ये त्याच्या पेट्रोल चालवल्या जाणार्या भावांबरोबर सामायिक केल्या जातात, जे यावर्षी नंतर पदार्पण करतील. दोन्ही कार ALFA (एजिल लाइट फ्लेक्सिबल प्रगत) प्लॅटफॉर्मवर विकसित केले जातील.

Tata Altroz EV Geneva Edition

टाटा मोटर्सने जाहीर केले की या नवीन प्लॅटफॉर्मचा वापर अनेक प्रकारच्या बांधकामासाठी केला जाऊ शकतो आणि भविष्यात होर्नबिल मायक्रो एसयूव्ही देखील कमी होईल. हे तत्त्वज्ञान सामायिक करणारे भागांवर आधारित आहे.

Tata Altroz EV Geneva Edition

एक स्थायी चुंबक एसी मोटरद्वारे समर्थित, अल्टोरोज ईव्ही एक वेगवान गियरबॉक्ससह येईल. मनोरंजक बाब म्हणजे, जलद बॅटरीवर 60 मिनिटांमध्ये त्याची बॅटरी 80 टक्क्यांपर्यंत वाढविली जाऊ शकते.

Tata Altroz EV Geneva Edition

पूर्ण चार्जवर 250-300 किमीच्या श्रेणीसह, आम्ही हे EV खरोखर एक व्यावहारिक इलेक्ट्रिक कार असल्याचे अपेक्षित आहोत. 2020-21 मध्ये भारताने कधीतरी पदार्पण केले पाहिजे असा एक रोमांचक प्रस्ताव असल्याचे दिसते.

Tata Altroz EV Geneva Edition

Comments are closed.