हीरो एक्सप्लस 200 ची निर्मिती आवृत्ती लॉन्च करण्यापूर्वी लीक झाली – CarToq.com
हीरो एक्सप्लस 200 ची निर्मिती आवृत्ती लॉन्च करण्यापूर्वी लीक झाली – CarToq.com
March 13, 2019
कोटक महिंद्रा बँकेला प्रमोटर स्टोक इश्यूवर मुंबई हायकोर्टाने पुन्हा अंतरिम सवलत नकार दिला – ब्लूमबर्ग क्विंट
कोटक महिंद्रा बँकेला प्रमोटर स्टोक इश्यूवर मुंबई हायकोर्टाने पुन्हा अंतरिम सवलत नकार दिला – ब्लूमबर्ग क्विंट
March 13, 2019

डॉलरच्या तुलनेत रुपया 2 पैशांनी जास्त आहे – एनडीटीव्ही न्यूज

डॉलरच्या तुलनेत रुपया 2 पैशांनी जास्त आहे – एनडीटीव्ही न्यूज

निर्यातदारांनी आणि बॅंकांनी विक्री केलेल्या डॉलरने स्थानिक चलनास पाठिंबा दर्शविला आहे, असे फॉरेक्स डीलर्सने म्हटले आहे.

डॉलरच्या तुलनेत डॉलरच्या तुलनेत डॉलरच्या तुलनेत मंगळवारी रुपया 18 पैशांनी वधारून दोन महिन्यांच्या उच्चांकाच्या तुलनेत 6 9 .71 वर बंद झाला आहे. निर्यातदारांनी आणि बॅंकांनी विक्री केलेल्या डॉलरने स्थानिक चलनास पाठिंबा दर्शविला आहे, असे फॉरेक्स डीलर्सने म्हटले आहे.

धोकादायक मालमत्तेच्या जोखीम भूक वाढल्याच्या पार्श्वभूमीवर मंगळवारी विदेशी गुंतवणूकदारांनी भांडवलात भांडवल ओतली. तात्पुरत्या एक्सचेंजच्या आकडेवारीनुसार, एफपीआयने मंगळवारी भांडवलाच्या बाजारपेठेतील निव्वळ नफ्यावर 2,477 कोटी रुपये ठेवले आहेत. सोमवारी त्यांनी 3,810.60 कोटी रुपयांची गुंतवणूक केली होती.

“दुसर्या दिवशी रुपयात वाढ झाल्यामुळे जोखीम-भावनेमुळे घरगुती इक्विटी आणि डेट मार्केटमध्ये अधिक वाढ होण्याची आशा वाढते. बेंचमार्क बीएसई सेन्सेक्सने 1.30 टक्क्यांच्या वाढीसह पाच महिन्यांच्या उच्चांकावर बंद झाला,” पीसीकेचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी व्हीके शर्मा, कॅपिटल मार्केट्स स्ट्रॅटेजी, एचडीएफसी सिक्युरिटीजने पाहिली.

अमेरिकी डॉलर निर्देशांक – प्रमुख जागतिक चलनांच्या टोपली विरुद्ध हरितबॅकची ताकद – मोजमाप 0.17 टक्क्यांनी कमी होऊन 9 7.012 वर आली.

ब्रिटीश पंतप्रधान थेरेसा यांनी ब्रह्झिटच्या सौदासंदर्भात संशोधन केले की ब्रिटीश पौंड डॉलरच्या तुलनेत वाढला.

इंटरबँक फॉरेन एक्सचेंजमध्ये, समभाग बाजारपेठेतील मजबूत नफ्यावर रुपया 6 9 .73 वर उघडला आणि 25 पैशांनी वाढून 6 9 .68 वर आला. त्यानंतर 1 9 जानेवारीपासून सर्वात जास्त समाप्तीच्या पातळीवर 18 पैशांनी किंवा 0.26 टक्क्यांनी वाढ होऊन 6 9 .71 वर पोहोचला. रुपयाने सोमवारी 25 पैशांनी वाढ केली होती.

30-शेअर बीएसई निर्देशांक 481.56 अंकांनी म्हणजेच 1.30 टक्क्यांनी वधारून 37,535.66 वर गेला. एनएसई निफ्टीने मनोवैज्ञानिक 11,300-स्तर पुन्हा प्राप्त केले आणि 133.15 अंकांच्या किंवा 1.1 9 टक्क्यांसह 11,301.20 वर बंद केले.

विश्लेषकांनी म्हटले आहे की, एनडीए सरकारसाठी दुसर्या टर्ममध्ये विदेशी चलनांनी घरगुती इक्विटी मार्केटमध्ये पैशांची भर घातली.

दरम्यान, ऑपेक उत्पादक समूह ओपेक यांच्या नेतृत्वाखाली निर्यातीत मागणी आणि आउटपुट कटमुळे ब्रेंट क्रूड, जागतिक तेल बेंचमार्क 23 सेंट वाढून 66.81 डॉलर प्रति बॅरल झाला.

Comments are closed.