वॉच: एनबीएच्या वेस्टब्रुक थ्रीटन्स हेक्लर: 'मी एफ *** आप अप. तू आणि तुझी पत्नी. ' – द डेली वायर
वॉच: एनबीएच्या वेस्टब्रुक थ्रीटन्स हेक्लर: 'मी एफ *** आप अप. तू आणि तुझी पत्नी. ' – द डेली वायर
March 13, 2019
मेमरी लॉस इन होण्यापूर्वी या डोळ्याची चाचणी आपल्याला अल्झाइमरच्या जोखीमची चेतावणी देऊ शकते – इकॉनॉमिक टाइम्स
मेमरी लॉस इन होण्यापूर्वी या डोळ्याची चाचणी आपल्याला अल्झाइमरच्या जोखीमची चेतावणी देऊ शकते – इकॉनॉमिक टाइम्स
March 13, 2019

कॉर्डरेल पॅटर्सन – बीअर्स वायरची बेलची साइनिंग ग्रेडिंग

कॉर्डरेल पॅटर्सन – बीअर्स वायरची बेलची साइनिंग ग्रेडिंग

<लेख आयडी = "पोस्ट -416311" आयटमकोप = "" itemtype = "http://schema.org/NewsArticle">

<मेटा सामग्री = "https://usatbearswire.files.wordpress.com/2019/03/usatsi_11491034.jpg" itemprop = "url">

द्वारा: ब्रायन पेरेझ | 6 तासांपूर्वी @ ब्रायनपेरेझएनएफएलचे अनुसरण करा

शिकागो बिअर मंगळवारी आक्रमक शस्त्रक्रिया कॉर्डरलेल पॅटरसन यांच्याशी दोन वर्षांच्या व्यवहारास सहमत झाले आणि लेव्हॉन बेलवर स्वाक्षरी करणारी किंवा ओडेल बेकहॅमची व्यापार करणारी व्यवहाराची मोबदला तोडत नसली तरी, जूनियर, Bears पुढे सरकणे हे अद्यापही एक महत्त्वपूर्ण पाऊल आहे.

शिकागो पॅटरसनला देय देईल $ 5 दशलक्ष दर हंगामात ते ट्रीक हिलची अवतरित आवृत्ती बनतात. नाही, पॅटरसन फिजिकल किंवा सरळ रेषेच्या दृष्टिकोनातून हिलशी जुळत नाही, परंतु तो दोन्ही गुन्हेगारी आणि विशेष संघासाठी समान बहुपक्षीय कौशल्य स्थापित करतो.

बिअरला वाटले की टेलर गेब्रियल हा त्या हंगामाचा शेवटचा खेळाडू असेल आणि मॅट नेगीच्या गुन्हेगारीमध्ये चांगले हस्ताक्षर आणि प्रभावी रिसीव्हर असल्याचे सिद्ध झाल्यानंतर, शिकागोच्या अपेक्षेप्रमाणे तो जवळजवळ स्फोटक दिसत नव्हता. आणि तिथेच पॅटरसन येतो.

पॅटरसनने गॅब्रिएल किंवा इतर कोणत्याही प्राथमिक पास कॅचरमधून (एलन रॉबिन्सन, अँथनी मिलर) दूर वाइड रिसीव्हर रेप्स काढले नाहीत. पण तो फील्ड पाहतील. खूप. आणि ते चालत परत, चौथे रिसीव्हर किंवा इतर अनोखे आणि अद्याप-नामांकित स्थितीसारखे असले तरी ते बॉलला स्पर्श करणार आहेत.

नॅन्गने 2019 मध्ये त्याला कसे खेळायचे याचा अनुभव घेण्यासाठी न्यू इंग्लंडमध्ये गेल्या हंगामात त्याला कसे वापरायचे ते पहा. त्याने 21 कॅच, 42 कॅरिज, 475 एकूण गज आणि चार टचडाउन होते.

महान टीम डेव्हन हेस्टरपासून आपल्या क्षेत्रासह फ्लिपिंग क्षमता असलेल्या रिअर्स माणसांना विशेष टीमवर मोठ्या प्रमाणात लाभांश दिले जाईल. 2018 मध्ये त्याने किकऑफ रिटर्न्सवर 663 यार्ड आणि एक टचडाउन पूर्ण केले, कित्येक किचकट टचबॅकवर परिणाम झाला असा उल्लेखनीय उल्लेख.

पॅटरसनचा करार अत्यंत टीम-फ्रेंडली आहे आणि त्याची भरपाई त्याच्या पगाराच्या प्रत्येक पैशावर असेल. तो अजूनही 27 वर्षांचा आहे आणि त्याच्या कारकिर्दीच्या मुख्य भूमिकेत आहे. जीएम रियान पेस यांनी हे सुई हलविल्याशिवाय, हा स्मार्ट, गणना आणि प्रभावशाली हालचाली होता.

ग्रेड: बी +

, शिकागो भालू , कॉर्डरलेल पॅटरसन , , < a href = "https://bearswire.usatoday.com/tag/grade/" rel = "टॅग"> ग्रेड , वाइड रिसीव्हर , 201 9 हंगाम , विश्लेषण , बातम्या

Comments are closed.