लॉरी लॉफलिन आणि फेलिसिटी हफमॅन यांनी डझनभर कॉलेज प्रवेश रिश्वत योजनेत शुल्क आकारले – विंक न्यूज
लॉरी लॉफलिन आणि फेलिसिटी हफमॅन यांनी डझनभर कॉलेज प्रवेश रिश्वत योजनेत शुल्क आकारले – विंक न्यूज
March 12, 2019
स्त्रोत – शाई मरे यांना संत, इंद्रम धावणे समाप्त – ईएसपीएन
स्त्रोत – शाई मरे यांना संत, इंद्रम धावणे समाप्त – ईएसपीएन
March 12, 2019

201 9 मध्ये जेट्स डिफेन्स आणि बायोन्ड – जेटनेशनमध्ये माईचे आरोग्य प्रमुख घटक बनले

201 9 मध्ये जेट्स डिफेन्स आणि बायोन्ड – जेटनेशनमध्ये माईचे आरोग्य प्रमुख घटक बनले

म्हणून जेट्सच्या चाहत्यांनी फ्री एजन्सीतील दुसर्या मोठ्या काळाच्या खेळाडूच्या जोडीदाराच्या बातम्या ऐकल्या, जसे कि माइक मॅककॅगन आणि कंपनीने माजी बाल्टिमोर रेवेन्स लाइनबॅकर सीजे मोस्ले यांच्याशी करार करण्यास तयार असल्याचे सांगितले आहे. यापूर्वी, ग्रॅग विलियम्सच्या संरक्षणाची बाजू मांडण्यासाठी माजी वाइकिंग्स लाइनबँक अँथनी बारने सहमती दर्शविली.

हे जेट्सला संरक्षण देते ज्यामध्ये प्रो बाऊल आणि ऑल प्रो वैकल्पिक जमाल ऍडम्स, सुरक्षा, बार आणि मोस्ले यांचा समावेश आहे जो चार प्रो बाऊल्सवर आहेत, लियोनार्ड विलियम्सने 2016 मध्ये पर्यायी म्हणून एक प्रो बाऊल पाहिला आहे, स्टार अॅव्हरी विल्यमसन आणि सुरक्षा रक्षक मार्कस माय यांच्यातील आणखी एक तरुण रक्षक, जो एक्स-फॅक्टरचा थोडासा भाग बनतो.

जमाल एडम्स अचानक स्वत: ला संभाव्य प्रभावी बचावात्मक युनिटचा नेता म्हणून ओळखतो.

माईने ग्रीन आणि व्हाइटमध्ये केवळ दोन हंगाम खेळले आहेत, परंतु त्याने एकूण दहा गेम गमावले म्हणून दुखापत झाली. केवळ दोन सीझनपूर्वी महाविद्यालयात वेळ चुकवणार्या खेळाडू म्हणून, मायनेची दीर्घकालीन काळापर्यंत एक समस्या असेल की नाही याबद्दल चिंता आहेत.

जर नसेल तर माई दुखापतीची बग तोडण्यास आणि मैदानावर टिकून राहण्यास समर्थ आहे, तर अॅडम्सबरोबर एनएफएलमध्ये तो सुरक्षितपणे एक सुरक्षित सुरक्षितता बनवू शकतो, तर तरुण खेळाडूंना पुढचा धोका निर्माण होईल.

सिद्ध प्रो बाउलर्सच्या अनेक सिद्धांतांनी रोस्टरमध्ये सामील केले, तरी कोणीही मदत करू शकत नाही परंतु आश्चर्य वाटू शकते की जेट्स संरक्षण स्वस्थ माईसारखे दिसू शकेल जर त्यांनी क्वीनन विलियम्स किंवा जोश अॅलनसारख्या स्टँड डिफेंडरला जोडल्यास तिसऱ्या संपूर्ण निवडीसह एप्रिलच्या मसुद्यामध्ये.

:

हा लेख ग्लेन नॉटन यांनी लिहिला होता

Avatar for Glenn Naughton

ग्लेन यांचा जन्म न्यूयॉर्कच्या ब्रोंक्स येथे झाला होता आणि जगभरातील कित्येक वेगवेगळ्या देशांमध्ये आणि टाइम झोनमध्ये असतानाही ते जेट्सचे धार्मिकतेने पालन केले. ते आता इंग्लंडमध्ये राहतात आणि 2005 पासून जेटनेशनचे सदस्य आहेत. ग्लेन आपल्या उर्वरित आणि उंचावरुन ग्रीन ब्लेस करेल.

Comments are closed.