पदार्पणाच्या पहिल्या सत्रात प्रियंका पंतप्रधान मोदींच्या घरच्या टर्फवर सरकारवर हल्ला करतात- टाइम्स ऑफ इंडिया ►
पदार्पणाच्या पहिल्या सत्रात प्रियंका पंतप्रधान मोदींच्या घरच्या टर्फवर सरकारवर हल्ला करतात- टाइम्स ऑफ इंडिया ►
March 12, 2019
लॉरी लॉफलिन आणि फेलिसिटी हफमॅन यांनी डझनभर कॉलेज प्रवेश रिश्वत योजनेत शुल्क आकारले – विंक न्यूज
लॉरी लॉफलिन आणि फेलिसिटी हफमॅन यांनी डझनभर कॉलेज प्रवेश रिश्वत योजनेत शुल्क आकारले – विंक न्यूज
March 12, 2019

जॉन ग्रुडन, रेडर्स एनएफएल मुक्त एजन्सीसाठी सर्व काही चालू आहेत. हे कार्य करू शकते – एसबी राष्ट्र

जॉन ग्रुडन, रेडर्स एनएफएल मुक्त एजन्सीसाठी सर्व काही चालू आहेत. हे कार्य करू शकते – एसबी राष्ट्र

जॉन ग्रुडेन हा भयंकर गोष्ट करत आहेत. तीन प्रथम फेरी ड्राफ्ट निवडी आणि मोठ्या वेतन पगारासह सशस्त्र, माजी राइडर्स प्रशिक्षक सोमवारी नाईट फुटबॉल विश्लेषक बनला. सध्याचे रेडर्स प्रशिक्षक 2018 च्या खाली फेकल्या गेलेल्या फ्रेंचाइजीची पुनर्बांधणी करण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

हे अविचाराने सुरू झाले. जानेवारीच्या फ्युचर्स कॉन्ट्रॅक्टचा अर्थ असा आहे की ग्रॅडन यांना अत्यावश्यकपणे पुनर्वसन करण्यासाठी नॅथन पीटरमॅनने नवीनतम बिल्सची अपयश ठरविली आहे. ऑकलंड कोलिझियम येथे एक अंतिम हंगामासाठी क्लबने करार केला . डेरिल वॉर्ले आणि जालन रिचर्ड यांना कायम ठेवले गेले. एरिक हॅरिसने विस्तार केला.

परंतु नंतर 10 मार्च रोजी गगनचुंबी हल्लेखोरांनी त्यांचे अपहरण केले. नवीन महाव्यवस्थापक माईक मायकॉकने तिसऱ्या आणि पाचव्या फेरीच्या कमी किमतीसाठी अँटोनियो ब्राउनला वेस्ट कोस्टला आणण्यासाठी एक करार केला . दोन दिवसांनंतर, त्यांनी एका करारावर सहमती दर्शविली ज्यामुळे पॅट्रियट्सने ट्रेंट ब्राउन , संभवतः मुक्त एजंट मार्केटवरील सर्वोत्तम अवरोधक, लीग इतिहासातील सर्वाधिक पेड आक्षेपार्ह रेषेचा सामना केला . गेल्या वसंत ऋतूतील उच्च-प्रोफाइल व्यवहाराच्या आभास असलेल्या रॅमच्या फ्रॅंचाइझ टॅगचे पात्र असलेले लॅमकर्स जॉयनर , चार वर्षांच्या व्यवहारासह फारच मागे आले.

अचानक घुसखोरांचे प्रक्षेपण बदलले. एनएफएल रोस्टरच्या संपर्कासह आणि सशस्त्र मालवाहू जहाजाने सशस्त्र बनावे म्हणून ग्रुडेनने सोमवारी नाईट फुटबॉलवर सहजपणे त्याचे कौतुक केले आहे. अॅन्टोनियो ब्राउन जोडणे कमी झालेल्या प्राप्त कॉर्प्समध्ये एक प्रमुख कमजोरी आहे. ट्रेंट ब्राउनने लीगच्या शीर्ष आक्रमक रेषांपैकी एक काय होता यावर सर्वात मोठा छेद टाकला. जॉइनिंगमध्ये जॅननर आणि जॉनथन हँकिन्स यांना तातडीने संरक्षण देण्यात आले आहे.

