जेट एअरवेजला पीएनबी – लाइव्हमिंटकडून 2,050 कोटी रुपये कर्ज मिळते
जेट एअरवेजला पीएनबी – लाइव्हमिंटकडून 2,050 कोटी रुपये कर्ज मिळते
March 11, 2019
लेव्ही स्ट्रॉस अँड को. आय. पी. ओ. ने 587 दशलक्ष डॉलर्सची वाढ केली – Moneycontrol.com
लेव्ही स्ट्रॉस अँड को. आय. पी. ओ. ने 587 दशलक्ष डॉलर्सची वाढ केली – Moneycontrol.com
March 12, 2019

सार्वजनिक क्षेत्रातील संस्थांकडून 2500 व्यावसायिक प्रवासी वाहनांसाठी वाहनांची मागणी टाटा मोटर्सने केली – NDTVAuto.com

सार्वजनिक क्षेत्रातील संस्थांकडून 2500 व्यावसायिक प्रवासी वाहनांसाठी वाहनांची मागणी टाटा मोटर्सने केली – NDTVAuto.com

टाटा मोटर्सने व्यावसायिक प्रवासी वाहनांच्या विद्यमान मागणी व्यतिरिक्त गुजरात राज्य रोडवेज ट्रान्सपोर्ट कॉर्पोरेशन आणि 1000 आरोग्य विम्याचे राष्ट्रीय आरोग्य अभियानाकडून 1045 बसचे ऑर्डर प्राप्त केले आहे.

फोटो पहा

1000 वेगवेगळ्या राज्यात राष्ट्रीय आरोग्य मिशनला टाटा विंगर एम्बुलन्स पुरवले जातील

टाटा मोटर्सने देशभरातील अनेक सार्वजनिक क्षेत्रातील संस्थांना 2500 पेक्षा अधिक व्यावसायिक प्रवासी वाहतुकीचे वाहने पुरवण्याची मागणी केली आहे. भारतीय ऑटो दिग्गजाने जाहीर केले की त्याला गुजरात राज्य रोडवेज ट्रान्सपोर्ट कॉर्पोरेशन (जीएसआरटीसी) कडून 1045 बसेसची एक नवीन ऑर्डर मिळाली आहे. यात 6 9 5 पूर्णपणे-निर्मित मिडी-बस आणि 350 12 एम चेसिस समाविष्ट आहे. याव्यतिरिक्त, ऑटोमेकर उत्तर प्रदेश, गुजरात, हिमाचल प्रदेश आणि हरियाणा येथे राष्ट्रीय आरोग्य आयोग (एनआरएचएम) ला 1000 विंगर अॅम्ब्युलन्स पुरवेल. उत्तर प्रदेशमधील गेल्या तिमाहीत 812 एंबुलन्सच्या ऑर्डरव्यतिरिक्त नवीन ऑर्डरही देण्यात आली आहे.

नव्या ऑर्डरवर बोलताना टाटा मोटर्स – अध्यक्ष – सीव्हीबीयू, गिरीश वाघ म्हणाले, “सार्वजनिक वाहतुकीची मागणी नागरिकतेला चालना देणारी स्मार्ट, सुरक्षित आणि सोयीस्कर मार्ग प्रदान करण्याच्या सरकारच्या जोरदारतेने वाढत आहे.” टाटा मोटर्सने पुढे पुढे कबूल केले विविध एसटीयू आणि बस बॉडी रेग्युलेटरी इन्स्टिट्यूटची विचारसरणी आणि प्रबंधात्मक दृष्टीकोन प्रवाशांना समकालीन बस प्रदान करण्यासाठी आम्ही एसटीयूच्या सहभागामध्ये उत्कृष्ट अभिमान बाळगतो आणि उत्तम शाश्वत जनसंपर्क यंत्रणा तयार आणि टिकवून ठेवतो. आम्ही आमच्या ग्राहकांना नेहमीच नवीनतम तंत्रज्ञानाचा अवलंब करण्यास प्रोत्साहित केले आहे, त्यांच्या एकूण कार्यप्रणालीचा खर्च कमी करण्यात आणि त्यांचे वापरकर्ता बेस आणि राइडर्सशिप वाढविण्यात मदत केली आहे. ”

Tata
8j97onh

टाटा मोटर्सने अलीकडे इंदौर सिटी ट्रान्सपोर्ट सेवेला 40 इलेक्ट्रिक बस वितरित केल्या

याशिवाय, टाटा मोटर्सने पुणे महाग नगर महामंडळ लिमिटेड (पीएमपीएमएल) च्या 400 सीएनजी बीआरटीएस बसांसाठी ऑर्डर प्राप्त केला आहे. व्यावसायिक वाहन निर्मात्याने असेही म्हटले आहे की पूर्ण बद्ध बसांसाठी 65 टक्के ऑर्डर मिळाली आहेत आणि आयटी सिस्टमच्या देखभालीसाठी आपल्या ग्राहकांना मूल्यवर्धित सेवांसाठी या 400 पैकी बसांवर वार्षिक देखभाल करार देण्यात आला आहे.

0 टिप्पण्या

व्यावसायिक वाहनांच्या पुरवठ्याव्यतिरिक्त टाटा मोटर्स देखील एसटीयूला विद्युत वाहनाची बेकायदेशीरपणे सेवा देत आहे. कंपनीने अलीकडे टोगोर ईव्ही ला अनेक खाजगी आणि सार्वजनिक क्षेत्रातील खेळाडूंना पुरवले आहे, तर ते शहरांमध्ये परिवहन संस्थांना इलेक्ट्रिक बस पुरवित आहेत, अलीकडेच अटल इंदौर सिटी ट्रान्सपोर्ट सर्व्हिस आहे. ऑटोमेकरची बसांची श्रेणी हायब्रिड, इलेक्ट्रिक, सीएनजी आणि एलएनजीसह अनेक इंधन पर्यायांद्वारे चालविली जाते.

नवीनतम ऑटो बातम्या आणि पुनरावलोकनांसाठी , ट्विटर आणि फेसबुकवर कार अँड बाइकचे अनुसरण करा आणि आमच्या YouTube चॅनेलची सदस्यता घ्या.

Comments are closed.