लिव्हरपूल सामन्यासाठी बायर्न म्यूनिखची 'मोठी समस्या' आणि रेड्सची कमतरता ते शोषून घेऊ शकतात – लिव्हरपूल इको
लिव्हरपूल सामन्यासाठी बायर्न म्यूनिखची 'मोठी समस्या' आणि रेड्सची कमतरता ते शोषून घेऊ शकतात – लिव्हरपूल इको
March 12, 2019
बिंग पिण्याच्या किशोरवयीन मुलाला नंतर उच्च चिंता जोखमीचा सामना करावा लागतो: अभ्यास – दैनिक पायनियर
बिंग पिण्याच्या किशोरवयीन मुलाला नंतर उच्च चिंता जोखमीचा सामना करावा लागतो: अभ्यास – दैनिक पायनियर
March 12, 2019

Tyrann Mathieu चे चीफ डील धोकादायक दिसते, परंतु हे असे नाही – अॅरोहेड प्राइड

Tyrann Mathieu चे चीफ डील धोकादायक दिसते, परंतु हे असे नाही – अॅरोहेड प्राइड

सोमवारी – जस्टिन ह्यूस्टनला रविवारी रीलिझ करून त्यांनी टेलिग्राफ केलेकॅन्सस सिटी चीफ्सने मुक्त एजन्सीमध्ये मोठी मोहीम बनविली, यापूर्वी माजी ह्यूस्टन टेक्सन्स सुरक्षा टायर्न मॅथ्यू यांच्याशी सौदा करण्यास सहमती दर्शविली . मॅथ्यूयू $ 42 दशलक्ष किमतीच्या तीन वर्षाच्या व्यवहारास सहमत झाला.

शेतात, या हालचालीबद्दल खूप आवडते. मॅथ्यू हे एक निर्णायक, बहुपयोगी प्लेमेकर आहे जे बचावासाठी सज्ज आहेत. आमचा विश्वास आहे की 2019 मध्ये नवीन बचावात्मक समन्वयक स्टीव्ह स्पॅग्नुओल मुख्यमंत्र्यांना मैदान देईल.

Mathieu अनेक समस्या सोडवते.

201 9 साठी एरिक बेरीला ठेवण्याचा संघाने निर्णय घेतला पाहिजे, तर बॅरी खेळण्यास असमर्थ ठरल्यास मॅथ्यू बॅकस्टॉप म्हणून काम करू शकेल. जर बेरी खेळू शकतात – आणि उच्च स्तरावर खेळू शकतात – तर त्या दोघांपैकी दोघेही माध्यमिक माध्यमांच्या मागे भयभीत संयोजन असू शकतात. ( 2015 आणि 2016 मध्ये बेरी आणि रॉन पार्करचा विचार करा परंतु पार्करच्या भूमिकेत बेरीसह ). चीफ अनपेक्षितपणे कोपरबॅकवर कमीतकमी कमी झाल्यास मथुईची वैराष्ट्यता देखील अधिक असेल.

जर दुसरीकडे, चीफने बेरी सोडण्याची इच्छा केली तर मथुईची भूमिका स्पष्ट असेल: अरमानी वाट्स आणि जॉर्डन लुकाससारख्या ज्येष्ठ खेळाडू भारित होण्यास तयार आहेत त्या दिवशी ब्रिज म्हणून सर्व्ह करावे.

आगामी सीझनसाठी बेरीची स्थिती जास्त काळ टिकणार नाही. बेरी रोस्टरवर राहिल्यास शुक्रवारी आणखी 7.25 दशलक्ष डॉलर्सची हमी दिली जाईल. जर जून 1 99 0 नंतर बेरीला काटेकोरपणे कट करायचा असेल तर – 2 जूनला वेतन पगाराच्या विरोधात टीमला अतिरिक्त $ 8 मिलियन द्यावे, परंतु 2020 मध्ये मृत मनीमध्ये अतिरिक्त $ 8 दशलक्ष खर्च करण्याच्या – त्यांच्याकडे असेल बुधवारी दुपारपर्यंत येण्याची प्रतीक्षा करा.

