201 9 एनएफएल फ्री एजन्सी: सर्वोत्कृष्ट हलवा प्रत्येक वर्ष या वर्षी बनवू शकतो – ब्लिचर अहवाल
201 9 एनएफएल फ्री एजन्सी: सर्वोत्कृष्ट हलवा प्रत्येक वर्ष या वर्षी बनवू शकतो – ब्लिचर अहवाल
March 13, 2019
मार्क इंग्रामवर लतावियस मरे यांच्या संततेचे 'साइनफ्लुल्डिंग' हे एक पाऊल आहे, एसआय म्हणतात; ग्रेड पहा – अधिवक्ता
मार्क इंग्रामवर लतावियस मरे यांच्या संततेचे 'साइनफ्लुल्डिंग' हे एक पाऊल आहे, एसआय म्हणतात; ग्रेड पहा – अधिवक्ता
March 13, 2019

लेट-नाईट फोन कॉलमुळे जेट्सला फटके मारण्याचा अँथनी बारचा निर्णय, वायकींग्ज – स्टार ट्रिब्यूनसह रहा

लेट-नाईट फोन कॉलमुळे जेट्सला फटके मारण्याचा अँथनी बारचा निर्णय, वायकींग्ज – स्टार ट्रिब्यूनसह रहा

न्यू यॉर्क जेट्ससाठी अँन्नी बार बार मिनेसोटा सोडत असल्याची बातमी सोमवारी रात्रीच्या वेळी वाइकिंग्जने बाररच्या एजंट ब्रायन मर्फी यांना दिली.

बार, मर्फी यांनी वाइकिंग्जला कळविले की, न्यूयॉर्कमध्ये साइन इन करण्यासाठी सेट केलेल्या व्यवहाराबद्दल त्याला दुसरे विचार होते (जे त्याला दरवर्षी सुमारे 15 दशलक्ष डॉलर्स देतात आणि जेट्सच्या 3-4 बचावामध्ये वैशिष्ट्यीकृत पास रशर बनवतात). ऑफरची इच्छा असल्यासारखं, बाररने सोमवारी रात्री ठरवलं की मर्फीने लाइनबॅकरच्या तोंडी कराराचा अधिकृत आधिकारिक करार बदलण्यासाठी पावले उचलली आहेत.

26 वर्षीय लाइनबॅकरने आपले डोके साफ केले तरी वाइकिंग्ज आणि मर्फी यांनी काम केले. मंगळवारी उशिरापर्यंत, त्यांच्या एकत्रित सौद्यांच्या दीर्घ इतिहासात त्यांनी नवीनतम वर्षाचा करार केला होता, त्यांनी पाच वर्षाचा करार केला होता जो बायरला प्रीमियर पास रुशरसारखे पैसे देईल आणि माईक झिम्मरच्या बचावातील अद्वितीय भूमिकेसाठी त्यांना पुरस्कृत करेल. .

एनएफएलच्या सूत्रानुसार, $ 67.5 दशलक्ष किमतीचे करार, 33 लाख डॉलर्सची गॅरंटीड पैशांमध्ये समाविष्ट आहे.

न्यू यॉर्कमध्ये पासब्रींग लाइनबॅकर म्हणून जाण्याऐवजी, चार वर्षांचा प्रो बाउलर मागील वर्षांत किर्क कझिन्सने काय केले त्यानुसार जेट्सकडून मोठ्या ऑफरची फेरबदल करण्यासाठी बर्याच वर्षांत दुसरा मुक्त एजंट बनला. जरी त्याच्या व्यवहारात 10 दशलक्ष डॉलर्सच्या सवलतींचा समावेश असेल तर तो विविध भूमिकेत वापरलेल्या एका टीमकडे परत येईल, जेथे त्याने क्वार्टरबॅक आणि रॅकिंगचा पाठपुरावा केल्यामुळे कव्हरेजमध्ये उतरण्याआधी ब्लॉकर्सचे लक्ष वेधून घेण्यासारखे आहे. अशा प्रकारचे आकडेवारी तयार करा जे बर्याचदा प्रोत्साहन आणि मोठ्या प्रमाणावर उत्तेजन देतात.