Gruden एकतर, समाप्त करणे जवळजवळ नाही. ड्राफ्ट पिकचा फायदा घेताना ओकॅन्ड रोस्टरला तरुण प्रतिभा देऊन टाकता येईल, तरी त्याला जॉइनर आणि त्याच्या ब्राउन्सच्या जोडीने मेगाडेल्स मिळाल्यानंतर अगदी अंदाजे $ 30 (आयश) दशलक्ष देखील मुक्त एजन्सीमध्ये खर्च करावा लागतो.

पुढे काय येते?

ग्रुडेन आणि मायकॉक यांना या वर्षीच्या मसुद्यामध्ये जरुर असलेल्या गरजा भागवण्याची गरज आहे जे ज्येष्ठ मुक्त एजंट्ससह निश्चित केले जाऊ शकतात. 201 9 च्या संरक्षण-भरीव मसुदाच्या पहिल्या 35 निवडीतील चार निवडीसह, त्या जोडीने खेळाडूंची निवड केली असेल जी टीमच्या अपर्याप्त पास रश आणि पोरस पासिंग डिफेंसमध्ये सुधारणा करताना त्वरित झटपट येऊ शकतात.

हे चांगले आहे, कारण 2018 मध्ये बॉलच्या त्या बाजूला रायडर प्रभावीपणे वाईट होते .

आमच्या नवीनतम मॉक ड्राफ्टने त्यांना क्वीनन विलियम्स आणि वॉशिंग्टनच्या कोपरबॅक बायरन मर्फी यांना जोश जेकब्स यांच्याशी काही पाठिंबा मिळविण्याआधी त्यांच्या पहिल्या दोन निवडींशी लढा दिला आहे. पण ग्रुडेन आणि मायक यांनी त्यांच्या बचावांसह सर्व बचावासह रिसीव्हर्सच्या गहन वर्गावर जाण्यापूर्वी आणि दिवसातील 2 आणि 3 धावांवर त्यांचे रोस्टर बाहेर फेकण्यासाठी एक संधी दिली आहे.

प्रथम फेरीच्या शीर्षस्थानी जंगली स्विंग घेण्यासाठी ग्रुडेन त्या अतिरिक्त मसुदा निवडीचा वापर करतात. ऑकलँड हाइझमॅन ट्रॉफीचा विजेता किलर मुरे यांच्याशी निगडीत आहे , जो कार्डिनल्सने मसुद्याच्या पहिल्या निवडीसह न निवडण्याचा निर्णय घेतल्यास 4 क्रमांकावर उपलब्ध होऊ शकतो. यामुळे ग्रुडेनला त्याच्या क्वार्टरबॅक-व्हिसपरिंग चॉपचे प्रदर्शन करण्याची संधी मिळेल, ज्यात रोमांचक उत्साही विकास घडवून आणला जाईल आणि फ्रॅंचायझ क्वार्टरबॅकचे मागील शासन डेरेक कॅरमधून काढले जाईल .

ती परिस्थीती थोडी पलीकडे आहे. तरीही, वर्षाच्या माजी बचावात्मक खेळाडूचा व्यापार खलील मॅकसारखा होता तोपर्यंत तो लांबलचक वाटला. ग्रुडेन

फ्री एजन्सीमध्ये इतर अनेक ठोस रक्षक उपलब्ध आहेत, ग्रुडेनला यावर्षी पदार्पण करणार्या प्लेमेकर्सच्या पिकासारखेच पाहिजे. त्यामध्ये सुरक्षिततेवर संपत्तीची लज्जास्पदता समाविष्ट आहे, जेथे ओकंडन मार्कस गिलक्रिस्ट आणि रेगी नेल्सन यांच्या वृद्ध दोघांना वारसदारांचा वारसदार म्हणून वापरु शकतो. साइनिंग जॉइनर हा एक मोठा अपग्रेड आहे परंतु जुन्या संरक्षणात्मक बॅकचा एक सूजबाजाराचा अर्थ असा आहे की रेडर्स अन्य संबंधित प्रतिभा संबंधित सापेक्ष सूटवर साइन करु शकतात.

लाइनबॅकवर आता आणखी आवश्यकता आहे, 2018 अनफ्रेड फ्री एजंट जेसन कॅबिंडा आणि 2017 च्या पाचव्या फेरीत मारकेल ली प्रत्येक अपग्रेड होण्याची शक्यता आहे. रोख पैसे खर्च करण्यासह, ग्रुडेन त्या जोडीला घट्ट कर्तव्यात आणू शकतील आणि जस्टिन ह्यूस्टनसारख्या एखाद्या व्यक्तीसह किंवा रक्षणासाठी तितकेच प्रभावशाली ठरू शकतात.