मॅथ्यूयू संघास अंतर्मुखता देखील आणतो – चीफ खेळाडूंच्या अधिग्रहणांमध्ये आम्ही अपेक्षा करतो.

मॅथ्यू एक समर्थक प्रो होता आणि ते # टेक्सन्सच्या लॉकर रूममध्ये चांगले होते. संघाचे नेतृत्व आणि उत्साह बदलणे आवश्यक आहे.

– ब्रायन टी. स्मिथ (@ChronBrianSmith) 11 मार्च 201 9

तर ते सर्व चांगले आहे – कदाचित अगदी छान .

परंतु (आपल्याला माहित आहे की “एक” पण “येत आहे, बरोबर?”) त्रासदायक असलेल्या या सौदाच्या पैलू आहेत. शनिवारी आम्ही आपल्याला दाखविल्याप्रमाणे , खुल्या बाजारावरील मथुईचे मूल्य दरवर्षी सुमारे 9 दशलक्ष अमेरिकन डॉलर्स होते. अद्याप या प्रकरणात प्रमुखांनी यावर्षी 14 दशलक्ष अमेरिकन डॉलर्सची रक्कम द्यावी अशी अपेक्षा आहे.

काय झालं?

आमच्या जुन्या मित्र टेरेझ पेलरच्या म्हणण्यानुसार , मुख्य महाव्यवस्थापक ब्रेट व्हिच ह्यूस्टन टेक्नान्स – मॅथ्यूयूच्या माजी संघाबरोबर बोली-विरोधात युद्ध करीत होते – जे मथुईचे मूल्य असेल असा विचार केला त्यापेक्षा थोडासा दीर्घकाळचा करार झाला: 9 .5. प्रति वर्ष दशलक्ष. पेलरच्या म्हणण्यानुसार, व्हिच आणि टेक्सन्स एक बोली-विरोधात युद्ध करीत होते आणि शेवटी सारणीवर सारखीच रक्कम होती.

आमच्या मॅट स्टॅगनेरकडून ही टिप्पणी आम्हाला मिळाली.

मॅट हा एक चांगला मुद्दा बनवत होता: ईबेवर बोली लावण्यासारखे हे सोपे आहे – एक म्हणजे तर्क आणि तर्क सहजपणे सर्व खर्च जिंकण्याचा मार्ग देऊ शकतात. EBay वर बरेच विकत घेतलेले (आणि विकलेले) म्हणून बोलताना मी हे पुष्टी करतो की असे बरेचदा होते. खरं तर, बर्याच वर्षांपासून, मी ऑनलाइन विक्री प्लॅटफॉर्मच्या या वैशिष्ट्यावर भरपूर पैसे कमावले आहेत!

शुक्रवारी मी लिहिले की या ऑफशेसनवरून आम्ही ज्या काही हालचाली पाहिल्या आहेत त्या नवी इंग्लिश पेट्रियोट्सच्या मुख्य प्रशिक्षक (आणि डी फॅक्टो जनरल सरव्यवस्थापक) बिल बेलिकिक यांना आठवण करुन देतात. डी फोर्डला फ्रॅंचाइझ टॅगचा वापर करुन – आणि नंतर त्याच्यासाठी व्यापार करण्याचा प्रयत्न – ही एक अतिशय बेलिचिकियन हल आहे. म्हणून जस्टिन ह्यूस्टन सोडत आहे आणि कार्लोस हायड सारख्या खेळाडूची कमाई करत आहे .

पण दुसर्या संघाबरोबर बोली लावण्याच्या युद्धात, आणि खुल्या बाजारात आकर्षित होण्यापेक्षा खेळाडूला 50 टक्के जास्त पैसे देणे? नक्कीच Belichickian नाही .

सोमवारी सकाळी, व्हिच अॅडम शेफ्टरच्या ईएसपीएन पॉडकास्टवर दिसू लागले आणि फ्री एजन्सीमध्ये तोफाखाली असल्याबद्दल बोलला.