त्याने तयार केलेल्या संघाबरोबर रहाण्यासाठी उशीरा ऑफर स्वीकारताना, बरनेने एका वेगळ्या भागासाठी एक आश्चर्यजनक निष्कर्ष काढला आणि वाचकांना त्यांच्या मोठ्या संरक्षणात्मक मुक्त एजंट्सपासून बचावात्मक बचावाच्या काही तासांपासून हरविले. शेल्डन रिचर्डसन यांनी ब्राउनशी तीन वर्षाच्या 36 दशलक्ष डॉलर्सच्या व्यवहारास मान्यता दिली.

“हा एक वेडा जोडणारा दिवस आहे, परंतु मला पाहिजे तेथे मी आहे,” Barr यांनी आपल्या Instagram पृष्ठावर लिहिले. “मी आमच्या लॉकर रूममध्ये विश्वास ठेवतो. मला माझ्या प्रेमावर प्रेम आहे! परत कामावर!”

बारा वर्षानंतर वाइकिंग्सने जे काही सुरू केले ते बाररला मिळू शकेल, जिथे त्याने अंतरिम आधारावर वर्चस्व गाठले, 13 दिशांचे बोटे, 22 पास संरक्षणे, सात जबरदस्त फंबल्स, चार गळती पुनर्प्राप्ती आणि एक छळ.

गेल्या वर्षी प्रशिक्षण शिबिरादरम्यान वायकिंगने बर्याच बचावात्मक कार्यकर्त्यांसोबत काही काम केले आणि पदवी प्रशिक्षक आंद्रे पॅटरसनच्या प्रशिक्षणाखाली त्याच्या उत्तीर्ण कौशल्यांचे परिष्करण करण्यासाठी प्रयत्न केले; त्याने डिसेंबरमध्ये सर्व तीन बोक्स पोस्ट केले आणि प्रो फुटबॉल फोकसच्या मते, एनएफएलचा सर्वाधिक उत्पादनक्षम पास-रेशिंग लाइनबॅकर म्हणून त्याने वर्षभर पूर्ण केले.

2018 सीझनसाठी चर्चा करण्याच्या निर्णयापूर्वी, वायरींगने बरारच्या शेवटच्या हंगामासाठी विस्ताराविषयी बोलणे सुरू केले. एरिक केंड्रिक्स, डॅनियल हंटर आणि स्टीफन डिग्स यांच्यासाठी विकिंग्जने डील केले, तर बार यांनी आपला वेळ दिला. वाइकिंग्जने पुन्हा एकदा मर्फीशी चर्चा केली, एजंटने वाइकिंग्सला कळविले की बार यांनी सोमवारी उघडलेल्या एनएफएलच्या वार्तालाप खिडकीमध्ये त्याचे बाजारपेठ तपासण्याची इच्छा होती.

त्याने विकींग्जशी जवळच्या संपर्कात केले आणि झिमेरने हे स्पष्ट केले की लाइनबॅकर परत येण्याची त्याला किती इच्छा होती.

आता, वायरींगला बारर बसवून त्यांच्या इतर गरजा भागविण्यासाठी ताबडतोब कॅप स्पेस साफ करण्याची गरज आहे.

मंगळवारी सकाळी तीन वर्षांच्या मान्यतेनंतर त्यांच्याकडे $ 8 दशलक्षपेक्षा कमी जागा होती, शमर स्टीफन यांच्या बचावात्मक कारवाईसह $ 12.45 दशलक्ष करार.

201 9 साठी $ 10.9 दशलक्ष मूळ पगाराचे बचावात्मक अंत Everson ग्रिफन, शुक्रवारी पूर्णपणे हमी दिले, पुनर्संचयित कंत्राट साठी सर्वात स्पष्ट उमेदवार राहिले; सूत्रांनी सांगितले की वाइकिंग्जने बचावात्मक समाप्तीस ऑफर सादर केला आहे जो त्याच्या कराराच्या शेवटच्या चार वर्षांमध्ये पुन्हा काम करेल आणि टीमला कॅप स्पेसमध्ये मदत करेल.

Comments are closed.