ग्रुडेनच्या चालू असलेल्या शुद्धीकरणाचा पुढील बळी कोण असू शकेल?

ग्रुडेनच्या कामावर पहिल्या वर्षाच्या काळात अनेक खेळाडूंनी ओकँडला कट किंवा व्यापारातून सोडले. खलील मॅक यांनी बियरला प्लेऑफ संघात बदलले. अमबरी कूपर ने काउबॉयसाठीही असेच केले. सन 2017 मधील द्वितीय फेरीतील निवड ओबी मेलिफोनू यांना पॅट्रियट्सशी करार करण्यापूर्वी आणि 2018 मध्ये बिट प्लेअर म्हणून सुपर बाउल रिंग मिळवून देण्यात आले.

ती प्रलय ही वसंत ऋतु चालू ठेवू शकते. ट्रेंट ब्राउनने प्रभावीपणे ओकलैंडमध्ये कोल्टन मिलरची सेवा थांबविली . 2018 च्या पहिल्या फेरीच्या निवडीने दुखापत झाल्यानंतरही डाव्या हातावर 16 गेम सुरू केले होते आणि प्रत्येक विचित्र खेळीचा भाग पाहिला होता. आता त्याचे स्पॉट सर्वसाधारणपणे उच्चतम पैसे देणारी आक्रमक रेषेचा मालक आहे आणि 2017 मध्ये प्रो बाऊलर 36 वर्षीय डोनाल्ड पेन लवकरच काम करत नसल्यामुळे त्याने आपले क्लिट्स फेटायला लावले आहे किंवा नाही बूट

रोस्टरला कोणीही सुरक्षित नाही हे सांगण्याचा ग्रुदेनचा मार्ग आहे – ग्रुडेन स्वत: एक वर्षापूर्वी कमीतकमी तयार केलेले नाही. मिलर 2018 मध्ये पोहोचण्याचा थोडासा महत्त्वपूर्ण होता, परंतु तरीही तो एक कच्चा, प्रतिभावान दृष्टीकोन आहे. एका कार्यात त्याने बॅकअपची स्थिती कमी केली आणि “बिल्डिंग ब्लॉक” वरुन “संभाव्य व्यापार चापटी” पर्यंत गेले. ग्रुदेनला पूर्वीच्या शहरांमधून पूर्वीच्या योजनांच्या प्रथम संभाव्य मसुदे किंवा प्रथम संभाव्य मसुदा हटविणे किंवा जहाज करणे आनंदित झाले आहे; 201 9 मध्ये तो स्वत: च्या हातातील मित्रांना सुरुवातीच्या रेषेच्या बाहेर आणि अनिश्चित भूमिका निभावण्यास तयार होता.

बोल्ड फ्री एजंट साइनिंगचे एक जोडी क्वार्टरबॅक कॅरचे मुख्य वरदान होते, परंतु तेदेखील असे म्हणतात की तो ग्रुडेनच्या अप्रत्याशित योजनांचा बळी होऊ शकतो. पाच वर्षाचे अनुभवी व्यक्ती एमव्हीपी उमेदवार असल्याने केवळ दोन हंगाम काढले असले तरी त्या दोन वर्षांत खूपच जबरदस्त आहे. टॉप -20 उत्पादनासाठी त्याने टॉप 10 पगार मिळविला आहे, परंतु अद्याप तो एक लीगमध्ये एक कमोडिटी असेल जिथे निक फॉल्सला $ 50 दशलक्ष किंवा अधिक हमी मिळू शकेल.

त्याच वेळी, Foles साइन इन कोणत्याही संभाव्य ठेवते कार एक म्हटलं मध्ये व्यापार. ग्रुडेन त्याच्या सध्याच्या क्वार्टरबॅकसह भाग घेऊ शकणार नाहीत याची खात्री करण्यापूर्वी त्याने मसुद्यामध्ये बदल केले होते. परंतु कार प्राप्त करण्यासाठी वाजवी मूल्य अदा करण्यास इच्छुक असलेल्या संघांची यादी फोल्स, टेडी ब्रिजवॉटर , टियरॉड टेलर आणि रियान टॅनहिल आणि ब्लेक बोर्टलसारख्या संभाव्य QB सारखे नवीन घर शोधू शकणार्या लहान आणि कमी घरे मिळविण्यासारख्या लहान आणि लहान होतील. पण Gruden तो होती पहिल्या फेरीत निवडीचे नुकसान भरून देणे सक्षम होते – Gruden आणि Mayock त्यांनी त्याला पूर्ण मूल्य झाडावरच ठेवतात, तर कार बाहेर स्वॅप आहोत तर कसरत करायची तार किंवा जाड दोरखंड चालणे लागेल Amari कूपर की एक शोषण करणारी व्यक्ती किंवा वस्तू चे पण असं वाटत होतं तेव्हा , त्यामुळे आपण काही नियम करू शकत नाही.