“आपण एक आकस्मिक योजना असल्याचे सुनिश्चित करावयाचे आहे,” Veach सांगितले. “पण त्याच वेळी, आपण फक्त एक बनविण्याची आकस्मिक योजना तयार करू इच्छित नाही, बरोबर? म्हणून आपण केवळ एव्हीवेनवर खाली जाऊ इच्छित नाही की आपण खरोखरच खाली जात नाही आहात आणि घाबरून काहीतरी करा.

“म्हणून आपण जे करता ते आपल्याला शक्य तितकी माहिती गोळा करते, आपल्याकडे उत्तम संवाद आहे आणि नंतर आपल्याकडे आक्रमण करण्याचे प्राथमिक योजना आहे. जरी आपण त्या योजनेबद्दल चांगले वाटत असले तरी आपल्याला ठाऊक आहे की तेथे काही विशिष्ट परिस्थिती आहेत [ज्यामध्ये] टीम्स कुठेही बाहेर येऊ शकत नाहीत आणि गोष्टी होऊ शकतात ज्याची कोणी अपेक्षा केली नाही जी आपल्या कार्यवाही बदलू शकते किंवा बदलू शकते. म्हणून आपल्याकडे एक आकस्मिक योजना आहे. यानंतर, आपल्याला फक्त दूर जाणे आवश्यक आहे आणि आपल्याला आवश्यक हालचालीतून वाईट निर्णय घ्यावे लागणार नाहीत जेव्हा काही वेळा आपल्याला सर्वोत्तम हालचाल करायला लावल्या जातात ज्या आपण अगदी गोंधळात टाकत नाही ”

व्हीचने स्वत: च्या सल्ल्याकडे अपयशी ठरले, टेक्सनच्या विरोधात बोलण्याच्या युद्धाची उष्णता घेऊन मथियेला जास्त पैसे देऊन मुकाबला करायला लावले का? जर आपण आठवड्याच्या शेवटच्या आठवड्यात गेलात की न्यूयॉर्कच्या दिग्गज सुरक्षेसाठी लँडन कॉलिन्स – जे वॉशिंग्टन रेडस्किन्सने वर्षातून 14 दशलक्ष डॉलर्सची कमाई केली आहे – नंतर मथुईला त्याच पैशाची भरपाई करायची होती?

काय झाले हे आपल्याला वाटत असेल तर मी आपणास दोष देऊ शकत नाही – परंतु नेहमीप्रमाणे, तपशील महत्वाचा आहे.

मथुईच्या व्यवहाराची अचूक माहिती अद्याप आम्हाला माहिती नाही, जोपर्यंत अधिकृत एजन्सीचा कालावधी बुधवारी दुपारी येईपर्यंत अधिकृत होणार नाही. परंतु जर आपण इतर काही कराराकडे बघितले तर व्हीचने चीफ्स जनरल मॅनेजर बनल्यानंतर बनविले आहे, तेव्हा मथुईचा करार कसा दिसेल याबद्दल आपल्याला कल्पना येईल.

व्हॅचने सॅमी वॉटकिन्सला दिलेल्या कराराबद्दल बरेच काही झाले आहे. वॉटरकिन्सने तीन वर्षांच्या $ 48 दशलक्ष किमतीची कमाई केली – 16 दशलक्ष डॉलर्स प्रति वर्ष – आणि ही खात्री वाटली की जेव्हा वॉकीकिन्सने 2018 मध्ये सात गेम गमावले आणि 51 9 गजांच्या फक्त 40 पास मिळवल्या. पण हे लक्षात ठेवणे महत्त्वाचे आहे की मुख्यमंत्र्यांनी आपल्या व्यवहाराच्या तिसऱ्या वर्षात वॉटकिन्सची कोणतीही हमी दिली नाही . 201 9 मध्ये वॉकिन्ससारख्याच समस्या असतील आणि 2020 मध्ये जेव्हा त्यांच्याकडून त्यांच्याकडून पुढे जाणे आवश्यक असेल, तेव्हा ते मृत मनीमध्ये केवळ 7 दशलक्ष डॉलर्सच्या हुकवर जातील आणि कॅपच्या विरूद्ध $ 14 दशलक्ष वाचतील.

