डेव्हिड मे क्राय 5 पुनरावलोकन: डेमन-हंटिंग ऍप्लीटी – बीबीसी न्यूज
डेव्हिड मे क्राय 5 पुनरावलोकन: डेमन-हंटिंग ऍप्लीटी – बीबीसी न्यूज
March 13, 2019
मॉर्निंग रिपोर्टः कोंक मॅकग्रेगोरने कथितपणे फोन चोरले की काय घडले त्याचा पक्ष सांगते – एमएमए फाइटिंग
मॉर्निंग रिपोर्टः कोंक मॅकग्रेगोरने कथितपणे फोन चोरले की काय घडले त्याचा पक्ष सांगते – एमएमए फाइटिंग
March 13, 2019

विवो एक्स 27 की चष्मा अधिकृतपणे 1 9 मार्च रोजी लॉन्च होण्याआधी पुष्टीकृत – जीएसएमआरएनए.ए.ए. बातम्या – जीएसएमआरएनए

विवो एक्स 27 की चष्मा अधिकृतपणे 1 9 मार्च रोजी लॉन्च होण्याआधी पुष्टीकृत – जीएसएमआरएनए.ए.ए. बातम्या – जीएसएमआरएनए

जिवंत करण्यासाठी सेट आहे अनावरण जिवंत X27 19 मार्च रोजी, आणि धन्यवाद TENAA , आम्ही आधीच हे स्मार्टफोन पॅक येईल काय माहित. तथापि, प्रक्षेपणापूर्वीच, कंपनीने X27 ची प्रमुख वैशिष्ट्ये पुष्टी करणारे दोन पोस्टर सामायिक केले आहेत.

हे पोस्टर्स पुष्टी करतात की एक्स 27 एक 48 एमपी रिअर कॅमेरा, 8 जीबी रॅम, 256 जीबी स्टोरेज आणि 4,000 एमएएच बॅटरीसह येईल. पोस्टरपैकी एक अगदी चांगल्या कमी प्रकाश फोटोग्राफीसाठी रात्री मोडसह येणार्या स्मार्टफोनवर देखील सूचित करतो.

पूर्वी लीक केलेल्या प्रतिमांनी आम्हाला दर्शविले आहे की X27 V15 प्रोसारखे दिसते. हे 6.3 9-इंच एएमओएलडीडी डिस्प्लेसह आणि 48 एमपी, 13 एमपी आणि 5 एमपी मॉड्यूल्ससह मागे तिहेरी कॅमेरा सेटअपसह TENAA वर देखील दिसून आले. टॉप से ​​कॅप्चर करणार्या सेल्फी कॅमेरामध्ये 16 एमपी सेन्सर असेल.

एक्स 27 हे दोन प्रकारात उपलब्ध होईल – एक स्नॅपड्रॅगन 710 द्वारे चालणारे एक अन्य स्नॅपड्रॅगन 675 चालणार आहे. यापूर्वी एक इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट स्कॅनर वैशिष्ट्यीकृत करेल तर नंतरचा एक पारंपरिक खेळ खेळेल.

स्रोत (चीनी भाषेत) | व्ही

Comments are closed.