BREAKING: दीर्घिका ए 9 (2018) हा Android पाई अद्ययावत होत आहे – सॅममोबाइल
BREAKING: दीर्घिका ए 9 (2018) हा Android पाई अद्ययावत होत आहे – सॅममोबाइल
March 13, 2019
Music 99 आणि ₹ 12 9 महिन्यात दरमहा भारतात YouTube संगीत प्रीमियम आणि YouTube प्रीमियम जमीन, गॅलेक्सी एस 10 मालकांना 4 महिने विनामूल्य मिळते – XDA विकसक
Music 99 आणि ₹ 12 9 महिन्यात दरमहा भारतात YouTube संगीत प्रीमियम आणि YouTube प्रीमियम जमीन, गॅलेक्सी एस 10 मालकांना 4 महिने विनामूल्य मिळते – XDA विकसक
March 13, 2019

मोटो आरएजेआर फोल्डएबल फोन चष्मा लीक 6.2-इंच डिस्प्ले, स्नॅपड्रॅगन 710, 6 जीबी रॅम आणि बरेच काही – गिझमोचिना

मोटो आरएजेआर फोल्डएबल फोन चष्मा लीक 6.2-इंच डिस्प्ले, स्नॅपड्रॅगन 710, 6 जीबी रॅम आणि बरेच काही – गिझमोचिना

एस ऍमसुंग गॅलेक्सी फोल्ड आणि ह्युवेई मेट एक्स फोलेबल फोन नुकत्याच घोषित करण्यात आले आहेत जे सर्व प्रमुख चष्म्यासह सुसज्ज आहेत. एक्सडीए डेव्हलपर्सच्या प्रकाशनाने ताजी माहिती तात्काळ जाहीर केली आहे की अफवा पसरलेला मोटोरोला आरएजेआर फोल्ड करण्यायोग्य फोन उच्च मध्यम श्रेणीच्या चष्मासह येईल. प्रकाशनाने सामायिक केलेल्या फोनच्या चष्मावरील सर्व माहिती येथे आहे.

मोटोरोला-रझर-पेटंट-फीचर-प्रतिमा-1024x670

मोटो आरएजेआर 201 9 ची कल्पना आहे की स्नॅपड्रॅगन 710 एसओसीने ऑपरेट केले आहे त्यात 2.2 गीगाहर्ट्झ आणि अॅड्रेनो 616 ग्राफिक्सवर ऑक्टा-कोर प्रोसेसरचा समावेश आहे. 4 जीबी रॅम + 64 जीबी स्टोरेज आणि 6 जीबी रॅम + 128 जीबी स्टोरेज या स्मार्टफोनमध्ये दोन प्रकार आहेत. 277 टर्बोपावर चार्जिंगसाठी 2,730 एमएएच बॅटरीसह येण्याची अपेक्षा आहे. मोटोरोलाने RAZR फोल्ड करण्यायोग्य स्मार्टफोनच्या कॅमेरेवर कोणतीही माहिती नाही.

अलीकडच्या अहवालातून असे दिसून आले आहे की हा एक क्लॅमशेल फोन असेल. हे उघडल्याने त्याचे विस्तारित फोल्ड करण्यायोग्य प्रदर्शन खाली असलेल्या हिंगसह प्रकट होईल. आतमध्ये, फोन 6.2 इंचाच्या ओएलडीडी पॅनेलसह सुसज्ज असेल जो 876 x 2142 पिक्सेल रिझोल्यूशनसाठी समर्थन देईल. डिव्हाइस उघडल्याशिवाय सूचना तपासण्यासाठी एक लहान बाह्य प्रदर्शन असेल. यात 600 x 800 पिक्सेल रिझोल्यूशनसाठी समर्थन आहे. तथापि, त्याच्या अचूक आकारात कोणतीही माहिती उपलब्ध नाही. व्हाइट, ब्लॅक आणि गोल्ड या तीन रंगांमध्ये बाजारात उतरण्याची अपेक्षा आहे.

moto_razr_2019
मोटो आरएजेआर 201 9 संकल्पना मॉडेल

डब्ल्यूआयपीओ (वर्ल्ड इंटेललेक्चुअल प्रॉपर्टी ऑर्गनायझेशन) च्या मदतीने मोटोरोलाने पेटंट फाइलिंगद्वारे दिसलेली वरील प्रतिमा मोटोरोलच्या आगामी फोल्ड करण्यायोग्य फोनची अचूकता दर्शविते. वॉल स्ट्रीट जर्नलने एका अहवालात प्रकाशित केले आहे की मोटोरोलाने फोल्ड करण्यायोग्य फोनची किंमत 1,500 डॉलर्सची असेल.

( स्त्रोत )

Comments are closed.