आम्ही अॅन्थोनी हिचन्स यांना दिलेल्या करारामध्ये काहीतरी असेच दिसते, जे पाच वर्षांच्या व्यवहारासाठी 45 दशलक्ष डॉलर्स (किंवा प्रति वर्ष 9 दशलक्ष डॉलर्स) होते. जेव्हा हिचिन्सने 2018 मध्ये आपल्या अपेक्षांपेक्षा कमी कामगिरी केली होती, परंतु त्याच्या कराराच्या तिसर्या वर्षात, हिचन्सने याची कोणतीही हमी दिली नाही . 201 9 मध्ये स्पॅगुल्लोच्या बचावासाठी तो अधिक प्रभावी झाला – तर आपल्यापैकी बहुतेक जण घडण्याची अपेक्षा करतात – मग चीफ्स चांगल्या स्थितीत असतील. परंतु जर नाही तर ते 20 9 20 मध्ये डेथ मनीमध्ये 8.4 दशलक्ष डॉलर्स खाल्ले पण कॅपच्या विरूद्ध 2.9 दशलक्ष डॉलर्स वाचविण्यास गेले.

2017 च्या हंगामात बेरीला दिलेल्या या करारांशी तुलना करा. बेरीची गॅरंटीड पैश त्याच्या सहा वर्षांच्या कराराच्या चौथ्या वर्षापर्यंत शून्य होईपर्यंत सेट केली गेली नाही – जे मुख्यत्वे त्यांना आता पगारदार स्थितीत सापडतात अशा मुख्यमंत्र्यांच्या नेतृत्वाखाली जे नेतृत्व करतात.

हाच मुद्दा आहे की अँड्र्यू ब्रान्ड – जो माणूस तिथे आहे आणि त्याने केले – मंगळवारी सकाळी केले .

यापैकी कोणत्याही मानले जाणाऱ्या एनएफएल फ्री एजंट डीलमध्ये मी काय शोधत आहे: कोणताही खेळाडू – कोणीही – कोणीतरी – सुरक्षित नसलेल्या गृहित धनादेशाव्यतिरिक्त आणखी दोन वर्षांचा करार केला? सशक्त व्यवहारासाठी ते खरे मार्कर आहे.

– अँड्र्यू ब्रँड (@Andrew ब्रँड) मार्च 12, 201 9

जर वाथिन्स आणि हिचेन्ससारख्याच पद्धतीने मथुई बरोबरचा करार संरचित केला गेला तर चींट्स त्यांच्या कराराच्या तिसऱ्या वर्षात स्वत: ला समान स्थितीत शोधू शकतील आणि मथुई घेतल्या गेलेल्या जोखीम कमी करू शकतील, कोण गेल्या दोन हंगामात त्याने सर्व 32 खेळ सुरू केले आहेत, परंतु त्याच्या पहिल्या चार एनएफएल हंगामात दोन एसीएल जखमांसह अनेक जखमांची समस्या आहे.

म्हणून जेव्हा टेक्सनसमवेत बोली-प्रक्रिया सुरू झाल्यास मुख्यमंत्र्यांनी काही पैसे खर्च केले असतील, तर विच देण्याचे करार धोका कमी करण्याच्या दृष्टीने संरचित केले गेले आहेत.

मथुईच्या व्यवहाराशी ते असेच करू शकले तर, बोली-प्रक्रिया कदाचित भव्य योजनेत फारसा फरक पडत नाही – विशेषत: माथीऊ प्रभावी होऊ शकतो जसे की आम्हाला वाटते की तो नवीन चीफ डिफेन्समध्ये असू शकेल.

Comments are closed.