एक वैध एमव्हीपी मोहिमेच्या नंतर लवकरच रेडर्स खेळाडूला पराभूत करेल असं वाटत नाही – 2021 मध्ये जॅरेड गॉफला विक्री करणार्या रॅमची कल्पना करा – आणि कार एजंट ड्र्यू रोसेनहॉस असं होतं की असं होणार नाही .

तसेच, ब्रॉन्स जोडणे कारच्या आसपास तयार करण्यासाठी तयार केलेले दिसते, जो अधिग्रहणांसह रोमांचित आहे.

यावर्षीच्या गटात जागतिक कारने आपली फ्रॅंचाइजी क्वार्टरबॅक असल्याचे सांगितले आहे.

अजूनही.

ग्रुडेन

आक्षेपार्ह बाजूवर देखील अधिक फेरबदल होऊ शकते. गेल्या वर्षी जॉर्डी नेल्सन किंवा सेठ रॉबर्ट्सने आपले वेतन मिळविले नाही, परंतु ब्राउनच्या व्यतिरिक्तही संघात प्रचंड प्रमाणात गती नाही. रॉबर्ट्स विनाविलंब आणि मृत कॅप पैसे कमी करू शकतात आणि नेल्सन त्यांचे विलंब झाल्यास केवळ 1.8 दशलक्ष पगाराच्या मागे पडू शकतात, तर ग्रुडेनला मुक्त एजन्सी किंवा ड्राफ्टमध्ये नवीन खेळणी सापडल्यास काढण्याची उमेदवारीची छोटी यादी तयार करण्याची अपेक्षा आहे. नेल्सनने गेल्यावर्षी सेवानिवृत्तीनंतरच्या विचारसरणीबद्दल गोंधळ घातला होता , परंतु 2018 पर्यंत (38 कॅच, 338 वयोगटातील शेवटच्या पाच सामन्यांत) अधिक मजबूत प्रतिस्पर्धी संघासाठी खेळताना त्याने काही चिंता व्यक्त केल्या पाहिजेत.

गेल्यावर्षीच्या ट्रेडिंग ब्लॉकवर झालेल्या कारकिर्दीतील दुसरे माजी कर्णधार कर्ल जोसेफ हे अद्यापही उपलब्ध आहे – 201 9 च्या पगाराची हमी कमी झाल्याने त्याला कमी करणे शक्य होणार नाही.


2018 मध्ये ग्रुडनने स्वत: च्या अनुभवी प्रतिभेचे ऑफलोडिंग करण्यासाठी स्पेल तयार केले आणि नेल्सन, ब्रॅंडन लाफेल आणि डॉग मार्टिनसारख्या जुन्या खेळाडूंना आणले. 201 9 मध्ये तो वेगळ्या दिशेने जात आहे, एक नवीन फाउंडेशन बनवितो जे रेडर्सची त्यांची आवृत्ती सुचवते आणि क्लबच्या 2020 च्या लास वेगासच्या तिकिटासाठी तिकिटे विकू शकतात.

उद्घोषणाच्या बूथमधून ग्रुडेनला ड्रॅग करण्यासाठी मालक मार्क डेव्हिसने 100 दशलक्ष डॉलर्सची कमतरता काढली आहे आणि आता ही देय देणे सुरू आहे. आगामी हंगामासाठी ग्रुडेनची टेबल-सेटिंग जवळजवळ पूर्ण झाली नाही तर, त्याने जॉयनरमधील सुरक्षिततेपेक्षा अधिक वेगवान परंतु व्यापकदृष्ट्या आदरणीय तपकिरी आणि एक भरीव, क्लिअर करून एक छान केंद्रबिंदू आणि काही जुना चीन जोडला आहे.

आता प्रश्न असा आहे की त्यांचे बाकीचे काम त्याने आणलेल्या मोठ्या नावांच्या बरोबरीने कार्य करतील आणि लहान लोक ओकलैंडमध्ये मागे जातील – आणि ग्रुडेन पराभूत झाल्यापासून ते फ्रॅंचाइझमध्ये कोणतेही वास्तविक बदल करू शकतील काय हे सुपर बाउल XXXVII मध्ये आहे.

Comments are closed.